Share game FM24 (PC)
Hiển thị kết quả từ 1 tói 4 trong tổng số 4
    Số bài viết
    9

Bản update tốt nhất?

Hiện tại có quá nhiều bản update database fm9 : FM UPDATE V7, ADDM '10 Data Update v1.0, Fmbetaupdate.v.1.3, The Official sortitoutsi.net Update 2009, FM Summer Update..., mỗi bản 1 kiểu, không biết là nên dùng bản nào nữa. Bác nào thử dùng rồi hay biết thông tin đánh giá ở đâu nêu ý kiến với, chứ mình thấy như trong forum cũng có liền vài bản update, loạn cả lên.

Chủ đề tương tự:

Số bài viết
    2,202
    Bạn vào đây nhé: http://fm-vn.com/diendan/showthread.php?t=14355

Đây là bản update do nhóm anh em trong forum làm. Cập nhật chuyển nhượng đến ngày 31/8 rất đầy đủ. Trong đó tích hợp cả V-league nữa.

...Legend...

Số bài viết
    51
    Cho mình hỏi cái: mình đã down về,giải nén vào thư mục như các bạn đã chỉ (/C:/Document and setting/Urname Computer/My document/sports interactive/Footbal manager 09/db) mà new game không thấy có gì mới cả.Minh đang dùng bản 9.0.3 nhưng cài ở ổ D/: chứ không phải ổ C/:,như vậy có sai sót gì không nhỉ mong các bạn giải đáp.Thanx.

Lần sửa bài viết gần nhất bởi thethinone86 : 22-09-2009 vào lúc 07:18 AM
    Mr.Thin

Số bài viết
    2
    sao mình update lên không được nhỉ. up lên được bản 9.3.0 rồi mà up data không đươc nhỉ? mình gẩi nén rồi cho vào mục như thế này mà:C:\Documents and Settings\(tên user)\My Documents\Sports Interactive\Football Manager 2009\db. giúp mình với?????????????????????? giúp mình với??

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới