Share game FM24 (PC)
Trang thứ 2 trong tổng số 6 trang Trang đầuTrang đầu 1234 ... Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 11 tói 20 trong tổng số 51
    Số bài viết
    308
    Năm nào FM ko có lỗi này cũng có lỗi kia !!! hi vọng các patch sau sẽ ổn hơn. Mình thì bị ăn bàn sút xa như đúng rồi, còn hàng hậu vệ nó thì bị mình cho ngửi khói liên tục nhưng ăn bàn vẫn rất ít.

Số bài viết
    190
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của nhluan Bài viết
    Cá nhân tôi thấy đấy là bình thường.Với cách nghĩ của bạn là cứ đối mặt phải vào thì tỷ số trận đấu đôi khi sẽ lên tới 20-0 à! Thực ra FM thiết kế một tình huống đối mặt = một tình huống nguy hiểm trong trận đấu.Chủ yếu để cho người theo dõi có cảm giác hồi hộp,lo lắng hoặc tức giận.Đây cũng chỉ là cách tạo cảm giác cho game mà thôi.
    Nhưng bét ra thì cũng phải thực tế 1 chút chớ, có phải ku nào cũng là Palermo đâu

Ví dụ như cái này, các bác để ý đến 8 clear cut chance, thường là thằng winger cut inside vào vòng cấm rồi căng ngang, cách khung thành có 3-5m mà chúng nó toàn sút thẳng vào thủ môn ko hiểu nổi

Số bài viết
    5,684
    nếu muốn thực tế thì đã ko có nhiều pha đối mặt như thế từ đầu rồi

Số bài viết
    403
    Nếu thực tế thì 1 trận bạn xem 2 pha đối mặt.cộng với khoảng 3 pha hỗn loạn không thành bàn thì tôi dám đảm bảo là chơi 2 ngày bạn bỏ FM ngay lập tức

Học Cách Để Yêu

Số bài viết
    2,202
    Thằng Ade của tôi là 1 vd điển hình chân gỗ vật vã, những quả đối mặt toàn sút hỏng. Một trận có 5-6 pha đối mặt vậy mà 3 quả thì sút trúng thủ môn còn 2 quả còn lại sút ra ngoài. Thế mà thằng tiền đạo đối phương được quả nào là ăn quả đấy luôn . Bỏ đi thi ko được vì dù gì cũng là tiền đạo ổn nhưng cho vào thì toàn sút hỏng đến nàn

...Legend...

Số bài viết
    53
    mình thì chỉ thỉnh thoảng bị tình huống 1-1 mà ko vào thôi lúc đấy phải mò ngay vào tên thằng thủ môn đội bạn xem nó là thần thánh phương nào mà bay lượn như chim vậy, thấy khá bất ngờ, cả thẳng GK dự bị cùi mía cũng bắt hay hơn cả Casillas
    nhưng cũng có lúc thì lại ko bị, 1-1 quả nào vào quả đấy. túm lại chả hiểu gì cả 8-Ư

Số bài viết
    190
    Bực nhất là những trận mình ép sân cả trận, bắn phá như mưa rào, cơ hội nhiều ko đếm xuể. Đùng 1 cái nó phản công, sút 1 quả duy nhất ăn luôn, thua tức tưởi, đành về chửi mấy thằng tiền đạo cho bõ tức. Các bác để ý cái screenshot tui post ở trên, thằng Bolton sút 1 quả duy nhất woodwork luôn, nó mà vào thì ko biết còn thế nào, đúng là mấy ông SI

Số bài viết
    168
    thằng rooney của mình cũng thế 1 & 1 thì thỉnh thoảng mới dc 1 quả, còn bắn xa thì vào như điên

Số bài viết
    919
    FM10 này có cái lạ ở chỗ tiền đạo có tiếng thì toàn ghi bàn từ sút xa hoặc những pha khó hiểu còn tiền đạo lởm thì toàn hattrick nhờ 1 vs 1 với GK

Số bài viết
    63
    đúng rồi. FM10 có cái hay là tiền đạo sút nhiều mà vào thì ít, nhiều lúc ức chế. thế mới có cảm giác hay chứ cứ ghi bàn nhiều thì còn gì là hay nữa

kuukuukuk

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới