Share game FM24 (PC)
Trang thứ 2 trong tổng số 5 trang Trang đầuTrang đầu 1234 ... Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 11 tói 20 trong tổng số 46
    Số bài viết
    62
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của tuananhk50 Bài viết
    bạn sửa từ bản 10.1 or 10.0 vậy
    Bản này tôi tạo từ fm2010 patch 10.1
    Tôi chỉ tạo giải cho phù hợp lịch đấu, các đội trong mỗi hạng (chú ý : 2009 các đội vẫn giữ đúng hạng đấu, sang 2010 mới thay đổi theo kết quả thực ngoài đời) chứ không sửa dữ liệu chi tiết của team,player .bạn nào thích xin mở editor chỉnh sửa, thêm bớt cầu thủ VN, ngoại tùy ý

Số bài viết
    215
    Hoan hô tinh thần của bạn . Cái gì thì cứ chỉ số thực là tốt nhất .. hi hi ... Chứ làm sao có chuyện CLB VN có thể chiến ngang ngửa với các CLB ở tầm Châu Lục đc .. he he ..

Số bài viết
    410
    cho mình hỏi là fm 2010 pa với ca cầu thủ có tăng vài năm là ngang cỡ messi ronaldo nhưng fm 9 k ?

Số bài viết
    4
    Sao em chơi 11 cầu thủ ngoại cùng xung trận cũng được là sao nhỉ? Em tưởng mỗi đội chỉ được đăng ký 5 cầu thủ ngoại, vào sân chỉ được 3 cầu thủ thôi chứ nhỉ?

Số bài viết
    62
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của tommynguyen Bài viết
    Sao em chơi 11 cầu thủ ngoại cùng xung trận cũng được là sao nhỉ? Em tưởng mỗi đội chỉ được đăng ký 5 cầu thủ ngoại, vào sân chỉ được 3 cầu thủ thôi chứ nhỉ?
    Sorry, bản đầu tôi chưa tạo rule này . Cám ơn bạn đã nhắc . Xin bạn tải lại file này : giaiviet_2.xml tôi đã cập nhật : max 5 cầu thủ ngoại , mỗi trận vào sân 3
    Bạn cần new game nha
    link: http://www.mediafire.com/download.php?viizmdmuozd

Số bài viết
    57
    nhân tiện bác drquangtam có faces và logos của V-League và giải hạng nhất không ? nếu có cho mình xin link down, thx trước

Thấy hay thì [you] nhớ thanks mình nha !!!

Số bài viết
    62
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Chjck Bài viết
    nhân tiện bác drquangtam có faces và logos của V-League và giải hạng nhất không ? nếu có cho mình xin link down, thx trước
    Sorry, mình không có bạn ạ . Bạn có thể hỏi các bác đã làm cho fm2009 xem sao

Số bài viết
    12
    bh mình đang chơi bản cũ, 11 cầu thủ ngoại có thể vào sân bh có cách nào sửa lỗi này mà k phải new game k?à, cũng cho mình hỏi luôn.Hồi trc mình cũng tham gia dịch file event, bình luận trận đấu của fm bản 2007.Một thời gian k chơi, bh mới quay lại nhưng mình chưa tìm hiểu kỹ.k biết bh còn việt hóa đc file đấy k nhỉ?

Số bài viết
    138
    lỗi vị trí vẫn còn tồn tại nhiều quá :-<

Số bài viết
    12
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của me_win Bài viết
    lỗi vị trí vẫn còn tồn tại nhiều quá :-<
    yeah, Mai Tiến Thành đá trung vệ nhưng chỉ là cá nhân làm thì đòi hỏi hoàn thiện làm sao đc à,mà ai biết có thể sửa file events như các bản cũ k thì trả lời mình với.Mình tình nguyện translate cho a e

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới