Share game FM24 (PC)
Trang thứ 7 trong tổng số 7 trang Trang đầuTrang đầu ... 567
Hiển thị kết quả từ 61 tói 65 trong tổng số 65
    Số bài viết
    249
    chả hỉu mùa đấy reina T9 G8 đá như lên đồng

Số bài viết
    8
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của DNV Bài viết
    Agger , Insua , Aquilani , đặc biệt là Insua đá cực hay mà cũng bán , còn bán rẻ nữa

Bán Plessis để mua 1 cầu thủ hạng 3 Kacar , thằng nào đâu phải loại ngu lâu dốt bền đâu , đào tạo Plessis lên tốt chán

Aquilani & Montolivo cũng ngang nhau thôi

Còn mấy thằng còn lại ko ý kiến , nếu đá giống Benitez thì bt còn đá 2 tiền đạo thì nên giữ Kuyt lại làm Target Man
    Hi, Insua đá hay nhưng sao bằng Vargas, thèn Kacar ngu nhưng đá đc từ DC tới ST lun, mua nó về chữa cháy tạm, làm dày đội hình, vị trí nào inj đều thay đc.
    Trường hợp Montolivo cũng tương tự tại Aquilani đầu mùa inj mất gòi.
    Mình đá 2 ST, 1 poacher, 1 target man. Kuyt sao = Cardozo ở vị trí target man đc. Adri dự bị cho 2 vị trí ST nhưng đc đánh giá là bản hợp đồng thành công nhất mùa

Vì là fan ruột của Liv nên mới bán hết mấy ku tèo tèo đi, chỉ giữ lại bộ khung Reina - Carragher - Mascherano - Gerrard - Torres

Số bài viết
    249
    mình vừa đá xong mùa 4 mùa thành công nhất từ đầu đến giờ đội hình thi đấu trơn hợp ý . Tuyệt nhất là mình kiếm đc 1 chú VN đầu tiên PA trên 140 và vô địch tất cả các cup trừ LC vì bị chel cho đi từ ngay trận thứ 2 .Ở PL thì tuy hàng tấn công mình thuộc lịa khủng nhưng không hỉu sao ép sân liện tục mà số bàn thắng wa ít bù lại phòng thủ vô đối bị ghi có 18 ban/ mùa
    Đây là đội hình năm 4

BXH

đạc biệt mùa 4 G8 càng đá càng hay dù tuổi cao mà phong độ chỉ có lên mà chưa xuông là 1 nhân tố quan trọng nhất của minh ( o bít 1-2 năm nữa G8 đi thì ai lên thay đây )

1 số WK của mình ^^ :"> tuy chỉ số o cao nhưng thi đấu rất hay

Giờ mình đá mùa 5 yeh sân DucAnh arena cũng vừa xong báo hiệu năm nay sẽ bội thu tiền vé

chuyển nhương đầu mùa mình chả mua mấy vì bộ khung đã quá ổn chỉ mua 1-2 cầu thủ làm dày đội hình và 1 sồ tài năng trẻ PA trên 180 :">

Số bài viết
    726
    mua đc Ronaldo rồi thi......

Số bài viết
    237
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của keyis123 Bài viết
    bạn đá hay vậy toàn dùng hàng cũ mà vô dịch đc thì....
    bạn nói đùa
    hàn thủ LIV tốt quá còn j. Carragher cả Skrtel đá quá chắc. Mình chỉ mua thêm Holger Badstuber về, bán Kyrgiakos. còn G8 cả T9 thì siêu khủng rồi
    mà các bác chỉ giáo cách set Torres chuẩn vs e muốn T9 ghi bàn tởm hơn tí nữa ( mới 25 bàn/35 trận )
    Pjanic đá khủng quá

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới