Share game FM24 (PC)
Trang thứ 1 trong tổng số 30 trang 12311 ... Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 1 tói 10 trong tổng số 300

Chủ đề: Quán nước MU

Số bài viết
    190

Quán nước MU

Các bác fan MU hoặc đang cầm MU xin mời vào buôn

Tui mở hàng : MU năm nay quá lởm, hàng họ cũng tạm nhưng toàn dạng tiềm năng (tosic, obertan, rafael,...) phải 2, 3 mùa nữa mới chín. Cầu thủ đá chính vừa yếu vừa thiếu, nhất là hàng phòng thủ. Cần bổ sung gấp 1 DC, 1 DR, GK cũng phải suy nghĩ, hàng tấn công cần bổ sung 1 tiền vệ tầm cỡ, tiền đạo chấp nhận đc, cần 1 ku rotation nữa là ổn ( pandev vừa rẻ vừa ngoan đá lại đc). Đc cái transfer budget ngon :a44:

Số bài viết
    189
    với ngân sách CN = 74M UK thì, đội hình của MU nên mua thêm:
    - 1Gk: Begovic = 1M Uk của Portsmouth có vẻ được, cao 1m99, chứ mua Akinfeev hay Adler phải mất hơn 20 chai
    - 1 DR: khá nhiều sự lựa chọn. nếu máu thì mua maicon của Inter, khoảng 30 - 40M Uk
    - 1 DMC: cũng khá nhiều: Inler, Palombo, Montolivo,.... giá khoảng 15M UK
    - 1 AMRL: nên mua D Silva tầm 28M UK. Silva đá trái, Nani đá phải
    - Nếu muốn mua AMC thì Cassano là lựa chọn quá ổn. Giá tầm 18M UK
    - ST: Dzeko càn lướt không kém Drogba của Chelsea. giá khoảng 17M Uk
    - MC: Hamsik là ngon lắm rồi. giá tầm 15M UK.

Nên bán bớt 1 số ku: o'shea, Carrick, Park, Tosic và cân bằng tốt ngân sách là mua đc hết, ko lo thiếu tiền.

Số bài viết
    4,029
    kiểu gì chả phải mua mấy thằng chạy cánh >_<
    thử thăm dò robben, robinho mà nó ko qua ^_^
    các bác giới thiệu MC, DC, GK, DR, Wingers nào hay với

Số bài viết
    113
    Năm nay tuyến giữa của MU có Darren Fletcher ngon lành rồi kìa

các bác giới thiệu MC, DC, GK, DR, Wingers nào hay với
    Wingers : Angel Di Maria, Stevan Jovetic, Marko Marin
    DC : Ryan Shawcross ( 2 chú này mình đặc biệt thích, đặc biệt là Shawcross vì là hàng trẻ của chính MU đào tạo ^^). Còn quen thuộc thì vẫn Sakho... ~.~
    GK : Igor Akinfeev

Còn DR thì rất hài lòng với Rafael rồi ^^

Số bài viết
    88
    he he, thủ môn chỉ cần bỏ ra 50k là có Scott Muggleton 16 tuổi cao 1m98 lực cực ngon

“Đời người ai cũng chỉ sống có một lần. Phải sống sao cho khỏi xót xa ân hận vì những tháng năm sống hoài sống phí…”.

Số bài viết
    590
    DC mua Otamendi về làm Stopper cũng khá khỏe tuy ko cao

Số bài viết
    4,029
    jovetic chỉ đá ở giữa hoặc cánh trái thôi, mình nhắm david silva vào đó mất rồi *_*
    chạy cánh khủng dùng ngay đc ý chứ có 75M cơ mà chả lẽ ko đc bác nào >_<
    thủ môn nữa, asenjo dạo này thế nào nhể, handanovic và mandanda nữa ?!?!
    MC tính tóm mousa sissoko cho rẻ, còn ko biết moutinho bản này đá đấm sao?

Số bài viết
    9
    ngoài ra chạy cánh còn có 1 ku jesus navas xài cũng dc lắm ^^

Số bài viết
    5
    Chưa down dc bản full nhưng trong demo thì thấy :

nhân lực sẵn có của MU mùa này wá tệ ...
    R10 B9 thì đối mặt thủ môn 8 lần sut vào dc co 1 , tên welbeck mấy trận giao hữu đầu mùa cho thế chổ B9 á rất tốt, 1 trận 2 bàn trở lên nhưng vào giải chính thì dỡ ẹc. Đá trọn 10 trận 90' ko ghi dc nổi 1 bàn. Đá với nhân lực thế này hết demo dc hạng 12 . MC, chel, liv, ars, thậm chí blackburn, everton cũng thua mặc dù cũng save - load 3,4 lần.

Hên dc cái tiền để sắm sửa nhiều, quickgame mấy lần đều dc trên 85 mil, có lần dc 123mil. Phải thay máu 1/2 đội hình thì Mu may ra vào dc top 3

Số bài viết
    549
    Mình thì thấy cực kì hài lòng với đôi cánh của MU mùa giải đầu này cho dù điều này khác xa so với thực tế...Nani đá cực kì hay và Valencia cũng vậy
    Với lại mình cũng ko thích đá cánh lắm nên cũng ko cần mua thêm thằng chạy cánh nào cả ..
    Lối chơi tấn công đa dạng nơi trung lộ luôn là mục tiêu của mình mà trong đó trung tâm của mọi hướng tấn công là Wayne Rooney ( con quái vật của FM2010 - cỗ máy làm bàn siêu hạng )
    73M Uk - 1 con số ko nhỏ thu về từ vụ bán R7 vẫn còn chờ đợi để tung hoành trên thị trường chuyển nhượng..

- GK : Van der Sar cuối mùa sẽ giải nghệ , Ben Foster + Kuszczak ko mang lại sự tin tưởng => 27.5M Uk cho Akinfeev có elx là hợp lí nhất
    - DR : vị trí này luôn là vị trí yếu nhất của MU trong vài năm gần khi G2 đã già , anh Nâu cũng ko dám chắc. Tuy hài lòng với những gì Rafael thể hiện nhưng vẫn phải đem về 1 Rafinha (10M) đủ kinh nghiệm hơn .
    - AMC : 1 thủ lĩnh hàng công giữa sân- nơi ngọn nguồn của sự sáng tạo và tinh quái ..ko ai hơn David Silva cả...=>bỏ ra 28M nữa để mang anh về với OP
    - ST : có thể sign thêm Giuseppe Rossi 16M đá bên cạnh R10 cũng được hoặc back up cho R10 nếu đá với đội hình 1 tiền đạo cắm..

Ngoài ra có thể bán bớt park, carrick , O'shea để cân bằng ngân quỹ và có thể sign thêm 1 chú DM nữa...Với mình , mùa đầu chỉ có vậy ...

btw : bạn nào bảo R10 đá chán thì lầm nhé...thằng này cưc kì khủng bố , Mình đá hầu như trận nào cũng ghi bàn..mới đá 6 vòng mà đã ghi 16 bàn rồi đấy

FIFA12

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới