Share game FM24 (PC)
Hiển thị kết quả từ 1 tói 3 trong tổng số 3
    Số bài viết
    6

bác nào hướng dẫn e cách set phạt góc mới

các pro chỉ e các cách set phạt góc với cả đá phạt với,cách chọn người đá phạt nữa
    thanks các pro 1 cái

Số bài viết
    2,107
    Set theo bug phạt góc à,set thế nhàm lắm,đá mất hay,còn bình thường thì mỗi người mỗi kiểu,tuỳ theo chiến thuật và trong tay có những cầu thủ như thế nào (cao,chơi đầu tốt...)

Trang Web tìm mộ liệt sĩ:NHANTIMDONGDOI.ORG
    LATHUANTINH.NGUOITHAIBINH.VN
    CUONNHATKY.VICONGDONG.VN

Số bài viết
    18
    Cách set phạt góc bấy lâu nay vẫn được áp dụng là attack far post .
    Thế này :
    _ bạn chỉnh chiến thuật của đội khi đá phạt góc là far post - far post.
    _ chọn cầu thủ có bravery , jumping , heading , chiều cao tốt ( thường > 1m85 ) ,cái này tùy vào đội hình bạn có chọn người thích hợp nhất, set cầu thủ này trong set attack corner là : attack far post

Từ đây bạn có thể tùy biến phạt góc được , như chuyền bóng cho người ở ngoài vòng cấm để sút xa .. Khi phạt góc bạn để tầm 3 cầu thủ stay back chống phản công , còn lại tùy bạn set : near flick on , challenge goalkeeper , lurk outside area , .....
    Bạn sẽ thấy hiệu quả ăn bàn từ phạt góc khá cao nếu cầu thủ bạn hội đủ yếu tố trên.

Nick 4rum vtdungit của mình ngày trước đã bị ban không hiểu vì lí do gì , mình mới lập lại , nick đó mình có khá nhiều bài viết hình ảnh , nếu còn bạn có thể tìm bài siêu trung vệ , mình cầm Sevilla , set Fazio ghi bàn bằng đầu gần bằng Villa .

THÂN !

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới