Share game FM24 (PC)
Hiển thị kết quả từ 1 tói 6 trong tổng số 6

Chủ đề: Lỗi load save game !

Số bài viết
    143

Lỗi load save game !

Mình chơi FM10 trên hai máy
    Một máy ở chỗ làm, 1 máy ở nhà
    Rất kỳ cục là sau khi chơi ở máy này, lấy bản save game vô USB về chép vào máy kia (dĩ nhiên là chép từ folder games) thì bị lỗi load saves game không thể chơi tiếp . Dù lưu ở chế độ compres save game hay không đều vẫn bị

IMG]http://upnhanh.sieuthinhanh.com/userimages/images/sieuthiNHANH2009111031346nte2yte1mj1929913.jpeg[/IMG]

Chẳng lẽ hai máy chơi độc lập với nhau, mất thời gian quá.
    Có ai bị vậy không, giúp mình với nhé
    Thanks

Chủ đề tương tự:
    Lần sửa bài viết gần nhất bởi pato : 10-11-2009 vào lúc 09:12 AM

Số bài viết
    1,047
    có thể bạn paste ko đúng folder , bạn thử vào documents/si/fm10/games paste (ko nhớ rõ, nhưng là trong documents) vào xem

Số bài viết
    373
    Chắc Usb lởm copy bị thiếu file rồi

Số bài viết
    320
    Cái này mình cũng từng bị, mình chép nguyên thư mục Game Football Manager từ máy 1 rồi đè vào thư mục cài đặt game của máy 2 thì hoàn toàn chơi chung save bình thường, bạn thử xem sao, Nhưng xác suất thành công cũng ko cao, vì cũng có lúc làm vậy nó cũng ko chịu nữa, không biết có phải do dùng crack chứ ko có bản quyền nên nó ko cho.

Số bài viết
    143
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của duonglg Bài viết
    Cái này mình cũng từng bị, mình chép nguyên thư mục Game Football Manager từ máy 1 rồi đè vào thư mục cài đặt game của máy 2 thì hoàn toàn chơi chung save bình thường, bạn thử xem sao, Nhưng xác suất thành công cũng ko cao, vì cũng có lúc làm vậy nó cũng ko chịu nữa, không biết có phải do dùng crack chứ ko có bản quyền nên nó ko cho.
    Lúc trước cũng trên 1 máy cũng bị hiện tượng này : Gỡ fm10 cài lại nhưng có lưu nguyên thư mục sportInternactive trong document để chơi tiếp, sau khi cài lại fm10, paste vô cũng bị lỗi này. đành chơi lại từ đầu.
    Mình copy nguyên thư mục games sang chứ không phải file save games đâu. vậy mà vẫn bị.

Số bài viết
    143
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Kuchiki Byakuya Bài viết
    có thể bạn paste ko đúng folder , bạn thử vào documents/si/fm10/games paste (ko nhớ rõ, nhưng là trong documents) vào xem
    Chơi nguyên cái thư mục games vào đúng cái đường dẫn của nó: Chép ở đâu thì phải paste vào đó chứ.
    mà file save để ở đâu, đâu có quan trọng lắm. Hồi FM09 mình chuyên lưu vào ổ E mà vẫn chơi phà phà có sao đâu.
    bây giờ mới có lỗi này.
    Còn USB này chinh chiến đủ mọi thứ, sao mà lởm được

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới