Share game FM24 (PC)
Hiển thị kết quả từ 1 tói 9 trong tổng số 9

Chủ đề: Giúp em với!!!

Số bài viết
    0

Icon14 Giúp em với!!!

:a11::a11:
    Ngày cầu thủ trẻ xuất hiên randdoom là ngày nào các bác nhỉ.
    Sao qua mùa hè mà không thấy thông báo gì cả đến khi vào FM scout mới biết là sao>
    Tức quá

Số bài viết
    0
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của vananhoci Bài viết
    Sao qua mùa hè mà không thấy thông báo gì cả đến khi vào FM scout mới biết là sao>
    Tức quá
    ai rảnh thông báo cho bạn, random cầu thủ ra từng ngày trong kì nghỉ hè(chủ yếu) và trong nghỉ đông(ít khi), giống như ngoài đời thật là CLB bạn tuyển cầu thủ trẻ mới để đào tạo.. hãy xây dựng scout thật tốt bạn sẽ tìm được sớm, chúc bạn vui vẻ với những khám phá mới từng ngày với FMhttp://1.1.1.1/bmi/fm-vn.com/diendan/images/smilies/win.gif

Số bài viết
    735
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của vananhoci Bài viết
    Tức quá
    Thường thì chơi đến cuối mùa thì sẽ nó 1 đám trẻ vào tập luyện trong đội U18 của team mình mà

Số bài viết
    2,202
    Cầu thủ random vào đội trẻ của mình thì sau mùa 1 có 1 lứa! Và cứ sau 2 mùa thì sẽ có 1 lứa nữa. Còn random trên thế giới thì chiụ mình cũng ko rõ lắm!

...Legend...

Ảnh đại diện của mrspecial
    mrspecial đang ngoại tuyến ♥♥♥ Cristiano Ronaldo ♥♥♥ Thành viên danh dự
    Số bài viết
    2,023
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Gunner2012 Bài viết
    Cầu thủ random vào đội trẻ của mình thì sau mùa 1 có 1 lứa! Và cứ sau 2 mùa thì sẽ có 1 lứa nữa. Còn random trên thế giới thì chiụ mình cũng ko rõ lắm!
    Thấy mùa nào chả có chứ đâu phải sau 2 mùa
    Còn thường thường thì thấy bọn random nó đổ bộ xuống vào tầm 20-6

Good luck, Ronaldo......I'll always love you

Số bài viết
    2,202
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của mrspecial Bài viết
    Thấy mùa nào chả có chứ đâu phải sau 2 mùa
    Còn thường thường thì thấy bọn random nó đổ bộ xuống vào tầm 20-6
    Ý mình là đội bóng của mình cơ Sau mùa đầu tiên có 1 lứa random. Sau 2 mùa nữa thì mới có thêm 1 lứa nữa. Chứ trên thế giới thì chịu làm sao biết được nó ra lúc nào

...Legend...

Số bài viết
    196
    Cầu thủ trẻ xuất hiện vào đầu mùa giải mới. Khi mùa bóng mới bắt đầu, các cầu thủ quay lại sau đợt nghỉ hè, assis sẽ thông báo một số cầu thủ trẻ đủ sức lên đá đội 1 của bạn và máy tự động chuyển các cầu thủ này vào danh sách đội 1, đồng thời những cầu thủ trẻ nhưng quá tuổi U thì tự động chuyển vào đội hình C hay B, và 1 lứa cầu thủ mới sẽ được bổ sung vào đội trẻ của bạn. Có nhiều người chơi cắt hợp đồng với rất nhiều cầu thủ trong đội dự bị,đội U để game tự động bổ sung cầu thủ random vào đội hình cho đủ quân số, từ đó hy vọng xác suất sẽ gặp được nhiều cầu thủ có PA cao, nhất là những người cầm các clb lớn như Milan, Man U, Ars,...

Số bài viết
    179
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của canabiste Bài viết
    Cầu thủ trẻ xuất hiện vào đầu mùa giải mới. Khi mùa bóng mới bắt đầu, các cầu thủ quay lại sau đợt nghỉ hè, assis sẽ thông báo một số cầu thủ trẻ đủ sức lên đá đội 1 của bạn và máy tự động chuyển các cầu thủ này vào danh sách đội 1, đồng thời những cầu thủ trẻ nhưng quá tuổi U thì tự động chuyển vào đội hình C hay B, và 1 lứa cầu thủ mới sẽ được bổ sung vào đội trẻ của bạn. Có nhiều người chơi cắt hợp đồng với rất nhiều cầu thủ trong đội dự bị,đội U để game tự động bổ sung cầu thủ random vào đội hình cho đủ quân số, từ đó hy vọng xác suất sẽ gặp được nhiều cầu thủ có PA cao, nhất là những người cầm các clb lớn như Milan, Man U, Ars,...
    Mình chơi gần 10 năm nay rồi mà chưa bao giờ thấy máy nó dám tự động chuyển "một số cầu thủ trẻ đủ sức lên đá đội 1" vào danh sách đội 1 cả.

Số bài viết
    5,684
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của thehellfire Bài viết
    Mình chơi gần 10 năm nay rồi mà chưa bao giờ thấy máy nó dám tự động chuyển "một số cầu thủ trẻ đủ sức lên đá đội 1" vào danh sách đội 1 cả.
    thực ra là có, nhưng số này ít thôi, bọn này sẽ được thằng assist nó đưa lên đội 1 trong kì nghỉ hè, thường thì bọn này ko cạnh tranh được với lũ chính thức nên cũng sẽ sớm bị mình tống xuống đội B trở lại, chỉ đơn giản ít để ý hoặc nghĩ là bọn này assist đưa lên đá giao hữu đầu mùa nên ko nhớ thôi

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới