Share game FM24 (PC)
Trang thứ 1 trong tổng số 2 trang 12 Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 1 tói 10 trong tổng số 13
    Số bài viết
    72

Làm sao để đuổi được Chairman đi

Tình hình là em không muốn cheat Fm làm gì cả,nhưng đá Leed thăng từ hạng nhất lên ngoại Hạng,được cho 23M bảng để mua bán.Thế rồi tin buồn là thằng chủ tịch nó đang trong quá trình bán lại CLB,không thể mua được.Mượn cũng không cho.Nhưng thằng nào mua của mình thì vẫn được.
    Nếu không mua bán,mượn gì được thì Leed em lại xuống hạng mất,đã thử go ol đến tận ngày 31/8 mà chủ tịch vẫn chưa bán xong CLB,chả làm ăn được gì.
    Hic,ai có công cụ nào thay đổi được tình hình này thì giúp em với,em chỉ cần đổi chủ tịch CLB thôi,chứ chả cần cheat gì mất hay cả.

Chủ đề tương tự:
    I Love ManUtd In My

Số bài viết
    67
    Ko muốn cheat thì cũng phải cheat thôi(mất bao nhiêu công xây dựng đội hình),hoặc holiday chờ ngày phán xét!.hồi trc FM08 tui cũng bị như vậy lão Peter Hill Wood già quá vì chơi tới tận 2027 lận nên lão bán Ars cho 1 tên người Đức,tên chủ mới bảo mình đợi đến màu giả mới rồi bất thình lình nó sa thải mình đưa Lehman về cầm quân
    Nếu muốn cheat thì dung RealTime Editor thoai cho nhanh

Số bài viết
    72
    Vấn đề là h cheat làm sao đây?Chỉ cần chấm dứt cái quá trình đổi chủ là được mua bán rồi
    Ai có cách gì đuổi nó đi không,không thích cheat chuyển cầu thủ hay gì cả,đang có 23M bảng mà không mua mượn gì được cả

I Love ManUtd In My

Số bài viết
    67
    Vào đây nè http://fm-vn.com/diendan/showthread.php?t=15196 ko j la ko làm đc hết nhá:haha2:

Số bài viết
    72
    Đã cài,không thể đuổi Chairman được,nếu bạn làm được thì hướng dẫn mình với

I Love ManUtd In My

Số bài viết
    67
    Úp File save game lên đây ! .Ko thì load game xong tìm thăng chủ tịch sửa lại favortie club là leed là đc

Số bài viết
    72
    Save game ~50MB up làm sao.Hơn nữa,thằng Chairman nó đang có status là In process takeover rồi.Đã thử sửa favortie cho nó,chẳng ăn thua gì.Nó vẫn trong quá trình bán CLB,quá trình gì hơn nửa năm rồi
    Bro nào có cách giúp em với

I Love ManUtd In My

Số bài viết
    67
    Ko Up đc file thì mình bó tay

Số bài viết
    72
    file Savegame đây.Bro nếu làm gì cho Leed mua bán được thì help nhé.Chỉ mình cách làm với
    http://www.mediafire.com/?jyizjyly3nq

I Love ManUtd In My

Số bài viết
    67
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Aly Bài viết
    file Savegame đây.Bro nếu làm gì cho Leed mua bán được thì help nhé.Chỉ mình cách làm với
    http://www.mediafire.com/?jyizjyly3nq
    đang down về, để xem nào chẳng lẽ lại ko đc?
    P\s đã down về hix hix ,hì hục down về rồi vớ quả lởm ! ups nhầm file rồi,file đó là Man Utd rồi-------.nản

Lần sửa bài viết gần nhất bởi chien_afl : 16-11-2009 vào lúc 03:24 PM

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới