Share game FM24 (PC)
Trang thứ 1 trong tổng số 8 trang 123 ... Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 1 tói 10 trong tổng số 75
    Số bài viết
    1,091

FM7 giống ngoài đời thực quá rồi !

Đang cầm Chievo mùa thứ hai, sau gần...3 tháng thương lượng, cuối cùng thì Chievo đã được...sang tên cho ông chủ mới :

---> Ngợi khen HLV đương nhiệm

---> Và sau đó là việc mà ai cũng biết là việc gì ấy ^___^

:welcomeani:

Ơ lạ nhỉ ? Mọi khi vẫn hiện lên ảnh cơ mà ?

Chủ đề tương tự:

Số bài viết
    36
    ờ, cái đó em chưa thấy bao giờ, công nhận là giống thật hơn các Fm cũ
    Em cũng dính 1 trường hợp là cầu thủ ghét nhau nhưng là hồi đá FM 05 , kô biết có bác nào dính chưa

Số bài viết
    134
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của adriankaka Bài viết
    ờ, cái đó em chưa thấy bao giờ, công nhận là giống thật hơn các Fm cũ
    Em cũng dính 1 trường hợp là cầu thủ ghét nhau nhưng là hồi đá FM 05 , kô biết có bác nào dính chưa
    cầu thủ dislike nhau là chuyện bt
    nhiều khi do mình tutor 2 thằng ko hợp nhau nên chúng nó sau một thời gian dislike nhau và dislike HLV là mình luôn

Khoảnh khắc lày nà vĩnh cửu :angel:

Số bài viết
    24
    Không hiểu sao đá giải Ý hay gặp chuyện sang tên đổi chủ hơn giải anh thì phải :cheer2:

Số bài viết
    90
    Chuyện cầu thủ ghét nhau hả ! Tui có gặp 1 lần roài !
    Hồi đá CM4 quản lí Roma ! lúc mua thằng Lucio về thì ngay lập tức chú Zebian phản ứng Unhappy ngay (ko hiẻu tại sao) ! NÓ hỏi mình có lựa chọn đúng khi mua thằng này ko (đại loại là vậy lâu rồi nên ko nhớ nữa ) ! Mình trả lời là có thì ngay lập tức nó đòi rời khỏi CLB ngay !
    Bó tay ! Chắc Sợ bị mất vị trí chính thức ???

Trời đất ơi ! sao nhìn cái hình thằng Man nó cầm tay trái 1 búa tay phải 1 búa gõ liên tục vào Chelsea và Arsenal em thấy sôi máu lên quá !
    Em kết Chelsea lắm ! (Hơi ghét Arsenal) ! Nhưng nhìn cảnh bị thằng Man (ghét cay ghét dắng từ thằng ngồi dự bị dến thằng đá chính đến cả thằng huấn luyện viên) em tức muốn ói máu ra đây này !:frusty:
    Có Bác nào kết Chelsea và Arsenal ko ? Tìm hộ em cái ảnh cả Chelsea và Arsenal cùng nhau đạp vỡ đầu thằng Man cái !
    Cái hình này em thấy từ lâu rồi ! Bức xúc lắm nhưng cố nhịn ! bây giờ ko chiu đc mới lên tiếng !
    Đề nghị mấy bác ở ban quan trị lần sau rút kinh nghiệm ko cho đăng những bài hoặc những hình ảnh mang tính chất "động chạm" dễ gây kích động nha !
    :nono:
    Ko thì dễ dẫn đến Chiến tranh lắm !
    Cảm Ơn Nhiều !
    :please:
    Ý Kiến này hơi ngoài lề chút ! Nhưng bức xú qua ko chiu nổi ! Các bác thông cảm cho em nha !
    Bực mình quá

Số bài viết
    6,093
    Có 1 điểm ko biết mọi người thì thế nào , nhưng mình create new game 3 lần , chơi giải nào cũng vậy, xong mùa thứ 1 thì Juve luôn luôn đc lên SeriA , và mùa thứ 2 dù chưa đc đoạt vô địch vẫn luôn đứng top 4 đại gia của SeriA ^^

Liệu có giống thật ko nhỉ

Số bài viết
    1,091
    Có cần Omnislash cho xem sau mùa đầu tiên Juve vẫn ở Serie B không ? Không những thế còn đứng thứ mười...mấy

Số bài viết
    6,093
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Omnislash Bài viết
    Có cần Omnislash cho xem sau mùa đầu tiên Juve vẫn ở Serie B không ? Không những thế còn đứng thứ mười...mấy
    :cc_hang: thê thảm nhỉ, trong game của SuperFM thì Juve mùa đầu đá Cup gì gì đó đã gây khó khăn rồi, thậm chí có lần nó còn hạ gục luôn AC . Lên SeriA rồi thì Juve mua sắm cũng khá là dữ dằn , trận nào gặp Juve đều phải đổ mồ hôi hột như gặp Inter :rant:

Số bài viết
    3
    Tôi cầm MU, lúc đá hơn nửa mùa đầu tiên, kém thằng CHELS đến 14 điểm, đá bực mình kinh luôn, toàn thua những trẫn cực dở hơi, nhưng ghét điên hơn là việc cầu thủ đá cực kỳ lởm khởm ở PRM. Tìm mọi cách mua thêm cầu thủ mới, coach mới, physio mới... nhưng vẫn không ăn thua gì. Cuối cùng phải làm cách này, mình tự cho mình retired, sau đó thay đổi quốc tịch của HLV (hehehe, vì ban đầu yêu tổ quốc nên chọn National: vietnam), sau đó lại quay lại. Ai ngờ có tác dụng thật thắng toàn bộ những trận còn lại ở PRM và đoạt luôn C1 :frusty:. Tất nhiên TACTIC kô thay đổi.
    Híc, không biết có thể coi đây là một điểm giống thực tế của FM7 không ? nếu đúng vậy thì cũng hơi b......u....ồ.....n............................... cho các HLV Vietnam

Số bài viết
    1,091
    Ơ...Cái này mà cũng có chuyện giống đời thực nữa sao cà ? Hi hi vẫn là bạn thôi mừ, chẳng qua là có lẽ trong lúc huấn luyện bạn làm gì để chúng nó không vui nên chúng nó đá dở đó thôi, rồi bạn lập HLV mới thì chúng nó đâu có biết bạn là ai, nên chúng nó tìm hiểu lại bạn từ đầu ấy mà, chứ làm gì có chuyện không nghe lời HLV VIỆT NAM, nghe lời HLV nước khác đâu

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới