Share game FM24 (PC)
Trang thứ 2 trong tổng số 3 trang Trang đầuTrang đầu 123 Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 11 tói 20 trong tổng số 28
    Số bài viết
    20
    vào Preferences trong phần General bạn bỏ phần chọn Compress Save Game. sau đó save as game lại là dùng được.

Số bài viết
    108
    dùng rất tốt thanhk bác 1 phát!

Số bài viết
    63
    mình chạy nó báo lỗi invailid argument to date encode, ai biết khắc phục chỉ mình với

Số bài viết
    320
    Mình vẫn dùng bình thường, hoàn toàn ko bị lỗi gì, cái file ko compress thì dung lượng khi mới new game tầm khoảng 70->80MB,sau 1 thời gian thì dung lượng file ko compress tầm 100->130MB tùy thời gian chơi đến năm nào >2010...

Số bài viết
    29
    Phần này giúp cho mình tìm được những cầu thủ ưng ý đây!!!
    Thanks bạn nhiều

Mr Lee Hair.
    0912.01.11.81 - 0129.388.33.88
    otay:

Số bài viết
    107
    Hình như ko có lỗi nhỉ.... xem nhà mình có thằng nào WK ko nèo

Số bài viết
    20
    mình load thì nó báo lỗi corupt là sao vậy mấy bạn???

Số bài viết
    304
    mình thấy cái này có vẻ máy móc quá, hiện chỉ số lên rành rành thế kia chỉ cần search thằng mình thix, mình thì tôn trọng tính thực tế, sử dụng đội ngũ scout có sẵn trong đội để tìm tài năng

Số bài viết
    9
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của leodang Bài viết
    mình thấy cái này có vẻ máy móc quá, hiện chỉ số lên rành rành thế kia chỉ cần search thằng mình thix, mình thì tôn trọng tính thực tế, sử dụng đội ngũ scout có sẵn trong đội để tìm tài năng
    Cái đấy bình thường mà bạn, ở ngoài thực tế thì hối lộ trọng tài, bán độ ... Nên trong game thì cũng có mấy cái trò như cái scout này thôi.

Số bài viết
    308
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của leodang Bài viết
    Lúc trước mình cũng nghĩ như bạn vậy nhưng cầm mấy đội yếu chua lắm mua bậy bạ ko thích hợp chiến thuật vừa tốn tiền mà vừa thua đau---> You were sacked Nói chung chơi FM giải trí thì dùng scout cũng ko có gì mất hay Chứ nếu chơi như bạn thì phải bỏ nhiều thởi gian lắm ! với lại thật ra chơi đi chơi lại cũng là một dạng cheat vd: mình đang chơi Hull mình biết có 1 một cầu thủ hay giá rẻ thì sau này mình chơi ở clb khác hay thì mình lại mua lại cầu thủ đó, giống như là biết trước vậy.

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới