Share game FM24 (PC)
Trang thứ 2 trong tổng số 3 trang Trang đầuTrang đầu 123 Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 11 tói 20 trong tổng số 23
    Số bài viết
    39
    giúp mình với. thằng assistant của mình đòi lương đến 40500 lẫn mà mình chỉ có thể chỉnh lương của nó <30k ah`, mình củng vào boardroom goy` ma` ko thấy chữ edit. mình click vào budget adjustment mà kô nhấn dấu "-" đc. huhu (T-T). mình chơi phiên bản 8.0.0110033. Please

Ảnh đại diện của DNV
    DNV đang ngoại tuyến Em tên là Hồng. Hãy gọi em là sịp hồng Moderator
    Số bài viết
    6,748
    giảm lương manager thì lúc nó ký hd với mình thì mình tự giảm xuống thôi, cheat làm gì JM

mùa đầu mà mua thằng gì của hoff ấy, trả lương bn nó cũng chả qua, qua mác xây 15k/W

Số bài viết
    726
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của phithanhda Bài viết
    giúp mình với. thằng assistant của mình đòi lương đến 40500 lẫn mà mình chỉ có thể chỉnh lương của nó <30k ah`, mình củng vào boardroom goy` ma` ko thấy chữ edit. mình click vào budget adjustment mà kô nhấn dấu "-" đc. huhu (T-T). mình chơi phiên bản 8.0.0110033. Please
    ass gì mà trả lương dữ vậy

Số bài viết
    5,684
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của DNV Bài viết
    giảm lương manager thì lúc nó ký hd với mình thì mình tự giảm xuống thôi, cheat làm gì JM

mùa đầu mà mua thằng gì của hoff ấy, trả lương bn nó cũng chả qua, qua mác xây 15k/W
    giảm đuợc đâu mà giảm, chỉ có hạn chế tăng chứ giảm sao được, mỗi lần kí hợp đồng với nó mức lương tối thiểu lại tăng lên, chỉ có thể giúp nó = cách chấp nhận mức lương tối thiểu chứ đâu có giảm được

Ảnh đại diện của DNV
    DNV đang ngoại tuyến Em tên là Hồng. Hãy gọi em là sịp hồng Moderator
    Số bài viết
    6,748
    mình toàn cầm đại "ra" nên lúc nào cũng đòi lương cao ngất ngưỡng

Số bài viết
    23
    Đang thắc mắc cái quỹ lương Staff và lương cầu thủ có chung ko nhỉ.
    Thấy tăng Quỹ cầu thủ nhưng Quỹ staff ko lên .

Số bài viết
    5,684
    cầu thủ được ưu tiên hơn staff, trong quá trình chơi, CLB giàu lên, quỹ lương tăng thì cả quỹ lương của player lẫn staff đều tăng, nhưng player tăng nhiều hơn và được tăng trước so với staff

Số bài viết
    28
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Jose Mourinho Bài viết
    vào boadroom, kéo xuống dưới có cái thanh chạy để chuyển đấy, kik vào edit, kéo thanh đó về bên trái là tăng quỹ lương lên, kéo về phải là tăng chuyển nhượng lên, nhớ làm nhanh, vừa confỉm lương xong thì chuyển lại như cũ ngay ko lại ko đủ tiền để mua nó

Thanks nhìu nghen...giờ mình mới biết, nhưng lần trước có mấy chú free ngon lành mà ông chủ ko cho lương...hehe

Số bài viết
    72
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Strelok Bài viết
    Tiện thể hỏi các bác luôn tí, có cách nào để giảm lương của mình( manager) ko nhỉ ?, đằng nào cũng có đc xài đâu mà lại tốn kém, ảnh hưởng đến balance.
    mặc kệ nó đi. Đằng nào mình cũng là thuyền trưởng mà. Thành bại của CLB ít nhiều cũng là do mình chịu trách nhiệm. Balance do thằng boar nó lo. Hơi đâu mà lo chuyện vặt vãnh đó. Cầu mong FM nó làm lại sao cho mình có thể mua nhà, mua xe, học ngoại ngữ hay chơi golf gì đó để đỡ buồn cũng được. Lúc trước chơi Fifa manager 2008 có vụ mua xe mua nhà, vui vãi

Nhok" Le0

Số bài viết
    50
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của micronaruto Bài viết
    mặc kệ nó đi. Đằng nào mình cũng là thuyền trưởng mà. Thành bại của CLB ít nhiều cũng là do mình chịu trách nhiệm. Balance do thằng boar nó lo. Hơi đâu mà lo chuyện vặt vãnh đó. Cầu mong FM nó làm lại sao cho mình có thể mua nhà, mua xe, học ngoại ngữ hay chơi golf gì đó để đỡ buồn cũng được. Lúc trước chơi Fifa manager 2008 có vụ mua xe mua nhà, vui vãi
    Đấy là bác chơi với nhà giàu thôi, bác cứ thử vật lộn với nhà nghèo mới thấy được một đồng tiền lương quý đến nhường nào. Đằng nào thì lương mình kiếm được cũng chỉ để ngắm cho đẹp, chỗ đấy để trả cho cầu thủ có phải là đỡ biết bao nhiêu ko!!? Lần nào ký HĐ mình cũng chọn mức thấp nhất, nhiều lúc ký HĐ mới ko muốn tăng lương mà vãn phải tăng ...

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới