Share game FM24 (PC)
Hiển thị kết quả từ 1 tói 8 trong tổng số 8
    Số bài viết
    31

Unavailable for next match due to medical reasons

Tận dụng mấy đồng xu cuối cùng tậu chú De La Red với giá khá hời: $9M. (trans lst). Morale very good, cond luc nao cung hon 95%, phys report đang trong tình trạng rất tốt... nhưng lúc đem về mới hố hàng một câu xanh rờn đại loại là Unavailable for next match due to medical reasons until 30-6-2009 ( đầu mùa sau). Bà mẹ..vn anh hùng!

Nó vẫn tập luyện bình thường, thậm chí nó còn warning sau 3 tháng ko được đá mới đau chớ. Có chiến hữu nào có kinh nghiệm hay giải pháp cho vụ này ko, làm ơn!!

Chủ đề tương tự:
    Lần sửa bài viết gần nhất bởi leonevn : 19-08-2009 vào lúc 11:16 AM

Số bài viết
    668
    vậy có thể là nó bị treo giò rồi
    còn hình như thằng này bj bệnh tim nên ko cho đá dc thì fải

Số bài viết
    5,684
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của leonevn Bài viết
    Tận dụng mấy đồng xu cuối cùng tậu chú De La Red với giá khá hời: $9M. (trans lst). Morale very good, cond luc nao cung hon 95%, phys report đang trong tình trạng rất tốt... nhưng lúc đem về mới hố hàng một câu xanh rờn đại loại là Unavailable for next match due to medical reasons until 30-6-2009 ( đầu mùa sau). Bà mẹ..vn anh hùng!

Nó vẫn tập luyện bình thường, thậm chí nó còn warning sau 3 tháng ko được đá mới đau chớ. Có chiến hữu nào có kinh nghiệm hay giải pháp cho vụ này ko, làm ơn!!
    cái này cũng ko hiểu tại sao nhưng mình rất kết, vì nó mà trong game mình chơi barca xuống hạng, lỗi game thế nào mà từ vòng 3-34 cả đội hình chính của nó đều dính unavailabe, kết quả các cậu thắng được 2 trận đấu còn thua sạch từ 3-34, sau đó đột nhiên trở lại bình thường thì đã quá muộn, barca đã xuống hạng

Số bài viết
    31
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Jose Mourinho Bài viết
    cái này cũng ko hiểu tại sao nhưng mình rất kết, vì nó mà trong game mình chơi barca xuống hạng, lỗi game thế nào mà từ vòng 3-34 cả đội hình chính của nó đều dính unavailabe, kết quả các cậu thắng được 2 trận đấu còn thua sạch từ 3-34, sau đó đột nhiên trở lại bình thường thì đã quá muộn, barca đã xuống hạng
    khặc khặc !! có lẽ từ trân thứ 2 bạn mua phải bé nào từ châu mỹ về, mang theo H1N1 nên mới ra nông nổi này. Mà chịu đựng dc những 30 trận thì hơi bị kiên nhẫn đấy.
    Ah mà mình chơi patch 9.3 rồi, ko nghĩ do lỗi game đâu

Số bài viết
    5,684
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của leonevn Bài viết
    khặc khặc !! có lẽ từ trân thứ 2 bạn mua phải bé nào từ châu mỹ về, mang theo H1N1 nên mới ra nông nổi này. Mà chịu đựng dc những 30 trận thì hơi bị kiên nhẫn đấy.
    Ah mà mình chơi patch 9.3 rồi, ko nghĩ do lỗi game đâu
    ko, mình đá real, thế mới sướng khi thấy thằng barca xuống hạng chứ

Số bài viết
    29
    hay thế có file save ko gửi mình với .Chưa từng thấy như vậy bao giờ.Chỉ có bơm tiền cho các đội khác của Liga thì Barca chật vật giành được vị trí thứ 4 với hiệu số bàn thắng bàn thua hơn chứ Atl .Madrid thôi.

Số bài viết
    5,684
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của ik_mmm Bài viết
    hay thế có file save ko gửi mình với .Chưa từng thấy như vậy bao giờ.Chỉ có bơm tiền cho các đội khác của Liga thì Barca chật vật giành được vị trí thứ 4 với hiệu số bàn thắng bàn thua hơn chứ Atl .Madrid thôi.
    đương nhiên là có n ko tác dụng gì, máy mình lởm chỉ load mỗi la liga thôi mà, nó xuống hạng cái giờ sang mùa mới thì trong danh sách đá la liga ko có tên nó thôi, chứ cũng chẳng khác gì bình thường cả, à, mà vừa nhớ ra là từ vòng 35 thấy nó xuống hạng rồi mình add manager barca thử xem nó xuống hạng mình có bị sa thải ko thì cầu thủ của nó hết bị unavailable từ đó

Số bài viết
    668
    vừa tra lại từ điển đúg là vì lý do y tế ,vầy hoá ra là đúng thằng này bị tim ah :a25:

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới