Share game FM24 (PC)
Trang thứ 3 trong tổng số 3 trang Trang đầuTrang đầu 123
Hiển thị kết quả từ 21 tói 29 trong tổng số 29

Chủ đề: Tiền vệ công

Hybrid View

Số bài viết
    4,029
    làm cách nào mua đc LAMPARD thế @_@

Số bài viết
    52
    Juan roman Riquelme có mùa ghi đến 25 bàn

Số bài viết
    127
    thêm đc chút tiền nữa thì mua Hamsik, chắc chắn sẽ hài lòng vì hiệu số bàn thằng ghi đc, nhất là long shots miễn chê. thằng Hamsik mình theo dõi thì tuy chỉ số LS chỉ ở mức 13-14-15(tuỳ) nhưng bấm quả nào ra quả đấy, uy lực cực kì luôn giá vào khoảng 19-20tr
    Thằng này chỉ số Dermitation kém quá,chắc không phát triển được,cái chỉ số này kém có khi lúc vào đá không quyết tâm lắm<--minh đoán thế thôi

Số bài viết
    127
    Mình cầm Man mua thằng Yoann Gourcuff có 27,6M,đồng ý bán rồi mà thằng Yoann Gourcuff nó cứ Snubs mình mới cay mũi chứ

Số bài viết
    424
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của dangky_88 Bài viết
    Mình cầm Man mua thằng Yoann Gourcuff có 27,6M,đồng ý bán rồi mà thằng Yoann Gourcuff nó cứ Snubs mình mới cay mũi chứ
    em Gourcouff khó tính lắm, bạn phải nịnh nó nhiều vào.mình nịnh nó cả mùa, làm nó thích mình, rồi mình sign free luôn

Số bài viết
    57
    Mình nghĩ bạn đừng nghĩ cách mua thêm mà làm gì cho mệt, chả cải thiện được gì đâu. Mua thêm làm gì khi mà Luka Modric chẳng thua đứa nào trong FM và ngân quĩ Tot thì có hạn??
    Nếu tình hình hiện tại của đội bạn ko được như ý thì bạn nên xem lại chiến thuật, morale, hay cách lãnh đạo của bạn thì hơn là cứ phải loay hoay mua thêm hàng khủng

Số bài viết
    2,107
    em Gourcouff khó tính lắm, bạn phải nịnh nó nhiều vào.mình nịnh nó cả mùa, làm nó thích mình, rồi mình sign free luôn
    Thế à,để mình thử,mình cũng thấy lần nào newgame ngứa tay hỏi mua thử nhưng nó cũng không về,mà mùa mấy bạn sign free được thế

Trang Web tìm mộ liệt sĩ:NHANTIMDONGDOI.ORG
    LATHUANTINH.NGUOITHAIBINH.VN
    CUONNHATKY.VICONGDONG.VN

Số bài viết
    424
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Zlatan Ibrahimovic Bài viết
    Thế à,để mình thử,mình cũng thấy lần nào newgame ngứa tay hỏi mua thử nhưng nó cũng không về,mà mùa mấy bạn sign free được thế
    mùa 2013 nhưng bạn cứ đá đểu nó thì value sẽ giảm đó.mình nịnh nó 1 năm mà value nó còn 9m US ( từ 25mUS)

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới