Share game FM24 (PC)
Trang thứ 7 trong tổng số 7 trang Trang đầuTrang đầu ... 567
Hiển thị kết quả từ 61 tói 66 trong tổng số 66
    Số bài viết
    5,684
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của duonglg Bài viết
    đặc biệt Kaka ghi bàn tốt và kiến tạo đẹp mắt, chỉ có cái phí chuyển nhượng đầu mùa chỉ khoảng 8tr nhưng bán Gago và Dirra,Guti, Dudek cũng kiếm khoảng 12->16tr rồi. Đá kết quả tốt và kinh doanh tốt(cái này ko rõ luôn), Mùa đầu giữa mùa thằng Chairman nó hào phóng nâng ngân quỹ chuyển nhượng lên tới 101M bảng làm mình ngất ngây & ngạc nhiên luôn, tưởng đang cầm đại gia hay thiếu gia nào ko chứ.
    Kaka 10.3 đá như hack ấy, mình train lên FC cho đá poacher ko đỡ nổi

Mà Real ko là đại gia thì là gì bạn, đại gia trong đại gia

Số bài viết
    12
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của duonglg Bài viết
    Đúng là bản Patch 10.3 này, Real đá quá mạnh, thiệt tình mình cầm real mùa đầu dùng mấy thằng nó cung cấp không cũng thắng gần như hầu hết trận mà cách biệt cũng khá lớn, đặc biệt Kaka ghi bàn tốt và kiến tạo đẹp mắt, chỉ có cái phí chuyển nhượng đầu mùa chỉ khoảng 8tr nhưng bán Gago và Dirra,Guti, Dudek cũng kiếm khoảng 12->16tr rồi. Đá kết quả tốt và kinh doanh tốt(cái này ko rõ luôn), Mùa đầu giữa mùa thằng Chairman nó hào phóng nâng ngân quỹ chuyển nhượng lên tới 101M bảng làm mình ngất ngây & ngạc nhiên luôn, tưởng đang cầm đại gia hay thiếu gia nào ko chứ.
    Đầu mùa cũng đc cỡ 35-36 M mà bạn, bạn vào quỹ lương cắt giảm bớt ngân sách cho lương rồi chuyển thành tiền mặt là ok. Nếu đá tốt 1 chút mà lão Perez phởn lên đến giữa mùa còn tăng thêm lương và tiền chuyển nhượng nữa, mình mua bán chán chê mà vẫn còn dư hơn 55M, đang đá hơn nửa mùa rồi, chưa bít nên mua thêm sao nào, mới có Chiellini (41M), Di Maria (16M), Aquino (6-7M) còn lại toàn em youngters giá bèo

Số bài viết
    12
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Jose Mourinho Bài viết
    chỉ giáo gì đâu, mà cậu phán cho câu xanh rờn thằng raul gì đó thì ko đỡ nổi
    Hiii, thì thằng cha này mình đã không ưa từ hồi mà chơi Winning Eleven rồi đến PES, chẳng qua chơi FM thấy chỉ số ông tướng ấy xanh xao và lại Born Leader nên bỏ thì cũng tội, mà sợ cả đội nó buồn
    Nhưng vẫn chưa có cách set hiệu quả cho ông ấy, hay có thể do mình cho dự bị nhiều quá nên k kịp lấy lại phong độ, cũng như Bezema ấy, đá đang vào form nhưng ít cho đá nên cũng không sát thủ lắm, còn ông Higuail đá Friendly đầu mùa cũng chưa nổi, từ khi cho vào đá L1 thì mới "lên đồng". Giờ đang trong Top 3 của World Players 2009, đc cả đội Favour, hý hý.

Số bài viết
    108
    Bản 10.3 Real vô đối. Đá như hack. Trận nào cũng ghi 2 bàn trở lên.

Số bài viết
    5,684
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của trieuthienan Bài viết
    Hiii, thì thằng cha này mình đã không ưa từ hồi mà chơi Winning Eleven rồi đến PES, chẳng qua chơi FM thấy chỉ số ông tướng ấy xanh xao và lại Born Leader nên bỏ thì cũng tội, mà sợ cả đội nó buồn
    Nhưng vẫn chưa có cách set hiệu quả cho ông ấy, hay có thể do mình cho dự bị nhiều quá nên k kịp lấy lại phong độ, cũng như Bezema ấy, đá đang vào form nhưng ít cho đá nên cũng không sát thủ lắm, còn ông Higuail đá Friendly đầu mùa cũng chưa nổi, từ khi cho vào đá L1 thì mới "lên đồng". Giờ đang trong Top 3 của World Players 2009, đc cả đội Favour, hý hý.
    Raul bản này đá kém nhiều rồi, 09,08 thì còn đỡ 1 chút, mình cũng ko thích, nhưng có 1 sự thật là khâm phục raul vì tình yêu dành cho real của chúa nhẫn, các bản trước cả mùa ko cho đá trận nào vẫn ko unhappy,ngoài đời lại hay toả sáng khi real lâm vào thế bí,nên cũng luôn giữ lại đến hết sự nghiệp

Số bài viết
    108
    Mình chơi không bao giờ bán Raúl. Anh là biểu tượng của Real Madrid nên dù thế nào cũng có tên trong danh sách 25 cầu thủ thi đấu của Real. Lúc nào cũng nằm trong số 5 tiền đạo (dùng xoay vòng) của Real. Thường dùng Raúl những trận đá cúp nhà vua hoặc những trận đá với những đội yếu hơn khá nhiều. Luôn giữ anh lại đến khi anh thành coach cho câu lạc bộ

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới