Share game FM24 (PC)

Trang thứ 4 trong tổng số 9 trang Trang đầuTrang đầu ... 23456 ... Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 31 tói 40 trong tổng số 82
    Số bài viết
    668
    tại sao bán cái thằng Brocchi thử áp dụg cách này
    bọn nó toàn đòi mượn ,3-4 lần mà vẫn thế xong rồi thì bọn nó 0 đồng cũg k thèm lấy ,mượn cũg k lấy mặc dù nó có đến 2x CLB để ý

Số bài viết
    196
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của nminhtuan Bài viết
    tại sao bán cái thằng Brocchi thử áp dụg cách này
    bọn nó toàn đòi mượn ,3-4 lần mà vẫn thế xong rồi thì bọn nó 0 đồng cũg k thèm lấy ,mượn cũg k lấy mặc dù nó có đến 2x CLB để ý
    Hoho, đã có 'chống chỉ định ' rồi mà, ko phải thằng nào cũng làm được thế đâu, nếu thế chơi game còn gì thú vị nữa. Nói chung là hên xui, nhưng xác suất là khá cao chứ không phải hú họa. Thằng nào khó bán, hoặc không bán được mới nên làm cách này, khi bạn offert như thế,nếu sau đấy nó báo là no offert for...thì coi như là cách này ko được, còn nếu ko thấy thông báo gì, thì nhiều khả năng vài ngày sau có có thằng ' điên ' nó ok đấy. Mà nhiều thằng tớ thử rồi, trước hai ngày thôi mà offer thì ko có thằng nào ok, nhưng sau 2 ngày thì lại được, vì thế mới bảo hên xui vì ko biết thời điểm nào là thích hợp.

Số bài viết
    29
    Thường thì offer từ giữa tháng 6 để bọn clb nó chú ý rồi sang tháng bảy nó múc.Như thằng Roben tôi bán vậy mời chào cho thằng Barca chú ý đến đầu tháng bảy nó có tiền đi shopping nó mới đồng ý .

Số bài viết
    139
    cái này cũng hên xui, lúc được lúc không.
    không tính mấy trường hợp thêm điều khoảng Qtế nha.

Văn phòng tứ bảo.......tiểu nhị!!!

Số bài viết
    219
    sao mình xài với thằng nào cũng k đc nhỉ nản thế đá mấy đội lởm ít tiền quá

Số bài viết
    196
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của jindo199x Bài viết
    sao mình xài với thằng nào cũng k đc nhỉ nản thế đá mấy đội lởm ít tiền quá
    Bạn làm đúng cách chưa? Offert như sau: Transfert 0€, sau 24 tháng (có nhiều thằng 12, 18 tháng cũng được) trả số tiền gấp 2 lần giá trị của cầu thủ đó, cộng thêm điều khoản sau 1 hoặc 10 trận Qte trả thêm 1 số tiền mà bạn muốn, hoặc thêm đk sau 1 số trận đá ở league, lần bán tới được hưởng % nào đó. Bạn offert xong, nếu sau đấy thông báo là no offert for ...thì coi như ko được, còn nếu ko thấy thông báo gì thì nhiều khả năng vài ngày sau sẽ có bọn nhảy vào ok offert. Nếu thời điểm không thích hợp, no offert ... thì bạn phải loại ngay cầu thủ đó khỏi liste transfert vì nếu ko sau này bán sẽ cực kì thấp vì cầu thủ bạn ở tình trạng ko cần thiết cho câu lạc bộ, giá giảm thê thảm. Sau 1 thời gian thử lại offfert xem sao. Nhưng mình có nói rồi, vụ này cũng hên xui thôi, chứ thằng nào cũng bán được kiểu này thì loạn mất

Số bài viết
    6
    cách bán cầu thủ của bạn thì không lạ j với nhiều người trong 4rum này.
    nhưng thấy bạn hơi vô nhân đạo wa.
    mình cũng thường xuyên bán cầu thủ kiểu đó, nhưng không tàn ác thế đâu. mấy chú ngon ngon cỡ hamsik, sanchez,vargas thì tầm tầm khoảng từ 60 - 80M UK. mấy thằng vừa vừa thì 30-50M.
    có 1 điểm cần lưu ý là cách này hình như không dùng đc với mấy chú già già 28-29-30tuổi( mình thử mà không đc). nếu bạn làm đc thì post thử cái hình mình học hỏi Kn

Số bài viết
    108
    Mình làm được với Nistelrooy bán cho Inter được 45M UK. Trả ngay sau 1 trận được đá

Số bài viết
    145

ui zời.R7 30 tuổi bán đc ngần này này(=103 triệu euro=82 triệu bảng).khi ghi đc 10 bàn thắng là trả max tiền thưởng(hình như 7x triệu thì phải)còn lại là trả trực tiếp và trả sau 12 tháng.chỉ cần không phải là tiền đạo thì cứ đưa điều kiện trả tiền sau khi ghi đc 10 bàn thắng.mà ghi bàn thắng với R7 là chuyện nhỏ
    Thêm tấm nữa này

Lần sửa bài viết gần nhất bởi baygiomaimai : 12-09-2009 vào lúc 05:56 PM
    ĐI SPAM KIẾM TIỀN CÁ ĐỘ ĐÂY!!!

Số bài viết
    112
    đã áp dụng được 2 cầu thủ, toàn bọn tiềm năng, nhưng ko phù hợp với đội hình của mình, nhưng mình còn nhân đạo, 1 chú 15tr, 1 chú 30tr, trong khi giá trị thực khoảng 1 or 2 tr

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới