Share game FM24 (PC)
Trang thứ 2 trong tổng số 4 trang Trang đầuTrang đầu 1234 Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 11 tói 20 trong tổng số 32
    Số bài viết
    5,684
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của vuoncam Bài viết
    hix ai trả lời dùm với ......................
    kick vào cái ô cuối cùng rồi enter tiếp đi, mà sao lại là US thế kia, mặc định của nó là cái khác cơ mà, với cả đã tắt mạng chưa, lại thêm cái khoản crack của nó có 9 bước cơ mà, sao ở đây có 8 nhỉ

Số bài viết
    20
    tắt mạng rùi mà , điền cái key cuối cùng vào rùi mà có bước next đâu , hay là tại mình chua update lên 9.3 nên ko làm đc tiếp

Số bài viết
    5,684
    tắt mạng rùi mà , điền cái key cuối cùng vào rùi mà có bước next đâu , hay là tại mình chua update lên 9.3 nên ko làm đc tiếp
    sặc, crack là của 903 mà, up lên đi đã bạn

Số bài viết
    20
    à mà mình chỉ down crack của 9.0.2 thui , mà mình cũng chưa cài path 9.2.0, thế bi h phải cài path rùi làm lại à

Số bài viết
    5,684
    à mà mình chỉ down crack của 9.0.2 thui , mà mình cũng chưa cài path 9.2.0, thế bi h phải cài path rùi làm lại à
    crack của 902 cũng crack được cho 903, ko cần down lại crack, h bạn down patch 903, update lên rồi crack

Số bài viết
    20
    thế bi h down path về rồi chạy file đấy thui à , có cần phải xoá đi rùi cài lại ko

Số bài viết
    5,684
    thế bi h down path về rồi chạy file đấy thui à , có cần phải xoá đi rùi cài lại ko
    chỉ cần chạy file patch thôi, cẩn thận thì cài lại sang ổ khác rồi chạy patch

Số bài viết
    20
    mình upate patch 903 rùi, crack xong rùi mà lại ko vào đc game
    [IMG][/IMG]

Số bài viết
    143
    mình upate patch 903 rùi, crack xong rùi mà lại ko vào đc game
    [IMG][/IMG]
    bạn này hình như không chịu đọc bài người ta hướng dẫn để cài đặt nên bị lỗi hoài.
    Như ảnh bạn post lên thì việc cìa đặt đã thành công, bây giờ chỉ việc crack thôi.
    Việc crack trước hay sau khi update 9.0.3 ko quan trọng, làm bước nào trc cũng được.
    các bước crack bạn làm theo bài hướng dẫn của FM05 nhé:
    http://fm-vn.com/diendan/showthread.php?t=11900
    Lưu ý:
    khi bạn chạy file crack , ra phone activation nó hiện tên nước nào lên kệ nó, cứ việc nhập số (nhập chứ ko nên copy nhé) lần lượt theo hướng dẫn của FM05 là thánh công.
    nếu bây giờ nó ko hiện lên Phone Activation thì bạn nên gỡ bó nó toàn bộ, sạch sẽ rồi cài lại (dùng chương trình Your Uninstall 2008 mà gỡ, sau đó dùng search của windows tìm theo từ "Sports interactive", cái nào xuất hiện trong ổ C thì xóa hết đi rồi cài lại).

Số bài viết
    20
    thế cái mình làm kia mới chỉ là cài game và update thôi à, mình chưa crack à

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới