Share game FM24 (PC)
Hiển thị kết quả từ 1 tói 7 trong tổng số 7
    Số bài viết
    0

hướng dẫn cài đặt FM 09 "Chuột chết"????????

anh em nào đã cài đặt được FM 09 bản của chuột chết thì xin giúp đỡ??? tui down về mà không cài được...xin hướng dẫn kỹ từng bước...có hình minh họa thì hay biết mấy...cảm ơn rất nhiều...háo hức down về rùi chán...

Chủ đề tương tự:

Số bài viết
    127
    anh em nào đã cài đặt được FM 09 bản của chuột chết thì xin giúp đỡ??? tui down về mà không cài được...xin hướng dẫn kỹ từng bước...có hình minh họa thì hay biết mấy...cảm ơn rất nhiều...háo hức down về rùi chán...
    Không khó đâu bạn,cái này dễ mà,bạn chỉ cần ko "mù" máy tính quá là có thể làm được,còn phần crack nữa đấy,cái này nhiều người còn kêu,chứ cái cài đặt có ai kêu đâu
    Bạn ko hiểu chỗ nào thì hỏi rõ,mình chỉ cho,cái cài đặt với crack này thì mình thạo chữ còn chơi FM thì toàn có hoà với thua thôi

Bạn đã đọc hứơng dẫn cài đặt chưa đấy,fải tạo ổ đĩa ảo bạn nhé,cái ổ ảo này ai mà chưa nghe nói bao giờ thì cũng gian nan đấy chứ chẳng chơi đâu

Số bài viết
    26
    Giờ mới down chuột chết sao, haizz. Bản này down về phải giải nén 2 hoặc 3 lần gì đó mới ra bộ cài. Cứ bấm vào 1 file bất kỳ chọn extract là được mà. Đến lúc nào được 1 folder fm2009 thì là xong, tiến hành cài đặt. Nhớ tham khảo các cách patch và crack trên forum này

Số bài viết
    0
    thanks đã góp ý.tui đâu về rùi. mount ra đĩa ảo.cài đặt xong, cũng crack lun nhưng khi chạy thì ra cái bản(không chụp hình nên không đưa lên đuợc)...

Số bài viết
    127
    thanks đã góp ý.tui đâu về rùi. mount ra đĩa ảo.cài đặt xong, cũng crack lun nhưng khi chạy thì ra cái bản(không chụp hình nên không đưa lên đuợc)...
    Trả lời kèm theo Trích dẫn
    Ờ...,thế là bạn biết làm rồi đấy chứ,bạn chụp ảnh hay nói rõ hơn đi,mà bạn dùng win nào,nếu XP thì pack mấy?

Số bài viết
    0
    mình dùng pack 2...lỗi của game đây bạn

Số bài viết
    2
    Mình cài đặt xong hết rồi nhưng không chạy được,nó không báo một lỗi nào thì biết làm sao hả bạn?

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới