Share game FM24 (PC)
Trang thứ 2 trong tổng số 21 trang Trang đầuTrang đầu 123412 ... Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 11 tói 20 trong tổng số 205
    Ảnh đại diện của mymylove
    mymylove đang ngoại tuyến Legandary Manager Of Real Madrid Thành viên danh dự
    Số bài viết
    1,055
    Mỗi người 1 kiểu train , ^^!
    Mymylove cũng train , nhưng mà tui khoái tậu cầu thủ mới hơn
    Còn cách train MC của Omnis có thể nói là ko hợp lí , cái gì cũng muốn đâm ra yếu

-->
    Bạn cho rằng có thể spam?Hãy tin vào điều ngược lại!

Số bài viết
    196
    Kô hiểu cách traning của victim như thế nào nhưng KQ có vẻ không tốt lắm.
    Gordon chả cần traning thì chỉ số đã khá đẹp và nhìn vào KQ sau 3 năm thì không thấy thay đổi mấy.
    Riggot trong những patch trước, ngay từ đầu đã có các chỉ số tackling, heading, marking đẹp nên nếu train thì chỉ cần train về chạy với 1 tí về mental là xong. So sáng riggot với terry thế nào được khi pace có 11 và jumping có 14. Trong FM, không có trung vệ nào đá hay mà jumping chỉ có 14 đâu.
    Victim post thử average rating của những thằng đấy được không? Quan trọng là cái đấy chứ chỉ số đẹp cũng chả để làm gì.

Số bài viết
    104
    Các anh chỉ cho em các chỉ số quan trọng ở từng vị trí với(ví dụ như DC thì quan trọng defend chẳng hạn) em tập kỉu gì mờ toàn bị đi xuống thoai, chán quá

Số bài viết
    196
    DC quan trọng nhất là các chỉ số : tackling, heading, marking, anticipation, chỉ số tập trung (quên tên tiếng ANh rồi), decision, determination, positioning đều phải hơn 15.
    Jumping >16 => trung vệ tốt, nếu thêm vận tốc chạy > 15 nữa => world class.

Số bài viết
    1,091
    MC thì Omni quyết giữ như vậy vì Omni muốn MC phải là...siêu nhân, công thủ toàn diện

Số bài viết
    1,091
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của nguyenkimson Bài viết
    DC quan trọng nhất là các chỉ số : tackling, heading, marking, anticipation, chỉ số tập trung (quên tên tiếng ANh rồi), decision, determination, positioning đều phải hơn 15.
    Jumping >16 => trung vệ tốt, nếu thêm vận tốc chạy > 15 nữa => world class.
    Bạn à, mình nghĩ là với DC, pace đâu có cần ? Chẳng cần một thằng DC chạy nhanh làm gì. DL và DR còn chạy lên tấn công nhiều chứ DC thì toàn cấm cung, hy hữu có chạy lên đánh đầu phạt góc, hết.

Số bài viết
    103
    Công nhận, mình chưa từng nghe một DC cần có chỉ số Pace cao bao giờ

Số bài viết
    104
    Các anh có thể chỉ rõ cho em những chỉ số quan trọng của từng vị trí có được ko?? Tại vì em mới chơi, nên cái gì cũng phải hỏi, mong các anh thông cảm

Số bài viết
    1,091
    Hình như Remi có dịch Hits and Tips rồi cơ mà, ở đâu nhỉ ?

Số bài viết
    196
    Cái pace đấy với DC nghe có vẻ buồn cười nhưng mọi người nghĩ thử xem, Trong những trận gặp arsenal, nếu ai mà cứ khư khư dùng barzagli (hình như sai tên, của palermo), 1 DC có tất cả trừ pace mà xem. Bị henry qua dễ dàng ngay. Pace thì vị trí nào cũng cần cả, cho dù là GK đi chăng nữa. Ferdinand đá hay hơn felipe, carvalho cũng là nhờ cái đấy.

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới