Share game FM24 (PC)
Trang thứ 19 trong tổng số 21 trang Trang đầuTrang đầu ... 91718192021 Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 181 tói 190 trong tổng số 205
    Số bài viết
    1
    cai nay co da nhu trong pes
    ko vay

Số bài viết
    66
    Anh Vic 0y anh có thể pót tập luyện của AMC ST RM DM dc ko em cần lắm .....năn nỉ anh đó lẹ lẹ Mà cho em hỏi câu riêng tư anh ở đâu vậy nhiu tủi 0y` co SDT cho em co gi em alo cái

Số bài viết
    5
    that su toi danh fm kha lau roi tu ngay con Cm co nhung ve van de tap luyen nay thi toi kok biet may hom nay len day toi thay minh hoc hoi duoc rat nhiu cam on moi nguoi nha

Số bài viết
    249
    em train thoai mai nhu moi nguoi` ma cai lo` dao tao tre cua em o cho ra doi` 1 thang WK nao` cho du` em mua ve` toan WK ma` cac anh pót tren dien dan`

Số bài viết
    41
    Về các bài huấn luyện của bạn Vic. Tôi có ý kiến thế này.
    DF: theo tôi vị trí này rất cần Streng, tôi thấy bạn nên nhích Streng lên và kéo Ball control xuống sẽ hợp lí hơn.
    DF wing: hậu vệ cánh điều quan trọng nhất là tốc độ. Aerobic cần phải đưa lên cao. Thêm nữa là Ball control cũng phải đưa lên tí nữa. Hậu vệ cánh là 1 vị trí rất quan trọng. Nếu không có tốc độ thì khó mà chống đỡ được các tiền vệ cánh của đối phương.

Số bài viết
    39
    cảm ơn Vic về mấy bản train nhé.mình mới biết chơi nên rất cần nó.nhưng đấy chỉ là train cho đội 1 thôi phải k Vic? có áp dụng cho đội trẻ được ko?

Số bài viết
    159
    đội trẻ tập thế thì thành siêu nhân hết mất
    anh vic vào post lại cái st đi

Số bài viết
    4
    Em cũng chơi FM đã lâu rùi mà giờ mới biết đến có thể train chỉ số cầu thủ.Bài viêt của anh Vic rất tốt nhưng em xin góp ý có thể các kỉ năng thì dich sang tiếng việt có được ko ạ.Có thể làm một bài hoàn chỉnh về cái này ko ạ.Bắt đầu cho một FM09 đầy mới lạ.
    Thân

Số bài viết
    410
    ai có thể cho mình xin file training để import ko?

Số bài viết
    11
    toan ga trong tap luyen
    the ma cung dua len kang

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới