Share game FM24 (PC)
Hiển thị kết quả từ 1 tói 3 trong tổng số 3

Chủ đề: chỉ hộ em với

Số bài viết
    1

chỉ hộ em với

em là một new mới trên # .em cầm đội barca và có mua được thằng kaka cho nó đá AMC sau tiền đạo nhưng em thấy nó kiến tạo ít mà ghi bàn cũng ít ! bác nào dùng rồi có thể chỉ cho em các set thằng kaka như nào cho hay với ! nhân tiện cũng chỉ cho em các set thằng ronaldinho và messi nữa em cho 2 thằng nào đá cánh trong 4-3-3 đó ! mong nhận được giúp đỡ

Số bài viết
    60
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Sathubongdem Bài viết
    em là một new mới trên # .em cầm đội barca và có mua được thằng kaka cho nó đá AMC sau tiền đạo nhưng em thấy nó kiến tạo ít mà ghi bàn cũng ít ! bác nào dùng rồi có thể chỉ cho em các set thằng kaka như nào cho hay với ! nhân tiện cũng chỉ cho em các set thằng ronaldinho và messi nữa em cho 2 thằng nào đá cánh trong 4-3-3 đó ! mong nhận được giúp đỡ
    Bạn đã thử set bọn nó theo kiểu mẫu có sẵn trong game chưa nhỉ? (Trong Tactics, chọn Kaka, bấm Set to -> Attacking Midfield). Mình đã từng cầm Kaka rồi, set nó là Attaking Midfiled thì nó đá như điên, trận nào không ghi bàn thì cũng kiến tạo mấy cơ hội. Barca có 3 thằng Ronaldinho + Messi + Kaka như bạn thì thiên về kĩ thuật. set bọn nó là Attacking Midfield đi, đừng set Winger xem sao :a26:

El Níño

Số bài viết
    486
    Hình như đây o phải là FM 09 thi phải
    Nói chung muốn set được cầu thủ tốt phụ thuôc nhiều yếu tố lắm: đội hình,chỉ số,FFM.v..v.Với lại đấy hình như o phải FM 09 nên cũng hơi khó nói.Theo mình bạn cứ đá nhiều để có hiểu biết cơ bản về cách set cầu thủ đi đã(lấy cả từ điển ra,từ nào o hiểu tra,vận dụng cả kiến thức bóng đá nữa).Rồi có gì đặt câu hỏi cụ thể chứ hỏi chung chung thì trả lời cũng chung chung -->chả ích gì

Các món quà mùa Valentine
    http://fm-vn.com/diendan/showthread.php?t=26934

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới