Share game FM24 (PC)
Trang thứ 1 trong tổng số 3 trang 123 Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 1 tói 10 trong tổng số 23
    Số bài viết
    57

Làm sao để tăng lương tuần cho cầu thủ - Vấn đề nan giải

Mùa hè 2010, theo sự chỉ dẫn của bác nào đó, em mua Ribery có 22 triệu $, nhưng lúc ký hợp đồng, nó toàn đòi 230.000 $/1tuần, mà khả năng CLB MU chỉ có 170.000$/1tuần, chính vì thế, nó kí hợp đồng với Barca luôn, vì Barca trả lương cao hơn, ai có cách chỉ em với, mất con hàng sộp này hơi tiếc, Scout đánh giá nó còn hơn hơn cả Silva nữa

Chủ đề tương tự:

Số bài viết
    5,684
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của MrMilan Bài viết
    Mùa hè 2010, theo sự chỉ dẫn của bác nào đó, em mua Ribery có 22 triệu $, nhưng lúc ký hợp đồng, nó toàn đòi 230.000 $/1tuần, mà khả năng CLB MU chỉ có 170.000$/1tuần, chính vì thế, nó kí hợp đồng với Barca luôn, vì Barca trả lương cao hơn, ai có cách chỉ em với, mất con hàng sộp này hơi tiếc, Scout đánh giá nó còn hơn hơn cả Silva nữa
    lúc kí chuyển hết chuyển nhượng sang lương, để nó ở chế độ key player,tăng max cho nó cả mấy khoản phụ nữa, sau khi vừa trả lương xong chuyển hết về chuyển nhượng là được

Số bài viết
    57
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Jose Mourinho Bài viết
    lúc kí chuyển hết chuyển nhượng sang lương, để nó ở chế độ key player,tăng max cho nó cả mấy khoản phụ nữa, sau khi vừa trả lương xong chuyển hết về chuyển nhượng là được
    để chuyển nhượng sang lương như thế nào, em chưa hiểu như thế nào

Số bài viết
    5,684
    để chuyển nhượng sang lương như thế nào, em chưa hiểu như thế nào
    vào boadroom, kéo xuống dưới có cái thanh chạy để chuyển đấy, kik vào edit, kéo thanh đó về bên trái là tăng quỹ lương lên, kéo về phải là tăng chuyển nhượng lên, nhớ làm nhanh, vừa confỉm lương xong thì chuyển lại như cũ ngay ko lại ko đủ tiền để mua nó

Số bài viết
    57
    Thank bác, em đã làm được, xúc nó về rồi, mất có 16M thôi

Số bài viết
    53
    Thank bác, em đã làm được, xúc nó về rồi, mất có 16M thôi
    Lương Ribery đòi max chỉ 150k UK thôi mà, nhà bác là ManC hay sao mà quỹ lương khủng khiếp vầy Mức lương max này phụ thuộc vào cầu thủ đã được trả lương cao nhất đội, cầu thủ mới đến tự xét năng lực (ở game là số lượng sao mà scout đánh giá đc) so với cầu thủ đc trả lương cao nhất mà tự ấn định lương cho mình. Vd nếu Ribery đến chelsea thì chỉ đòi lương là 150k thôi (Lampard và Terry ở mức lương đó).
    Chắc chắn bác chơi thiếu gia ManC rùi

Số bài viết
    151
    chủ thớt nói 230k là tiền Mỹ, ko phải tiền UK. 230k Mỹ = 150k UK thôi

Số bài viết
    5,684
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của DonZeno Bài viết
    Lương Ribery đòi max chỉ 150k UK thôi mà, nhà bác là ManC hay sao mà quỹ lương khủng khiếp vầy Mức lương max này phụ thuộc vào cầu thủ đã được trả lương cao nhất đội, cầu thủ mới đến tự xét năng lực (ở game là số lượng sao mà scout đánh giá đc) so với cầu thủ đc trả lương cao nhất mà tự ấn định lương cho mình. Vd nếu Ribery đến chelsea thì chỉ đòi lương là 150k thôi (Lampard và Terry ở mức lương đó).
    Chắc chắn bác chơi thiếu gia ManC rùi
    ở đâu ra đấy, nó đòi lương bao nhiêu tùy thời điểm và tùy game thôi, tôi đá real nó đòi 175K EU = 152K UK, mình trả thế rồi mà cuối cùng nó về barca với mức lương 195K EU = 170K UK đây này

Lần sửa bài viết gần nhất bởi Jose Mourinho : 11-11-2009 vào lúc 09:34 PM

Số bài viết
    190
    Tiện thể hỏi các bác luôn tí, có cách nào để giảm lương của mình( manager) ko nhỉ ?, đằng nào cũng có đc xài đâu mà lại tốn kém, ảnh hưởng đến balance.

Số bài viết
    5,684
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Strelok Bài viết
    Tiện thể hỏi các bác luôn tí, có cách nào để giảm lương của mình( manager) ko nhỉ ?, đằng nào cũng có đc xài đâu mà lại tốn kém, ảnh hưởng đến balance.
    cheat, cheat, cheat and cheat again

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới