Share game FM24 (PC)
Trang thứ 3 trong tổng số 3 trang Trang đầuTrang đầu 123
Hiển thị kết quả từ 21 tói 23 trong tổng số 23
    Số bài viết
    43
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của ToiYeuHNACB Bài viết
    làm gì có chuyện ac lắm tiền thế.nghe vụ chuyển nhượng nào cũng thấy choáng.chuyển nhượng kiểu này chelsea cũng không chịu nổi
    Thì cũng fải dần dần em mới xây dựng được đội hình như vậy chứ, lam sao trong một mùa có thể đủ $ mà mua được. Bác chưa đá AC bao giờ hay sao ma kêu AC ít tiền. Em thấy ban lãnh đạo cực kì hào fóng trong fần tiền chuyển nhượng, chỉ ức chế mỗi cái vụ hem chịu bỏ tiền ra mở rộng sân vận động trong 2 năm đầu thôi.năm thứ 3 mở được gần 5000 chỗ ngồi rồi các năm sau đều đặn là 1650 chỗ.

Số bài viết
    22
    Tớ đá AC đến 2018 mà mới chỉ có cao nhất 167M chuyển nhượng. Bạn có tới 600M thì quả là hơi ... đáng nghi ngờ. Mới lại đến năm 2013 Nesta đã 37 mà vẫn cho đá sao khi mà bạn có nhiều tiền thế để mua người ?

Số bài viết
    43
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của pippo9 Bài viết
    Tớ đá AC đến 2018 mà mới chỉ có cao nhất 167M chuyển nhượng. Bạn có tới 600M thì quả là hơi ... đáng nghi ngờ. Mới lại đến năm 2013 Nesta đã 37 mà vẫn cho đá sao khi mà bạn có nhiều tiền thế để mua người ?
    Cứ để nó đấy để nó Tut cho mấy thằng cầu thủ trẻ thôi, tại nó có dòng di chuyển ưa thích là không hay dâng cao nên em thích. Chứ bác nhìn ảnh như vậy mà không thấy em cho nó đá có 1 trận thôi à. Còn cái vụ tiền chuyển nhượng thì đến năm 2018 em có 1,108 B. tức là 1108 M ( Euro ). Cái này thì em nghĩ là do 2 nguyên nhân :
    Thứ nhất là hem být bác có đạt được nhiều cup và tiền thưởng cho CLB không.
    Thứ 2 có lẽ tại bác kí hợp đồng dài hạn với CLB nên ít được cho thêm tiền. Em thấy đến mùa giải mới, gần đây nhất là 2021, em chẳng được thêm đồng nào đê mua cầu thủ cả. Nhưng mà hợp đồng em cứ kí thời hạn 1 năm, cứ kí là nó cho thêm rất nhiều tiền.
    Cái game này cheat hay chơi save load thì mất hết tính ăn thua cay cú nên em chẳng bao giờ xài mấy cái trò này. Với lại em gà mờ chẳng být dùng cheat thế nào luôn

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới