Share game FM24 (PC)
Trang thứ 2 trong tổng số 3 trang Trang đầuTrang đầu 123 Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 11 tói 20 trong tổng số 28
    Số bài viết
    420
    Bạn newgame lại mà chơi + dùng 1 tac xịn chủ đạo + kí vài hợp đồng nhỏ nhưng chất lượng ( Veloso,Higuain....) Đảm bảo đội bạn sẽ đá hay hơn.Lòng kiên nhẫn cũng quan trọng lắm đó

Số bài viết
    127
    Bạn newgame lại mà chơi + dùng 1 tac xịn chủ đạo + kí vài hợp đồng nhỏ nhưng chất lượng ( Veloso,Higuain....) Đảm bảo đội bạn sẽ đá hay hơn.Lòng kiên nhẫn cũng quan trọng lắm đó
    Mình cũng toàn nện mấy chú nhỏ nhưng nhất lượng như Veloso,Toni Kroos,Diego Buannotte,Joau Moutinho,Fazio,cardozo rồi,mình cũng định Newgame nhưng nghĩ chơi khó mới hay nhưng mà khó quá nên hơi nản
    Liệu có chuyện đội mới mua về đá không khớp với nhau không nhỉ?
    Đá dần mới quen

Số bài viết
    697
    Đưa cho thằng ass nó đá một trận xem hế nào rồi rút kinh nghiệm:rotfl:

Số bài viết
    127
    Đưa cho thằng ass nó đá một trận xem hế nào rồi rút kinh nghiệm
    Nó đá toàn thắng thôi à,bét cũng 1-0,cũng có trận thua!
    Bác nào thử cái save em đi

Số bài viết
    127
    Bác Gunner đâu roài,đã test thử save em chửa ,có khó nhằn không

Số bài viết
    2,202
    Đấy là tac bác tự nghĩ ra đấy ah Tac gì mà lắm free role thế, ai cũng set hold up ball. Đá ManU mà lại set passing direct. Mua bán ko được hợp lý cho lắm cần cho C1 mà lại bổ sung lực lượng chính vào kỳ chuyển nhượng mùa đông. Dùng nguyên tac bác đá với Tot và AC đều bị đối phương ép sân. Nên new game tìm lại tac và mua bán 1 cách khôn ngoan hơn

...Legend...

Số bài viết
    23
    chính vì FM không có LV nên mới thấy cái hay khi quản lý đội bóng

Số bài viết
    127
    Đấy là tac bác tự nghĩ ra đấy ah Tac gì mà lắm free role thế, ai cũng set hold up ball. Đá ManU mà lại set passing direct. Mua bán ko được hợp lý cho lắm cần cho C1 mà lại bổ sung lực lượng chính vào kỳ chuyển nhượng mùa đông. Dùng nguyên tac bác đá với Tot và AC đều bị đối phương ép sân. Nên new game tìm lại tac và mua bán 1 cách khôn ngoan hơn
    Tac này là của Acmasocola mà mọi người bảo hay,em mang về chỉnh một tí,mấy cái Free Rolo,Holdup ball vẫn của nguyên tác giả
    Em mới chơi được mấy hôm mà Vừa chơi vừa lên rum đọc bài,lúc mua cầu thủ thì sang mùa đông rồi
    Thế bác dùng tac của bác đá với nó chưa,ghi được nhiều thì cho em xin tac bác

Số bài viết
    2,202
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của dangky_88 Bài viết
    Tac này là của Acmasocola mà mọi người bảo hay,em mang về chỉnh một tí,mấy cái Free Rolo,Holdup ball vẫn của nguyên tác giả
    Em mới chơi được mấy hôm mà Vừa chơi vừa lên rum đọc bài,lúc mua cầu thủ thì sang mùa đông rồi
    Thế bác dùng tac của bác đá với nó chưa,ghi được nhiều thì cho em xin tac bác
    Mình chưa bao giờ dùng Mu rival team mà thế nên mù tịt về khả năng quản lý Mu. Mình chỉ chơi Arsenal, Man Xì tin, Reading, Samp và quản lý Hà Lan chưa bao giờ đụng tới các đội khác

...Legend...

Số bài viết
    412
    có level đấy. Cấp độ của Manager đội đối phương càng cao thì càng khó + yếu tố sân khách sân nhà nữa. Kiểu như đá với đội của Lippi, Capello, Mourinho, SAF hay Wenger thì nói chung là khó thắng lắm

THANH NIÊN TAM THẤT: THẤT NGHIỆP, THẤT TÌNH VÀ THẤT VỌNG

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới