Share game FM24 (PC)
Trang thứ 2 trong tổng số 3 trang Trang đầuTrang đầu 123 Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 11 tói 20 trong tổng số 29

Chủ đề: lỗi "crash dumps"

Số bài viết
    669
    Hơ mình sài ESET có thấy bị gì đâu nhỉ Hồi trước Fm09 có bị crack mấy lần cài lại win là hết

[̲̅ə̲̅٨̲̅٥̲̅٦̲̅] FM-VNDOTCOM

Số bài viết
    1,005
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của supercow Bài viết
    Hơ mình sài ESET có thấy bị gì đâu nhỉ Hồi trước Fm09 có bị crack mấy lần cài lại win là hết
    thì hiru cũng đâu bảo nó là giải pháp cho tất cả mọi crash đâu hả bò, nếu ai bị crash như bên dưới thì tắt antivirus xem sao

Khi đang trong trận đấu từ hiệp 2 trở đi, nếu click vào profile của 1 cầu thủ rồi sử dụng back hoặc match để quay trở lại trận đấu thì khả năng crash là rất cao (~98%)

True champions are those who fight till their last breath...
    Loading [███████████100%██]

Số bài viết
    669
    Mình bị đúng 1 lần cài xong vào chơi bình thường nhưng bấm vào report của bất cứ cái j là bay ra crack dumps và chơi liên tục khoảng 2h cũng bị. Lỗi này có thể do quá trình cài game có lỗi nữa

[̲̅ə̲̅٨̲̅٥̲̅٦̲̅] FM-VNDOTCOM

Số bài viết
    1,426
    Mình xài KIS, vào profile như Zant rồi back lại nhìu lần ở FM9 cũng như FM10, chưa từng bị crash dumps

Số bài viết
    127
    RAM cũng có thể là 1 nguyên nhân có thể có thôi chứ không phải trong hầu hết mọi trường hợp vì nếu thế nhiều bài phản hồi về crash của SI bên 4rum của họ đã phải gợi ý người chơi về vấn đề này rồi.

Mình cũng bị crashdump khá nhiều ở FM10 (sử dụng patch 10.1) này, và phát hiện được cả cách làm xuất hiện crash đối với mình:

Khi đang trong trận đấu từ hiệp 2 trở đi, nếu click vào profile của 1 cầu thủ rồi sử dụng back hoặc match để quay trở lại trận đấu thì khả năng crash là rất cao (~98%)

Nhưng h có giải pháp là tắt chương trình antivirus có chế độ autoguard đang sử dụng đi là bất kể bấm vào profile rồi back hay match bất cứ lúc nào cũng không bị nữa.

Đã test đối với máy bị crash theo cách trên (thử cả ở Avira có chế độ auto shield, mình dùng KIS có auto guard)

h lại chơi phê rồi lúc trước đang chơi quen tay bấm profile rồi back phát là đứt

PS: Lỗi này xuất hiện đối với cả người chơi bản của steam, cũng áp dụng cách tắt tạm thời antivirus là chạy bt
    Thanks bác cái,để em thử!

Em xài ESET chính hiệu đây bác
    Vào trận đấu em thấy không có tiếng,cứ vào chỉnh có tiếng là y như rằng Crash dump

Số bài viết
    127
    Đã thử kết quả là crash dump và màn hình xanh đều
    Vậy là nghỉ chơi FM rồi,khi nào có cách sửa chuẩn các bác nói em biết với nhé!
    Game này nội dung miễn bàn nhưng chất lượng game quá kém,trò chơi mà phải lập hẳn 1 box bàn về lỗi thì biết là như thế nào rồi !

Số bài viết
    1,005
    màn hình xanh àh ? thế bạn thử xem RAM với phần cứng nhé, tắt cái auto restart xem màn hình xanh báo lỗi j rồi lên microsoft xem nó bảo sao

True champions are those who fight till their last breath...
    Loading [███████████100%██]

Số bài viết
    127
    màn hình xanh àh ? thế bạn thử xem RAM với phần cứng nhé, tắt cái auto restart xem màn hình xanh báo lỗi j rồi lên microsoft xem nó bảo sao
    Tắt cái auto restart thì nó mới ra màn xanh,ko tắt nó khởi động lại
    Hỏi vô ích thôi bác,làm theo các bước chữa màn xanh mệt lắm,để chơi 1 trò mà phải vất vả thế sao

Số bài viết
    56
    mình thì bị khi dùng skin mới, chẳng hiểu thế nào nữa, các bạn chỉ giúp với

Số bài viết
    8
    mình đã thử cài lại win và kết quả rất tôt,chạy hơn một mùa giải ko còn gặp lỗi này nữa. :a41:

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới