Share game FM24 (PC)
Trang thứ 3 trong tổng số 3 trang Trang đầuTrang đầu 123
Hiển thị kết quả từ 21 tói 28 trong tổng số 28
    Số bài viết
    919
    Đang download và sẽ có câu trả lời sớm nhất
    Đã đá xong trận gặp AC Milan kết quả thắng 3-1
    Berbatov ghi 2 bàn còn lại 1 bàn do Rooney ghi.
    Trận thứ 2 vs Spurs hòa 1-1 bàn gỡ của spurs cực chuối T_T Cho dù kiểm soát hoàn toàn trận đấu và có hàng loạt cơ hội bị bỏ lỡ
    Có file save match cho bạn tham khảo
    http://www.mediafire.com/?uq0lt0ouqkm

Lần sửa bài viết gần nhất bởi Zant : 20-10-2009 vào lúc 12:11 AM

Số bài viết
    127
    Đang download và sẽ có câu trả lời sớm nhất
    Đã đá xong trận gặp AC Milan kết quả thắng 3-1
    Berbatov ghi 2 bàn còn lại 1 bàn do Rooney ghi.
    Trận thứ 2 vs Spurs hòa 1-1 bàn gỡ của spurs cực chuối T_T Cho dù kiểm soát hoàn toàn trận đấu và có hàng loạt cơ hội bị bỏ lỡ
    Có file save match cho bạn tham khảo
    Berbatov ghi 2 bàn,rooney ghi 1 bàn là ngon rồi ,
    Còn mấy thằng như Tot thì thỉnh thoảng nó đá khó nhằn lắm,mà sau trận AC là trận Man xì tin chứ
    Bạn đá giúp mình mấy trận nữa rồi nhận xét xem thế nào,có phải cái newgame của mình nó khó không,mình đá toàn ép mà ko có cơ hội ghi bàn,bóng vào gần khu 11m là lại bật ra!
    Thanks bạn nhé

Số bài viết
    919
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của dangky_88 Bài viết
    Berbatov ghi 2 bàn,rooney ghi 1 bàn là ngon rồi ,
    Còn mấy thằng như Tot thì thỉnh thoảng nó đá khó nhằn lắm,mà sau trận AC là trận Man xì tin chứ
    Bạn đá giúp mình mấy trận nữa rồi nhận xét xem thế nào,có phải cái newgame của mình nó khó không,mình đá toàn ép mà ko có cơ hội ghi bàn,bóng vào gần khu 11m là lại bật ra!
    Thanks bạn nhé
    Cái chính là bạn đã xem replay chưa ?
    Vấn đề ko phải là ai ghi bàn và ghi được bao nhiêu bàn mà là khống chế và kiểm soát trận đấu ntn ?
    Trận gặp AC Milan những phút cuối giống với trận gặp Bolton ở ngoài tức là bị dồn ép nhưng vấn đề đó ai chơi FM cũng bị
    Tuy nhiên càng bị dồn ép thì khả năng chơi phản công càng được dịp thể hiện.
    Mình đã đá ManC và thắng 2-0 ghi bàn là Tosic và Rooney
    Từ trước đến h tôi chơi rất ít chọn đội mạnh vì thường dành được chiến thắng quá dễ dàng Còn việc đưa bóng đến vòng cấm rồi bị bật ra là do bạn tổ chức tấn công ko tốt.
    Cách ghi bàn của tôi đơn giản lắm thường là bóng được 2 tiền vệ cánh đưa đến sát cột dọc rồi chuyền ra cho Rooney hoặc Berbatov sút hay đánh đầu j` j` đó.
    Ah trong tất cả các trận đã đấu tôi ko sử dụng bất kỳ cầu thủ nào mà bạn mua về hết ^^

Lần sửa bài viết gần nhất bởi Zant : 20-10-2009 vào lúc 09:59 PM

Số bài viết
    127
    Mã:
    Ah trong tất cả các trận đã đấu tôi ko sử dụng bất kỳ cầu thủ nào mà bạn mua về hết ^^
    Bác pro rồi,em đang down về xem đây,bác cho em cái tac với nhé,em xài tất cả các cầu thủ đẳng cấp em có mà chưa được như bác
    Bác đá trận nào nữa thì up lên em xem với,vừa kết hợp Tac bác vừa xem cho dễ
    Em mới chơi FM được 2 tuần nên chọn Man

Lần sửa bài viết gần nhất bởi dangky_88 : 21-10-2009 vào lúc 07:12 AM

Số bài viết
    120
    sặc nếu trình độ cao hơn thì cầu thủ sẽ có moảle cao hơn.thì đá sẽ hay hơn.bác thử chọn cái sunday gì gì xem moảle toàn poor thì xem đá hay được không

Love is nerver say sorry

Số bài viết
    919
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của kunpro Bài viết
    sặc nếu trình độ cao hơn thì cầu thủ sẽ có moảle cao hơn.thì đá sẽ hay hơn.bác thử chọn cái sunday gì gì xem moảle toàn poor thì xem đá hay được không
    Dẫn Wimbledon vẫn chọn Sunday đều đều
    Mà kể cả có là Professional thì cầm những đội như MU hay Real đều bị player disappoint hết do ko đủ danh tiếng cần thiết
    Bác pro rồi,em đang down về xem đây,bác cho em cái tac với nhé,em xài tất cả các cầu thủ đẳng cấp em có mà chưa được như bác
    Bác đá trận nào nữa thì up lên em xem với,vừa kết hợp Tac bác vừa xem cho dễ
    Em mới chơi FM được 2 tuần nên chọn Man
    Tac thì tôi upload trong topic wimbledon của tôi tron FM stories rồi nhưng còn những tùy biến trong trận đấu nữa. Nhung tôi nghĩ tac của tôi dùng khá tốt cho các newbie vì gần như trong trận ko cần chỉnh nhiều

Số bài viết
    127
    Tac thì tôi upload trong topic wimbledon của tôi tron FM stories rồi nhưng còn những tùy biến trong trận đấu nữa. Nhung tôi nghĩ tac của tôi dùng khá tốt cho các newbie vì gần như trong trận ko cần chỉnh nhiều
    Thanks bác,em down về thử cái

Số bài viết
    268
    FM làm gì có lv đâu , lv của FM chính là cầu thủ đó cầu thủ càng xịn , tac ngon thì lv càng cao

muốn biết chính xác đội nào mạnh hay ko thì xem cái Avt của các đội ( theo ý hiểu của mình là điểm của các cầu thủ cộng lại , điểm càng cao thì sẽ đc đánh giá càng cao , cái này scout sẽ cho bạn biết trước mỗi trận đấu

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới