Share game FM24 (PC)
Trang thứ 1 trong tổng số 2 trang 12 Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 1 tói 10 trong tổng số 14
    Số bài viết
    41

FM 09 không hay. Chờ đợi FM 10

Không biết có bao nhiêu bạn có cùng quan điểm với tớ. Nhưng tớ thấy FM 09 ko hay lắm (chưa biết nguyên nhân do đâu, thấy chán chán làm sao ấy). Nói chung là tớ vẫn kết FM 08 hơn. Bản FM 08 hoàn chỉnh và ít sai sót hơn bản 07. Bản 09 thì lỗi tè le và chơi thấy chán chán sao ấy. Có khi tớ chơi 1 chập cái mấy thằng cầu thủ yêu cầu mức lương là 0$. Bó hand luôn.
    Chờ đợi FM 10:
    _ngắn gọn mà hay, bản 09 quá rườm rà, mất thời gian mà ko hay.
    _lượt bớt thời gian tải trận đấu vô bổ, đáng lẽ là chỉ tải giải nào mình muốn thôi chứ, nếu FM làm được điều này thì quá tốt.
    _cho phép người chơi có thể ko cần xem trận đấu nếu muốn, chẳng hạn bấm hết hiệp 1 là hiện tỉ số luôn. Bấm cái là xong.

Ảnh đại diện của mrspecial
    mrspecial đang ngoại tuyến ♥♥♥ Cristiano Ronaldo ♥♥♥ Thành viên danh dự
    Số bài viết
    2,023
    _lượt bớt thời gian tải trận đấu vô bổ, đáng lẽ là chỉ tải giải nào mình muốn thôi chứ, nếu FM làm được điều này thì quá tốt.
    Cái này FM làm được rồi mà ở phần new game, bạn có thể chọn những giải nào mình muốn load, như vậy thì game sẽ chỉ load những giải bạn đã chọn thôi

Good luck, Ronaldo......I'll always love you

Số bài viết
    268
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của totti99 Bài viết
    Không biết có bao nhiêu bạn có cùng quan điểm với tớ. Nhưng tớ thấy FM 09 ko hay lắm (chưa biết nguyên nhân do đâu, thấy chán chán làm sao ấy). Nói chung là tớ vẫn kết FM 08 hơn. Bản FM 08 hoàn chỉnh và ít sai sót hơn bản 07. Bản 09 thì lỗi tè le và chơi thấy chán chán sao ấy. Có khi tớ chơi 1 chập cái mấy thằng cầu thủ yêu cầu mức lương là 0$. Bó hand luôn.
    Chờ đợi FM 10:
    _cho phép người chơi có thể ko cần xem trận đấu nếu muốn, chẳng hạn bấm hết hiệp 1 là hiện tỉ số luôn. Bấm cái là xong.
    bạn chơi FM đc bao nhiêu năm rồi mà nói như thế ? chả có 1 bản nào hoàn hảo cả , nếu là người đam mê FM thì ko có ai nói như bạn cả

Số bài viết
    1,426
    Spam nữa đây mà , chắc new bie

Số bài viết
    6,093
    nếu bạn đã đá FM10 Demo thì bạn sẽ thấy trận đấu kéo dài hơn, do các pha xử lý ( xử lý bóng, ôm banh, chờ trọng tài... ) sẽ lâu hơn FM09 nhiều.
    - Bạn có thể chọn giải khi New Game để tránh làm nặng database .
    - Bạn cũng có thể chọn chế độ chỉ nghe tường thuật để qua nhanh hiệp 2 ( chắc khoảng 30s -> 1' )

Số bài viết
    203
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của totti99 Bài viết
    Chờ đợi FM 10:
    fm09 là bản đầu tiên có 3d match, nên phần code phải có bug. fm10 ko ngắn ngọn đâu bạn chơi demo chưa mà phán thế. còn bấm cái là xong thì chơi fmvnfmvnfmvn j.

Số bài viết
    268
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của SuperFM Bài viết
    nếu bạn đã đá FM10 Demo thì bạn sẽ thấy trận đấu kéo dài hơn, do các pha xử lý ( xử lý bóng, ôm banh, chờ trọng tài... ) sẽ lâu hơn FM09 nhiều.
    - Bạn có thể chọn giải khi New Game để tránh làm nặng database .
    - Bạn cũng có thể chọn chế độ chỉ nghe tường thuật để qua nhanh hiệp 2 ( chắc khoảng 30s -> 1' )
    bác chỉ đc cái nói đúng chờ bản full xem có ngon hơn ko vì bản demo này ko có chế độ highlights hjx chán ghê

Số bài viết
    412
    chủ 2pic lười chưa từng thấy. VD nhé nếu bấm 1 cái là xong hiệp 1 thì giữa trận cầu thủ bị chấn thương thì auto thay người à làm như thế làm sao có cảm giác hồi hộp chờ bàn thắng ở phút 90+ nữa chứ thà ko chơi FM cho nhanh

THANH NIÊN TAM THẤT: THẤT NGHIỆP, THẤT TÌNH VÀ THẤT VỌNG

Số bài viết
    190
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Seikirrichi Bài viết
    chủ 2pic lười chưa từng thấy. VD nhé nếu bấm 1 cái là xong hiệp 1 thì giữa trận cầu thủ bị chấn thương thì auto thay người à làm như thế làm sao có cảm giác hồi hộp chờ bàn thắng ở phút 90+ nữa chứ thà ko chơi FM cho nhanh
    Chí phải, tui thích đá trận hơn, hồi hộp muốn chết, nhất là lúc gần hết trận bị dẫn hay bị gỡ hoà , chỉnh tac xong thì

Số bài viết
    190
    quên, tui cũng ko thích việc load giải, ý bác chủ topic ở đây có lẽ là máy load & báo kq những trân đấu ở giải chả liên quan khỉ j đến mình, ngay cả new game có load nation/giải ấy hay ko, máy chậm như máy tui thì mất tg lắm

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới