Share game FM24 (PC)
Trang thứ 2 trong tổng số 2 trang Trang đầuTrang đầu 12
Hiển thị kết quả từ 11 tói 15 trong tổng số 15
    Số bài viết
    1,235
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của ik_mmm Bài viết
    Hehe thks các bác. Nhưng cái thắc mắc một số thằng PA cao ngất ngưởng nhưng ko thể lên max được CA. Vì sao vậy dù có đội ngũ coach khủng + với đá liên tục .Hình như chỉ số Determination à?
    Max khó lắm đến Messi Ca 192 Pa 195 hay ronaldo Ca 193 Pa 195 còn không max được nữa thật ra không cần phải lên max đâu, chỉ cần cầu thủ đó đá tốt là được rùi THeo những gì mình tìm hiểu thì không phải ai cũng đạt tới CA=PA (sử dụng FM gennie Scout )

Đầu tiên là 2 cầu thủ vớ vẩn

THẬM CHÍ LÀ ADEBAYOR

CA và PA CHỈ LÀ 2 cái thước đo thui
    Messi sau này về già CA giảm xuống thập tệ khéo khi còn đá kinh hơn mấy thằng trẻ CA đang vào zai đoạn tăng vù vù

Lần sửa bài viết gần nhất bởi hot_dog : 18-08-2009 vào lúc 09:31 AM

Số bài viết
    387
    Nhiều thằng mua về, CA giảm liên tục dù thiết bị luyện tập+ đội coach ngon lành+đá chính thường xuyên+ tuổi chỉ 19,20->hàng hớ

Số bài viết
    695
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của 2104vulcan Bài viết
    theo mình thì đó là chỉ số vị trí khủng, tức là chỉ thay đổi được chỉ số vị trí. VD: MC : 64,22 MR: 57,34.... chứ làm j đổi được PA của cầu thủ. VD S.ramos có xu hướng dâng cao+ trẻ>> train có thể trở thành Good MR
    À,ý mình nói max potA nghĩa là CurA = potA ấy (nói max curA mới đúng )
    còn potA thì tất nhiên ko thay đổi rồi
    Trong game các bạn nên chú ý những thằng ấn vào max curA xem ,nếu như bằng hoặc ~ potA thì nên mua,còn những thằng potA cao mà ấn max lại chỉ ~140 thì ko nên mua vì khó train (vẫn được nhưng mấy thằng này kiểu có tài mà ngu lâu )

Số bài viết
    215
    Hot_dog về scout Anderson của MU ấy anh chàng này có thể max CA=PA mà!
    Mà thôi anh em có thể chỉ giúp mình danh sách mấy thằng triển vọng cho Hy Lạp ko?

Số bài viết
    1,235
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của 0079 Bài viết
    Hot_dog về scout Anderson của MU ấy anh chàng này có thể max CA=PA mà!
    Mà thôi anh em có thể chỉ giúp mình danh sách mấy thằng triển vọng cho Hy Lạp ko?
    Mình chỉ lấy ví dụ để Chứng minh không phải ai cũng max Ca đựoc chứ có bảo ai cũng không thể Ca=Pa đuọc đâu

Còn về Greece mình có vài thằng triển vọng đây
    Josh Lambo sinh năm 1990) vị trí GK mang quốc tịch USA nhưng có other Greece, PA Tận 177 (Riềng em này bạn phải mời nó nhanh không tuyển Mỹ mà gọi nó trước thì thui luôn)

Manolis Nikolaou (sinh năm 1992) vị trí tiền đạo, PA tận 159 otay: em này quốc tịch đức nhưng có other là greece

Michalis Pavlis (sinh năm 1989) vị trí tiền đạo PA tận 156

Ngoài ra còn có Samaras của Celtic đã khá thành danh

NÓI chung Hy Lạp Quanh đi quẩn lại chỉ có mấy bạn "già" là ổn thôi như Nikopolidis, Karagounis,.......

Lần sửa bài viết gần nhất bởi hot_dog : 18-08-2009 vào lúc 09:28 AM

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới