Share game FM24 (PC)
Trang thứ 1 trong tổng số 2 trang 12 Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 1 tói 10 trong tổng số 13
    Số bài viết
    79

Icon8 1 chú gà cần giúp!nguy hiểm lắm rồi huhu

tình hình là e đang cầm southampton!chơi ở coca-league 1! e sét tactic theo 4-2-3-1 asymmetric (chọn y chang đội hình của Manu bên topic"những tac nổi tiếng lun") mà e chỉ thắng đc giao hữu thôi! kon mấy trận đá thật toàn hòa + thua(e đá sân khách vẫn đc đánh giá cao hơn) (4 trận rồi)! mặc dù khi vào trận e cũng chỉnh tough 15 > 20' đầu tần công ào ạt rồi quay về thủ! thay đổi cả vị trí cầu thủ trong đôih hình mà cũng ko ăn thua huhu đã thế khi vừa vào lại kon -1 điểm nữa chứ hic hic! bác nào giúp e dành mấy trận thắng với! tiện thể các bác cho em hỏi ý ngĩa mấy dòng tác động đến cầu thủ mún mua + phát biểu trước trận đấu! dùng sao cho có lợi nhất nha! e cảm ơn!

Chủ đề tương tự:

Số bài viết
    152
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của leanhkiet25 Bài viết
    tình hình là e đang cầm southampton!chơi ở coca-league 1! e sét tactic theo 4-2-3-1 asymmetric (chọn y chang đội hình của Manu bên topic"những tac nổi tiếng lun") mà e chỉ thắng đc giao hữu thôi! kon mấy trận đá thật toàn hòa + thua(e đá sân khách vẫn đc đánh giá cao hơn) (4 trận rồi)! mặc dù khi vào trận e cũng chỉnh tough 15 > 20' đầu tần công ào ạt rồi quay về thủ! thay đổi cả vị trí cầu thủ trong đôih hình mà cũng ko ăn thua huhu đã thế khi vừa vào lại kon -1 điểm nữa chứ hic hic! bác nào giúp e dành mấy trận thắng với! tiện thể các bác cho em hỏi ý ngĩa mấy dòng tác động đến cầu thủ mún mua + phát biểu trước trận đấu! dùng sao cho có lợi nhất nha! e cảm ơn!
    đang giai đoạn khủng hoảng thì bạn tốt nhất nên phát biểu lạc quan 1 chút, còn nguyên nhân bạn thua thì do sao: tấn công nhiều ko ghi được bàn ăn phản công? hay bị ép, mất thế trận? Ngoài ra sau trận đấu những cầu thủ đá quá tệ bạn có thể phạt và cho anh ta nghỉ 1,2 trận xem sao.

Số bài viết
    424
    http://fm-vn.com/diendan/showthread.php?t=14039&page=1
    bài viết có từ lâu nhưng rất hay và hữu ích. bạn nên tham khảo.
    còn tactic theo mình thì bạn nên tự tạo 1 cái phù hợp với đội, chứ bê tac của toàn đội khủng áp dụng lên đội bé thì khó lắm

Số bài viết
    2,202
    Không phải cứ tac hay áp dụng vào là đá hay đâu Còn nhiều yếu tố như con người có hợp với tac không nữa .

Còn mấy vấn đề phát biểu trước trận bác nên down bản việt hóa về đi nhé Nó sẽ giúp đỡ bạn rất nhiều đó

...Legend...

Số bài viết
    285
    Hãy thủ 60 phút đầu , tới 30 phút cuối tất công hết lực bạn sẽ có hi vọng thắng tối thiểu

Số bài viết
    79
    chết mất thôi! trong khi ăn kum tối 30' e đã thua 3 trận! 0-1 2-0 và 0-3 e save lại đã! đi học hỏi exp ko bị đuổi thì khổ
    bác cho e xin link việt hóa v10.3 đi! hướng dẫn e cách làm luôn nhé! chứ win xp e ko thấy đường dẫn này c\users\<user name>\appdata e ngĩ là c\my documen.... thì phải

Số bài viết
    777
    Muốn down tactic mọi người lập sẵn về dùng thì mình khuyên bạn nên chọn những đội bóng mạnh mà sử dụng
    Còn cầm đội bóng nho nhỏ thì phải tìm hiểu và xây dựng tactic theo số cầu thủ có trong đội hình để làm sao phát huy được sở trường của cầu thủ
    Cứ từ từ mới bắt đầu ai cũng phải " ăn hành" 1 thời gian

quamuop1 off -> Ngao The Cuong Sinh on

Số bài viết
    79
    "hành tỏi" thì mình ăn đc! nhưng ăn nhiều là bị "sack" đấy ! bác nào cs bài dạy dẫn dắt các đội tý hon sent e với nhé! thank các pro!
    e phải set lại tactic thôi! bị thủng ưới hoài! ko chắc chán gì hết! mua đc thằng tom heady của MU về bắt nhưng bóng bổng kém wa! mà ku smilling e mua xong của fulham+ký xong hợp đồng rồi mà nó cứ xin thêm 1 tuần là sao nhỉ? 3 tuần rồi ko về làm hàng thủ em yếu wa! mùa trước chắc thằng southampton bán độ hay sao mà bị trừ 10 điểm! đã thế no cho e có 2.4 tr đô thì mua đc ku nào chứ huhu thằng st bắn chết thủ môn đội bạn chứ ko chịu ghi bàn huhu

Số bài viết
    777
    Lưu ý bạn 1 điểm thôi là ở giải dưới khi chọn tiền đạo cần ưu tiên 2 chỉ số về Tốc Độ : Pace và Acceletacion ( hãy trọng dụng những tiền đạo có tốc độ tốt nhất mà bạn có).
    Còn vấn đề delay chuyển nhượng là do Ngân Quỹ chuyển nhượng của bạn ko đủ dể chi trả cho hợp đồng đó ( sau 3 lần hợp đồng sẽ tự động bị hủy)
    Bị -10 điểm thường do bạn mua nợ cầu thủ dẫn đến Ngân Quy bị - nhièu

quamuop1 off -> Ngao The Cuong Sinh on

Số bài viết
    2,202
    Mới chơi thì đừng có tham mà chơi mấy đội bóng thấp

Cái gì cũng cần có cơ bản Tốt nhất bạn nên new game và dẫn dắt 1 đội bóng mạnh nào đó mà bạn yêu thích . Tập làm quen với hệ thống chiến thuật, cách thức triển khai lối chơi, hệ thống chỉ số cầu thủ,.... Khi đã quen và nắm bắt được những yếu tố cơ bản thì hãy thử sức mình ở những CLB hạng dưới.

Good luck

...Legend...

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới