Share game FM24 (PC)
Trang thứ 2 trong tổng số 2 trang Trang đầuTrang đầu 12
Hiển thị kết quả từ 11 tói 15 trong tổng số 15
    Số bài viết
    57
    mình thử cách của chủ topic rồi nhưng thật là tai hại, vì để giá là 0 nên phải có đến hơn mấy chục clb hôi của nhảy vào mua 0. Mỗi lần mình chỉnh giá sau 60 games thì lại tương tự có mấy chực ông nhảy vào => bán bằng niềm tin .

Cũng có thể bán được nhưng đòi hỏi phải là người rất kiên trì

Số bài viết
    57
    mà mình để ý thấy ở bản 9.03 này bọn club nó cực kỳ khôn lỏi, nó chỉ hỏi mua phần lớn là cầu thủ trẻ tài năng của mình thôi, còn những bọn đã có chút tên tuổi nó rất ít khi mua dù đá hay đến đâu. Như kiểu mấy thằng tevez, rooney mình có offer mời đến tận mồm các bố còn ép giá như đúng rồi

Số bài viết
    338
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của theanhuce Bài viết
    mình thử cách của chủ topic rồi nhưng thật là tai hại, vì để giá là 0 nên phải có đến hơn mấy chục clb hôi của nhảy vào mua 0. Mỗi lần mình chỉnh giá sau 60 games thì lại tương tự có mấy chực ông nhảy vào => bán bằng niềm tin .

Có 2 hướng giải quyết, một là cầu thủ của bạn được nhiều đội yêu thích, vì thế có thể bán ngay lấy tiền tươi.
    Nếu bạn vẫn muốn dùng phương pháp mà chủ topic đã nêu thì sau khi bọn máy nó offer, bạn nhảy vào phần tranfer của cầu thủ đó, accept những thằng nào trả đúng theo yêu cầu của mình, (thông thường thì chỉ có vài ba thằng thôi, vì tầm 30M trở lên chỉ đại gia mới mua, nếu nhiều quá có nghĩa là bạn bán quá rẻ). Sau khi accept những thằng đó thì reject 1 thằng offer 0M đồng thời chọn "reject all offers". sau khi nó tự đông reject hết đống còn lại thì bạn có thể vào player status của cầu thủ đó để bỏ cái "reject all offers" đi.

Số bài viết
    196

Tôi đã áp dụng theo cách của chủ topic và thành công rực rỡ đấy thôi,khác 1 chút là thêm điều kiện trả thêm 44M sau khi đá cho đội tuyển QG...1 trận, bạn qua đây xem nhá http://fm-vn.com/diendan/showthread.php?t=14380
    Nói chung chỉ những cầu thủ ít tên tuổi thôi và có khả năng tham gia đội tuyển QG, dù là đội chính hay đội U, thì bán được theo cách này, còn những thằng nổi tiếng thì rất khó bán, bọn nó thường muốn trả tiền tươi thóc thật chứ ít thích kiểu trả thêm sau 1 số trận đá league hay đội tuyển QG

Số bài viết
    72
    đúng là suy thoái kinh tế, từ bản fm 9.03 trở đi buôn bán khó kinh. Mình thử save rồi offer mấy thằng rooney, tevez bebatov hay là cr7 mà không thằng nào được giá cả, mà bọn nó khôn lắm toàn loan to buy thôi. Vừa vào game mình muốn tống khứ 3 thằng hagreaves,fletcher và carrick đi mà toàn tầm 20m đổ xuống không cao hơn được, ức thật
    dễ thôi mà. Set transfer tụi nó, để No intrucsion, Not needed by club, thằng nào hỏi cứ reject, sau thấy đc giá thì sút, mình bán đc carrick 28M$, Fletcher 24M$, Haggreaves 38M$. Thử đi bạn. wan trọng là phải biết kiên nhẫn.

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới