Share game FM24 (PC)
Trang thứ 3 trong tổng số 3 trang Trang đầuTrang đầu 123
Hiển thị kết quả từ 21 tói 28 trong tổng số 28
    Số bài viết
    1
    HÌnh như lỗi thật...ko thấy chạy j cả...loading people đc 1 nửa...tắt compress save game rồi. save đi save lại mấy lần vẫn lỗi...

bác nào biết cách sửa bảo anh em với

Số bài viết
    62
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của nibiru Bài viết
    HÌnh như lỗi thật...ko thấy chạy j cả...loading people đc 1 nửa...tắt compress save game rồi. save đi save lại mấy lần vẫn lỗi...

bác nào biết cách sửa bảo anh em với
    Bạn xem lại data của bạn có tạo thêm people nào không , Bạn thử delete hoặc sửa lại cho phù hợp . Tôi đã từng bị 1 lần khi chuyển 1 new palyer/nonplayer trở lại player sau đó new game thì scout bị dừng giống bạn , 1 cách test nữa là bạn tạo 1 new game sử dụng origin data sau đó chạy thử genie scout xem có lỗi không . nếu chạy được tức là máy bạn chạy được bản genie này .

Số bài viết
    20
    mình chạy genie mà nó cứ loading people là báo corupt 1 file nào đó trong game... bó tay luôn, new game hàng tá lần rồi, update rồi mà cũng vẫn vậy

Số bài viết
    52
    Chạy tới load people là treo và lỗi

Số bài viết
    70
    cho e hỏi sao e có thằng trẻ tinh : 16 tuổi, CUR 70,POT 187 mà sao xem trong Scout này , tích vào show POT attribute rùi mà chỉ hiện lên đến CUR 125 . chẳng lẽ thằng này mãi mãi chỉ lên đc max đến 125 thui sao ?

Số bài viết
    196
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của alone_friend_and Bài viết
    cho e hỏi sao e có thằng trẻ tinh : 16 tuổi, CUR 70,POT 187 mà sao xem trong Scout này , tích vào show POT attribute rùi mà chỉ hiện lên đến CUR 125 . chẳng lẽ thằng này mãi mãi chỉ lên đc max đến 125 thui sao ?
    Không phải thằng nào cuối cùng CA cũng đạt tới ngưỡng PA được đâu bạn, kể cả nhiều thằng nổi tiếng cũng vậy. Việc tăng chỉ số CA phụ thuộc vào đội ngũ coach của clb, chất lượng bài tập trainning, vào qui mô clb ( trang thiết bị tập luyện của clb ), cầu thủ đó có thường xuyên được thi đấu hay ko,....etc. Khi bạn tích vào ô show POT attribute, nó chỉ đạt đến 1 giá trị max nào đó, tuy nhiên giá trị này vẫn có thể cải thiện được vì khi bạn dùng genie scout để xem, tại thời điểm đó, cầu thủ đó chơi cho 1 clb bé, ko được thi đấu cọ xát nhiều, đội ngũ coach của clb đó ko ngon nên nó chỉ đạt đến ngưỡng đó, nhưng vd bạn mua về, clb của bạn có đội ngũ coach ngon,...(nói chung là những yếu tố kể trên ngon ) thì giá trị CA max mà cầu thủ đó có thể đạt được có thể cao hơn chỉ số mà genie scout báo

Số bài viết
    1,180
    Cái này thường làm mình chán game -> hem thích lắm! Any way, thanks!

Số bài viết
    82
    bản này chưa hoàn chỉnh lắm, player thì hình như vẫn chính xác, nhưng mà tìm staff thì ko chính xác lắm đâu, mấy bác coi chừng nha..

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới