Share game FM24 (PC)
Trang thứ 2 trong tổng số 37 trang Trang đầuTrang đầu 123412 ... Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 11 tói 20 trong tổng số 361
    Số bài viết
    6,093
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của 1982GOL Bài viết
    ý anh Admin nói là File Save này hả

http://mega.1280.com/file/TTWR7DUIZJ/
    Bạn up nhầm file save game rồi, bạn chỉ cần Save Match thôi. Sau khi hết trận ( hoặc xem lại ), bạn vào Match Control rồi save , sau đó vào bạn folder matches, mặc định là C:\Users\Trinh Kim Khue\Documents\Sports Interactive\Football Manager 2010 Demo\matches ( Win Vista ) , rồi up cái file bạn vừa save...

File save bạn up mình open cũng đc, nhưng bạn đặt pass rồi nên ko take control đc

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của xoan_tit_pro Bài viết
    Em cũng có cái kỷ lục này thử Up lên xem thử có được không???

------ Các bác để ý nhé!!!Em quên không khoanh tròn 11':11'' em thắng 5-0...
    Kỉ lục này của bạn hơi khó xác nhận, vì không biết phải cho vào mục nào ??? 5 bàn thắng nhanh nhất hay nhiều bàn thắng nhất trong 11' ? Mình thấy bạn có 1 cầu thủ ghi Hattrick. Nếu bạn post thời gian cầu thủ này lập hattrick lên đây, mình sẽ công nhận kỉ lục Cầu thủ lập hattrick nhanh nhất cho bạn

Số bài viết
    2,079
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của SuperFM Bài viết
    Kỉ lục này của bạn hơi khó xác nhận, vì không biết phải cho vào mục nào ??? 5 bàn thắng nhanh nhất hay nhiều bàn thắng nhất trong 11' ? Mình thấy bạn có 1 cầu thủ ghi Hattrick. Nếu bạn post thời gian cầu thủ này lập hattrick lên đây, mình sẽ công nhận kỉ lục Cầu thủ lập hattrick nhanh nhất cho bạn
    bẹp ơi ko nên công nhận là cầu thủ lập hattrick nhanh nhất đc ví dụ có thể ghi 2 bàn trong phút 1,2 nhưng mãi đến phút thứ 10 mới ghi đc thêm bàn nữa thì tính ra cũng mất 10 phút lập hattrick nên chỉ tạm công nhận kỉ lục chờ bị phá thôi , trừ khi có chụp màn hình overview trận đấu và save match.

Với lại trận đấu này cũng gặp đội yếu hơn nhiều !

Lần sửa bài viết gần nhất bởi vangtoiga : 27-10-2009 vào lúc 08:34 PM

Số bài viết
    6,093
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của vangtoiga Bài viết
    bẹp ơi ko nên công nhận là cầu thủ lập hattrick nhanh nhất đc ví dụ có thể ghi 2 bàn trong phút 1,2 nhưng mãi đến phút thứ 10 mới ghi đc thêm bàn nữa thì tính ra cũng mất 10 phút lập hattrick nên chỉ tạm công nhận kỉ lục chờ bị phá thôi , trừ khi có chụp màn hình overview trận đấu và save match.

Với lại trận đấu này cũng gặp đội yếu hơn nhiều !
    SFM nghĩ có thể mà gà , vd như gà nói thì cầu thủ đó lập hattrick trong 9 phút rồi , có thể tính chi tiết hơn là đơn vị giây . Và dĩ nhiên phải là trận đấu chính thức chứ không thể tính giao hưu được.

Số bài viết
    365
    Mình nghĩ kỷ lục hat-trick nhanh nhất được xem là 1 kỷ lục để xét giải và cho mọi người phá.

Tuy nhiên, rút kinh nghiệm từ FM09, mình nghĩ không nên giới hạn thời gian phá kỷ lục làm gì. Ai gửi kỷ lục lên sẽ cho thời gian khoảng 2 tuần để phá và xác lập kỷ lục tạm thời, sau đó cứ để cho mọi người chơi cho đến khi phá được kỷ lục cũ thì thôi. Có những kỷ lục hầu như không thể phá (ví dụ bàn thắng nhanh nhất ở giây thứ 3 thì ... chắc khỏi phá ^_^), cũng có những kỷ lục chơi nhiều, may mắn 1 chút vẫn phá được vì nó chưa đạt đến giới hạn cuối cùng (ví dụ hat-trick nhanh nhất trong vòng 4p, nhưng vẫn có thể nhanh hơn, ...), nên tạo động lực cho người chơi có mục tiêu nhắm đến cho đến khi ... ra bản FM mới cũng được ^_^

Số bài viết
    1,696
    Bàn thắng nhanh nhất
    Tuy bóng vào lưới từ giây thứ 10 nhưng được công nhận là giây 15

File save
    http://www.mediafire.com/?ylm4mo5tdnz

Quên tribute to Zant nhá
    Chuyển tiền vào con này thì toi cơm ^^

retired ... !!

Số bài viết
    6,093
    Công nhận bàn thắng trên, còn phần thưởng thì nhận sau nhé

Số bài viết
    365
    Quên, mình còn 1 góp ý nhỏ nữa ^_^

Nghe nói bản Demo AI của máy chưa cao nên nếu được, chúng ta nên tách kỷ lục của Demo riêng với kỷ lục của bản chính thức vì nếu thật sự AI của bản Demo thấp mà các bác quất cho vài cái kỷ lục khủng thì sẽ hơi bất công với mấy bạn chơi bản chính thức (nếu AI bản chính thức cao hơn).

Tiền thưởng chỉ cho vui thôi chứ mình nghĩ mấy bạn đưa kỷ lục lên chỉ muốn tận hưởng cảm giác "sung sướng" khi mình đạt được 1 điều gì đó khó khăn mà người khác khó đạt tới. Do đó, hãy cho mọi người được thoải mái ^_^

Còn nếu AI 2 bản không khác nhau thì không cần thiết phải phân biệt ^_^

Số bài viết
    1,696
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của dvuminh Bài viết

Nghe nói bản Demo AI của máy chưa cao nên nếu được, chúng ta nên tách kỷ lục của Demo riêng với kỷ lục của bản chính thức vì nếu thật sự AI của bản Demo thấp mà các bác quất cho vài cái kỷ lục khủng thì sẽ hơi bất công với mấy bạn chơi bản chính thức (nếu AI bản chính thức cao hơn).

Tiền thưởng chỉ cho vui thôi chứ mình nghĩ mấy bạn đưa kỷ lục lên chỉ muốn tận hưởng cảm giác "sung sướng" khi mình đạt được 1 điều gì đó khó khăn mà người khác khó đạt tới. Do đó, hãy cho mọi người được thoải mái ^_^

Không cần thiết
    Chẳng lẽ sau này ra bản 10.01 với 10.02 có nâng cao hoặc giảm AI đi thì lại tách biệt kỷ lục cho từng version ah ?

retired ... !!

Số bài viết
    6,093
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của dvuminh Bài viết

Mình nghĩ không cần thiết lắm , vì dù sao AI của Demo và bản chỉnh thức khác nhau hay giống nhau cũng là chỉ phỏng đoán, SI không công bố, và với lại FM10 có cho chỉnh level khi chơi đâu

Số bài viết
    159
    Em cũng xin đóng góp cái kỷ lục

chắc là cầu thủ ghi nhiều bàn thắng nhất

Link match http://www.mediafire.com/download.php?kjj2jfd1qgi

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới