Share game FM24 (PC)
Trang thứ 12 trong tổng số 14 trang Trang đầuTrang đầu ... 21011121314 Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 111 tói 120 trong tổng số 133
    Ảnh đại diện của tzboy
    tzboy đang ngoại tuyến Thành viên danh dự Thành viên danh dự
    Số bài viết
    1,336
    OK, cứ coi là đơn giản, vớ vẩn đi. Vậy bạn kiếm trận nào bạn đá có DC ghi hơn ba bàn (chỉ tính các trận chính thức thôi nhé) rùi up cho tui xem cái. Nhớ là phải thật nghen, chứ còn chơi cheat là ko tính à nha :caked:!

Số bài viết
    1,091
    Nhưng cái này tính là kỷ lục sợ...mọi người không có phục đâu.

To tzboy : Lâu lắm mới gặp à nha ! Còn chuyện chỗ này thành hồ câu thì Omni nói từ tuần trước rồi, cho câu thoải mái đi rồi sẽ refresh lại ấy mà :brand:

Số bài viết
    196
    Khó phục lắm vì nó không hiếm lắm ^^. MÌnh chưa lâp được lần nào nhưng chắc nhiều người khác làm được rồi. Cứ cho DC phụ trách đá penalty với chịu khó tham gia phạt góc thì chắc cũng được 2 trái.

Số bài viết
    138
    Cái này em mới làm được lúc trưa nay....Chẳng biết có gọi là kỉ lục ko nữa ???
    Ghi bàn từ khoảng cách 30m....hehe....nhưng mà ko phải tiền đạo hay tiền vệ mà là 1 trung vệ....Vâng...Rio Ferdinand....Chẳng hiểu lúc này nó ăn cái gì mà đá ghê thế ....Nhờ anh Omni và các anh em bạn bè trên 4rum kiểm chứng giùm

http://www.box.net/shared/hpnntprezn ---------------> file save match

Ảnh đại diện của tzboy
    Số bài viết
    1,336
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của nguyenkimson Bài viết
    Khó phục lắm vì nó không hiếm lắm ^^. MÌnh chưa lâp được lần nào nhưng chắc nhiều người khác làm được rồi. Cứ cho DC phụ trách đá penalty với chịu khó tham gia phạt góc thì chắc cũng được 2 trái.
    Ông cứ làm như là dễ lắm đấy. Nếu nó dễ làm thì tôi cũng chẳng đem lên đây làm gì cho tốn tiền net. Tôi đá không giỏi nhưng cũng đã đá khá đủ các loại đội, đủ các loại giải nhưng chẳng bao giờ thấy 1 thằng DC ghi được 3 bàn trong một trận cả. Ông thử cho nó chịu khó tham gia phạt góc + đá penalty coi. Chỉ sợ đến lúc nó ra bản FM2010 ông cũng chưa kiếm được thằng DC nào mà ghi bàn như của tôi ấy chứ.
    @Omni: chính ông nói chỗ này là hồ câu nhá, để tui tranh thủ thả cần :sorry:

Số bài viết
    1,091
    Nhưng mà suy cho cùng DC ghi 3 bàn trong một trận thì cũng đâu có gì...phải trầm trồ đâu nhỉ ??? Vì thực ra có nhiều cầu thủ có thể đá được DC và MC, cá biệt có thể đá FC. Nhưng thực sự thì DC một trận ghi 3 bàn thì Omni nghĩ đó không phải là kỷ lục.

@me_win : Ok, rất chi tiết ! Nhưng...kỷ lục là 75 yard của SuperFM cơ. Nhưng chắc chắn đó là do thủ môn chạy lên đánh đầu nên mới có chuyện đó. Có nên xác lập lại không nhỉ ? Chứ như vậy...không hay lắm

Ảnh đại diện của tzboy
    Số bài viết
    1,336
    Hic, ngoài đời thì là kỷ lục còn ở game thì lại Ko. Ok, ngừng ở đây. Ko tranh luận về cái đấy nữa, cày tiếp kiếm cái khác rồi up lên vậy.
    @Omni: quả avatar của ông lạ nhỉ? Không đụng hàng

Số bài viết
    1,091
    tzboy được lời như cởi tấm lòng, vừa mới nghe Omni kêu đây là hồ câu thoải mái là xông xáo vô câu liền, câu nhiều vào rồi lúc đi ra Omni tính tiền nhá (Một reply đậm chất câu cá ^^)

Số bài viết
    196
    1 thằng mới 17 tuổi mà giá đã khoảng 5 M bảng (= 10 M $) thì có tính là kỷ lục không omni ?

Số bài viết
    138
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Omnislash Bài viết
    Nhưng mà suy cho cùng DC ghi 3 bàn trong một trận thì cũng đâu có gì...phải trầm trồ đâu nhỉ ??? Vì thực ra có nhiều cầu thủ có thể đá được DC và MC, cá biệt có thể đá FC. Nhưng thực sự thì DC một trận ghi 3 bàn thì Omni nghĩ đó không phải là kỷ lục.

@me_win : Ok, rất chi tiết ! Nhưng...kỷ lục là 75 yard của SuperFM cơ. Nhưng chắc chắn đó là do thủ môn chạy lên đánh đầu nên mới có chuyện đó. Có nên xác lập lại không nhỉ ? Chứ như vậy...không hay lắm

Ko....Ý em ko phải là ghi bàn từ khoảng cách xa hay gần....bàn thắng của em post lên là vì được ghi bằng trung vệ có chỉ số finish và long shots là.....4 với 3 .Đó, em post là vì lẽ đó chứ ko phải là bàn thắng ghi từ 30m mà anh.
    Ai cũng biết là Rio chơi đầu tốt như nào mà nhưng còn về cú sút xa của Rio trong trận của em thì....
    Hơn nữa em post lên vì thấy lạ lạ muốn post cho mọi người xem cho dzui...niềm vui chia xẻ cùng anh em trên 4rum mà chứ cũng chẳng mong kỉ lục gì gì đâu
    Thanks ~!!!

1 thằng mới 17 tuổi mà giá đã khoảng 5 M bảng (= 10 M $) thì có tính là kỷ lục không omni ?

Chắc anh định nói đến thằng Bale hoặc Adu ???Em mua 2 thằng này lúc đầu là 3,5M đá đến tháng 1 của năm 2007 thì Bale lên 6M còn Adu 5,5M

Lần sửa bài viết gần nhất bởi me_win : 03-06-2007 vào lúc 09:36 AM

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới