Share game FM24 (PC)
Trang thứ 30 trong tổng số 30 trang Trang đầuTrang đầu ... 20282930
Hiển thị kết quả từ 291 tói 300 trong tổng số 300

Chủ đề: Quán nước MU

Số bài viết
    309
    mua Dzeko về đá với R10 ngon mà...

Số bài viết
    4,029
    chơi cắm 1 mình rooney cũng đc, fm có nhiều tiền vệ tốt mà lo gì
    mfa tiền đạo thiếu gì : villa, paloschi, dzeko... mà berbatov chơi trequarista hay ko thể chịu đc , cần gì đâu xa

Số bài viết
    457
    Đúng nhưng vẫn nên sắm thêm 1 tiền đạo đẳng cấp nữa k nhiều lúc chấn thương 1 -2 tiền đạo là ốm đòn ngay

Ký gì mà ký

Số bài viết
    65
    Mạng phép cho mình hỏi. Sao thằng Mu no mượn tiền ngan hành nhiều vậy trời. Một tháng trả gần 10mil cho ngân hành. Nam đầu cầm Mu mấy bạn có bị vậy ko. Mình thì cầm từ năm 2012.( Già gân về vườn. thế là mình được mời). Mua cầu thủ hơn 100mil. Nhìn lại finaness , mỗi tháng lỗ gần 20mil vi trả tiền ngân hàng

Số bài viết
    13
    mình nghĩ nếu tiền đạo thì mua neymar là rẻ và ngon nhất đó là sự lựa chọn tối ưu mà mùa tới chắc MU cũng làm

MU mãi trong trái tim tôi[/SIZE][/SIZE]

Số bài viết
    4,029
    thật tình, MU chả cần phải mua tiền đạo đâu, có mua chỉ là mua để dự bị thôi chớ owen, macheda đá dự bị cũng quá tốt rồi. 2 mùa đầu mình đá cặp rooney-berba quá hay, rooney săn bàn quá đỉnh còn berba đá trequarista hay ko thể chịu đc, ghi bàn và assist tuyệt vời
    giờ đã bán berba, cắm 1 mình rooney vẫn thấy hiệu suất khủng ghê gớm, căn bản cũng có silva, kroos và canales phía sau

Số bài viết
    66
    mùa đầu tiên em đã mua gourcuff, đá 4-5-1, set AMR-inside forward ghi bàn điên đảo, nhiều khi làm mình nhớ lại CR7, thế nên sau khi đã dìm hàng owen (hơi nhẫn tâm), em đã trao lại chiếc áo huyền thoại cho gourcuff. ngoài ra mua thêm modric, hamsik, 2 cầu thủ này đá rất hay, composer tốt, có thể san sẻ gánh nặng ghi bàn cho rooney

Em ghét nhất là ku Nani, có lúc đá rất hay nhưng có lúc dở kinh khủng, chỉ muốn bán đi nhưng tiếc vì là home-grown. Dạo này em lại đang chuộng hàng home-grown tại CLB và tại Anh ( cái này học theo Barca)

Số bài viết
    101
    Vào MU em bán ngay Ben Foster 4tr bảng Bebar 10m Valencia Anderson
    Mua Aguero 40M Di, maria 5M, Adler 20M, Subotic 8M, Bojan 15M và cả thằng này nữa trẻ luyện mấy năm ngon ngay

Số bài viết
    190
    Òi, lâu lắm mới ghé quán, hehe

Mùa đầu tui mua Dzeko, Krytvsov, Gourcouf, Annan, Moussa Sissoko. Bán mấy thằng vớ vẩn như Diouf, etc. Berbatov đá hay kinh dị ( ghi bàn thì kém R10 nhưng ass đừng hỏi). Cho Gourcouf đá sau 2 tiền đạo ( B9 và R10, sơ đồ 41212) ghi bàn cũng kinh mà ass lại càng kinh. Dzeko thì để đá sơ đồ 41221 với 2 cánh Nani và Valencia. Nói chung là tui tận dụng bằng hết trừ những thằng như kiểu Diouf thì phải bán gấp.
    Mùa sau mua thêm Mohamed Sissoko. Mùa sau nữa thì mua thêm Sandro( tại 2 thằng Mohamed với Annan nó về đá African Cup nên phải tăng cường)

Mùa sau nữa thì mua Zapata về đá DR thay Brown, sau Ferdinand nghỉ thì cho nó thay Ferdinand, sướng nhất là thằng Kryvtsov được Ferdinand tutor thành commanding centre back lun, influence lên 17 lun @_@, cho làm đội trưởng đội hình 41221 ngay mùa 2 lúc anh mới 18-19 t je đó @_@

Đừng bán Foster, thằng này tui cầm đến mùa 2013 được bầu là Man of the Year đấy ( của Club thôi). Brown đá FBR hay đừng hỏi.
    Đội hình mùa đầu gần như ko thêm jì, toàn xài hàng cũ ( tui xài 2 đội hình hoàn toàn khác nhau, chỉ có thủ môn là xài chung )

Giờ đang áp dụng chính sách mua trẻ bán già, mới bán B9 ( tại nó già wa rùi, bán làm fans bùn mún chết) mua Aguero mất 57 mb ( cũng rẻ mà nó cũng max PA rùi).

Nói chung là đội hình MU toàn hàng khá, thik nhất là thằng Park, đá đc nhiều vị trí vãi mà lại trâu. Chính sách mua bán của tui là ưu tiên mua những thằng đá đc nhiều vị trí ,best PA rating >=78% ( hơn 80 % càng tốt) và càng trẻ càng tốt ( do chính sách đăng kí cầu thủ hơn 21t), bản 10.3 chấn thương vãi hàng @_@, lực lượng ko có chiều sâu thì khó vô đich lém.

Không hiểu sao FM lại đánh giá hàng trẻ MU lởm thế ( Macheda, Welbeck, etc), ko bít mùa này đá đấm sao đây ( đá thật ấy),thấy thằng MC mua sắm mà thèm , haizzz

Lần sửa bài viết gần nhất bởi Strelok : 27-07-2010 vào lúc 11:40 AM

Số bài viết
    7
    Mình đang dùng bản 11.3, mình set tactics 4-2-4 như sau theo màn hình game, tiền đạo cánh trái rooney(denfensive forward - giữ bóng), macheda( target man) cánh phải chicharito(poacher - di chuyển tự do), welbeck(poacher) cánh trái nani(AML - attack),young(support) cánh phải valencia(AMR - support),bebe(attack)(lúc đầu đá orbetan) MCL Anderson,Franco Zuculini cả 2 đều( Adwanced Playmaker attack) MCR Darron Gibson, Darren Fletcher cả 2 đều( Ball Winning Midfielder Support) DR Rafael--mua thêm serger aurier (automatic)DL Fabio--mua thêm lucas digne (automatic) DCL Jonny evans -- roderick miranda(hoac rafael toiloi) (defend) DCR phil Jones -- smalling (defend) mình chưa thua trận nào mà 2 thằng tiền đạo làm bàn điên khùng(rooney--chicharito). Trận nào 1 trong 2 thằng cũng làm bàn và assis, thắng cả liver,mancity,asernal, chelsea( chưa gặp barca và real nên chưa biết)....Mới gặp em bayen lượt đi sân nhà thắng 4-3, lượt về sân khách thắng 4-0(đi rooney 3 về chicharito 3). Em Real lượt đi sân khách thắng 5-2, lượt về sân nhà thắng 3-2( đi rooney 3 bàn về 2 bàn, chicharito đi về đều 1 bàn )

Lần sửa bài viết gần nhất bởi talgon : 05-08-2011 vào lúc 04:14 AM Lý do: Thêm

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới