Share game FM24 (PC)
Trang thứ 2 trong tổng số 2 trang Trang đầuTrang đầu 12
Hiển thị kết quả từ 11 tói 16 trong tổng số 16
    Số bài viết
    420
    Các vị cứ OI với TI,AI thì những người mới sao hiểu được.
    Bạn vào trận >>> Opposition Intruction ( dưới team talk) >>> nháy kép chuột trái vào cầu thủ cần đối phương cần chỉnh ( VD : Messi).Có 4 mục
    Tight marking:kèm chặt
    Closing down: áp sát
    Tacking: chém
    Show onto foot:chém vào chân nào

Số bài viết
    89
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của bangnp Bài viết
    Cụ thể hơn được không SFM
    nị nó thì trước khi vào trận sau khi chỉnh team talk xong thì có cái Team Intructions bấm vô cái khỏng trắng ngang hàng cái thằng cần chỉnh ở cái dòng thứ hai (dòng đầu là tight making) ghi closing down chỉnh always

Số bài viết
    420
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của bangnp Bài viết
    Ý mình là làm sao để nó lên cáng vì mình hard takling vẫn thấy nó sống nhăn, ghi bàn ầm ầm

Con lạy hồn.
    Bóng đá hay bạo lực
    Đâu cứ hard tacking là nó lên càng,nhỡ cầu thủ đội nó khỏe hơn đội mình rồi nó cho cả đội mình lên cáng thì sao

Số bài viết
    5,684
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của meoTom88 Bài viết
    Bạn vào trận >>> Opposition Intruction ( dưới team talk) >>> nháy kép chuột trái vào cầu thủ cần đối phương cần chỉnh )
    sai 1 cách cơ bản, nháy kép vào cầu thủ thì thành ra mở profile của nó à, nháy chuột trái 1 lần vào phần "trước" tên cầu thủ mới đúng
    @bangnp: tackling là chuồi bóng, tackling hard mà cầu thủ nó ko sao thì tức là hậu vệ mình quá giỏi, chém toàn trúng bóng chứ ko trúng người,vậy thì mua thằng trung vệ ngu ngu thôi, tackling thấp mà lại trâu chó nữa thì chắc khả năng nằm sân sẽ cao hơn đấy

Số bài viết
    420
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Jose Mourinho Bài viết
    sai 1 cách cơ bản, nháy kép vào cầu thủ thì thành ra mở profile của nó à, nháy chuột trái 1 lần vào phần "trước" tên cầu thủ mới đúng
    @bangnp: tackling là chuồi bóng, tackling hard mà cầu thủ nó ko sao thì tức là hậu vệ mình quá giỏi, chém toàn trúng bóng chứ ko trúng người,vậy thì mua thằng trung vệ ngu ngu thôi, tackling thấp mà lại trâu chó nữa thì chắc khả năng nằm sân sẽ cao hơn đấy
    Nhầm.Mình toàn nháy 2 lần vào bên cạnh tên.Nhớ ko rõ,viết ẩu wa

Số bài viết
    410
    giá mà có 2 bài viết về những gợi ý ( tổng hợp ) thì tốt quá mọi người có thể tra câu dễ hơn

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới