Share game FM24 (PC)
Trang thứ 1 trong tổng số 3 trang 123 Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 1 tói 10 trong tổng số 23

Chủ đề: FM hay CM

Số bài viết
    7

FM hay CM

Mình chơi FM từ 6 7 8 9 đến giờ lần đầu tiên mới thấy bản FM 10 giống CM đến thế. Không còn giống FM 1 chút nào nữa. Bạn nào PRO giải thích giúp mình với. Nhìn FM 10 chán vô cùng ( kém xa 09 )
    Thứ 2 là game không có logo ( cờ ) đúng của CLB - giống CM
    Chỉ số skill của cầu thủ từ 1-20 - giống CM
    Có phần tranh cãi bình luận của HLV - giống CM ...
    anh em xem có phải CM không ???

Lần sửa bài viết gần nhất bởi nhatleoo : 03-11-2009 vào lúc 01:14 AM Lý do: bổ xung

Trên vũ trụ có muôn vàn gái đẹp.Em tưởng rằng em đẹp lắm hay sao.Cỡ như em tôi đá xuống gầm cầu.Chưa hả giận lôi đầu lên đá tiếp.

Số bài viết
    3,734
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của nhatleoo Bài viết
    Mình chơi FM từ 6 7 8 9 đến giờ lần đầu tiên mới thấy bản FM 10 giống CM đến thế. Không còn giống FM 1 chút nào nữa. Bạn nào PRO giải thích giúp mình với. Nhìn FM 10 chán vô cùng ( kém xa 09 )
    Thứ 2 là game không có logo ( cờ ) đúng của CLB - giống CM
    Chỉ số skill của cầu thủ từ 1-20 - giống CM
    Có phần tranh cãi bình luận của HLV - giống CM ...
    anh em xem có phải CM không ???
    nghe bạn phát biểu thế biết chắc chắn 100% là chưa chơi qua các bản cũ , thế mà còn bày đặt đã chơi qua FM từ 6 7 8 9 rồi . Thôi ko nói nhiều nữa chỉ biết là chuẩn bị chịu chém đi

Happi Liu Dia Dương Lịch 2016

Số bài viết
    127
    FM 10 mình chưa chơi nhưng FM 9 lỗi quá,cài game mãi mới chơi được,lỗi này lỗi kia,có việc gì mà phải cài lại thì đến nản!Hay mà không chơi được thì hay làm gì

Số bài viết
    12
    nhớ năm ngoái cài fm9, cài lần đầu thì ok, xong xoá đi , về sau cài lại thì ko thể nào dc, chưa chơi dc 1 tí mà cài hoài ko dc thế là nản, dẹp luôn. 1 năm trôi qua và fm 10 ra thì install ko thể nào dễ hơn

Số bài viết
    3,734
    hồi 09 ko xem 3d đc giờ xem 3d ngon

Happi Liu Dia Dương Lịch 2016

Số bài viết
    7
    lần trước cũng có 2 bản FM 09 : 1 bản 4,32 G và 1 bản hơn 2 G ( lởm ). Lần này FM 10 cũng hơn 2 G -> nhìn chán chả muốn chơi !

Trên vũ trụ có muôn vàn gái đẹp.Em tưởng rằng em đẹp lắm hay sao.Cỡ như em tôi đá xuống gầm cầu.Chưa hả giận lôi đầu lên đá tiếp.

Số bài viết
    183
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của nhatleoo Bài viết
    lần trước cũng có 2 bản FM 09 : 1 bản 4,32 G và 1 bản hơn 2 G ( lởm ). Lần này FM 10 cũng hơn 2 G -> nhìn chán chả muốn chơi !
    Bác này kinh nghiệm quá, chơi được 3 bản Fm ma` phán xét ác quá cơ ^^, thật ra ý của bạn cũng có nhiều chỗ đúng nhưng mà đó là Fm học tập được những ý tưởng tốt của CM, cái bọn Cm là từ FM mà tách ra, Sport Interactive vô đối, FM muôn năm

Thịt gà, xôi với đàn bà
    Cả ba thứ ấy đều là dùng tay

Số bài viết
    1,003
    Chủ topic mới biết chơi Fm à , mà bảo FM giống CM , FM học của CM , vãi chưởng .

Số bài viết
    6,093
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Super_Baggio Bài viết
    Bác này kinh nghiệm quá, chơi được 3 bản Fm ma` phán xét ác quá cơ ^^, thật ra ý của bạn cũng có nhiều chỗ đúng nhưng mà đó là Fm học tập được những ý tưởng tốt của CM, cái bọn Cm là từ FM mà tách ra, Sport Interactive vô đối, FM muôn năm
    Hình như là FM từ CM mà ra chứ không phải ngược lại

Số bài viết
    83
    - ông chơi 6 7 8 9 rồi hả.tôi hỏi thật bản 8 với bản 9 ông chơi thấy chỉ số cầu thủ có bao giờ lên 30 ko....bó tay tập 1.
    - FM là do 1 nhóm của CM tách ra vì họ có ý tưởng riêng, và điều mà FM thu hút nhất là số lượng cầu thủ lớn hơn nhiều so với CM, chưa kể những cải tiến khác ( cái này ứ phải tôi đánh giá)
    ... còn bảo là FM với CM giống nhau vì đều chơi như nhau, cùng là hlv, mua bán cầu thủ, sắp xếp đội hình mà đá........thì đúng là bó tay tập 2.
    nghe ông nx hài vãi

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới