Share game FM24 (PC)
Trang thứ 3 trong tổng số 30 trang Trang đầuTrang đầu 1234513 ... Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 21 tói 30 trong tổng số 300

Chủ đề: Quán nước MU

Số bài viết
    154
    B9 bản này thấy đẩy đi là hợp lý
    Em đá tac 4-3-3 Rooney - Villa - Rossi ..ghi bàn vê la lại nhìn mê mê

Số bài viết
    88
    silva bản full,10m trước 25m sau 24month thế là về mà

“Đời người ai cũng chỉ sống có một lần. Phải sống sao cho khỏi xót xa ân hận vì những tháng năm sống hoài sống phí…”.

Số bài viết
    80
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Saclown Bài viết
    Chưa down dc bản full nhưng trong demo thì thấy :

nhân lực sẵn có của MU mùa này wá tệ ...
    R10 B9 thì đối mặt thủ môn 8 lần sut vào dc co 1 , tên welbeck mấy trận giao hữu đầu mùa cho thế chổ B9 á rất tốt, 1 trận 2 bàn trở lên nhưng vào giải chính thì dỡ ẹc. Đá trọn 10 trận 90' ko ghi dc nổi 1 bàn. Đá với nhân lực thế này hết demo dc hạng 12 . MC, chel, liv, ars, thậm chí blackburn, everton cũng thua mặc dù cũng save - load 3,4 lần.

Hên dc cái tiền để sắm sửa nhiều, quickgame mấy lần đều dc trên 85 mil, có lần dc 123mil. Phải thay máu 1/2 đội hình thì Mu may ra vào dc top 3

Chẳng có gì là quá tệ cả. Chỉ với số cầu thủ sẵn có , chỉ bán bớt 1 vài thằng ko cần thiết , sắm 3-4 em trẻ về. Dàn khunng chính ko thay đổi . Cuối mùa vẫn vào top 3, ăn Leage Cup. Với dàn cầu thủ như thế mà rớt tới hạng 12 thì nên coi lại cách chơi của bác. KO phải MU nó yếu đâu mà chính xác là bác yếu .

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của nguyenma Bài viết
    thủ môn nữa, asenjo dạo này thế nào nhể, handanovic và mandanda nữa ?!?!
    Asenjo ăn đứt Ben Forster. Nhưng bọn kia ko chịu bán. Trả 20m + Ben + Carrick mà tụi nó rejected offer.
    Kết em Santon. Trả 45m + cặp Fabio + rafael. Cũng bị bon Inter từ chối. Đành quay ra sử dụng Rafael.
    B9 thì đúng là nên bán thật. Chân gỗ quá.

Lần sửa bài viết gần nhất bởi namcod : 31-10-2009 vào lúc 09:52 AM

Số bài viết
    590
    Tov sao lại chân gỗ nhỉ?

Số bài viết
    37
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của hoachuoi Bài viết
    cầu thủ man phập phù quá. trận thì đá vãi chưởng, trận thì ép suốt lại thua.chưa tìm đc cách nào để đá ổn định . mà bạn mua kiểu gì silva có 35M thế? mình mua mất 50M này
    mà cũng chả biết đc thế nào.cùng 1 đội hình, bản demo thì đá ngon lành, thắng ầm ầm, đến bản full thì phập phù
    mà bạn DoanThangMU mời nanni kiểu gì thế. mình mời nó ko chịu về
    Mình trả cho nó 10k/tuần và signing fee là 450k. Tóm lại là nếu quỹ lương của bạn hạn hẹp thì bạn tăng signing fee cho nó. Cái gì ko mua đc bằng tiền sẽ mua đc bằng rất nhiều tiền mà. Còn Silva lúc đầu mình trả 30m bọn Valen đòi 50m nhưng mình ra giá cuối là 35m và non negotiable là bọn nó bán ngay.

Lần sửa bài viết gần nhất bởi DoanThangMU : 31-10-2009 vào lúc 10:14 AM

Số bài viết
    949
    sao mình mua thằng Silva những 35M P trả thấp hơn bọn valen nó ko chịu
    MC thì thêm hamsik nữa là ổn. Có thể bán carrick đi để cân bằng

GLORY GLORY MAN UTD

Số bài viết
    113
    B9 thì đúng là nên bán thật. Chân gỗ quá.
    Vẫn nghĩ nhiều người không biết cách dùng Berbatov thôi, chứ tôi dùng nó ghi bàn đều đều đây này

Số bài viết
    7
    Mình thì coi như thay máu gần như toàn bộ lun:
    -Bán :fabio ,carrick ,2 thằng owen ,nani ,oshea ,park,tosic
    -Mang về:
    1)Iaquinta :target man ghi bàn vô đối ,lực tấn công quá ngon,ác mộng hàng thủ đội bạn .
    2)cassano :cho ở 2 bên cánh set thêm inside foward
    3)silva :ko cần phải nói thêm thằng này
    4)pirlo :cầm trịch giữa sân set DLP
    5)modric :tiền vệ công
    6)snar :hậu vệ công phải
    7)angel maria :tiền vệ cánh tài năng trẻ rẻ
    8)vargas :siêu dự bị cho evra
    Với những cầu thủ bổ sung này thì đủ khả năng chinh phục mọi chiếc cup . ^_^!

Số bài viết
    424
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Shirogane Bài viết
    Vẫn nghĩ nhiều người không biết cách dùng Berbatov thôi, chứ tôi dùng nó ghi bàn đều đều đây này
    B9 trận thì làm man of the match, trận sau mang về quả penalty cho đội bạn -->4.9 điểm

Số bài viết
    190
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của haonguyen Bài viết
    Mình thì coi như thay máu gần như toàn bộ lun:
    -Bán :fabio ,carrick ,2 thằng owen ,nani ,oshea ,park,tosic
    -Mang về:
    1)Iaquinta :target man ghi bàn vô đối ,lực tấn công quá ngon,ác mộng hàng thủ đội bạn .
    2)cassano :cho ở 2 bên cánh set thêm inside foward
    3)silva :ko cần phải nói thêm thằng này
    4)pirlo :cầm trịch giữa sân set DLP
    5)modric :tiền vệ công
    6)snar :hậu vệ công phải
    7)angel maria :tiền vệ cánh tài năng trẻ rẻ
    8)vargas :siêu dự bị cho evra
    Với những cầu thủ bổ sung này thì đủ khả năng chinh phục mọi chiếc cup . ^_^!
    mẹ ơi, thế này thì còn j là MU nữa. Đau lòng quá, hôm nay tí nữa thì đc giải "Thủ môn bất đắc dĩ xuất sắc nhất" bên box Hall Of Fame. Tui cầm MU, đá CL gặp thằng Sazrbug (ko nhớ rõ tên lắm) loạng quạng làm sao để ... Gigg làm thủ môn đến tận 59' mới nhận ra mà thay, đc 6.9 lận, mà lúc ấy tỉ số mới là 3-1 ( tui thắng 4-1) đến lúc hết trận thằng BLV bảo " i'm still struggling to believe the manager wants to play Gigg in goal" mỗi tội ko bít chup scrshot, search thì máy nó bị out of memory ( có 512 mb) đành phải chơi hết trận ra ngoài ko chụp đc scrshot, đau lòng quá

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới