Share game FM24 (PC)
Hiển thị kết quả từ 1 tói 7 trong tổng số 7

Chủ đề: Cần hỏi!

Số bài viết
    120

Icon2 Cần hỏi!

em nood xin mạn phép hỏi nêu ngân quỹ tài chính chuyển nhượng mình dùng không hết hay không dùng nữa thì noá sẽ chuyển vào đâu!có tang blance không ạ.Em cầm manu đến mùa 2 bán bugget la 102M mà mình không dùng chi bán thôi:a34:

Số bài viết
    1,235
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của kunpro Bài viết
    em nood xin mạn phép hỏi nêu ngân quỹ tài chính chuyển nhượng mình dùng không hết hay không dùng nữa thì noá sẽ chuyển vào đâu!có tang blance không ạ.Em cầm manu đến mùa 2 bán bugget la 102M mà mình không dùng chi bán thôi:a34:
    BẠN HIỂU SAI VÂN ĐỀ RỒI MỖI ĐỘI đều co finance Balance và trong số tiền bạn có đó sẽ đc chủ tịch cho phép sử dụng 1 khoản nào đó để chuyển nhượng (tranfer Budget)
    VD: bạn cầm MU có finance là 100M và tranfer budget là 30m thì có nghĩa là trong 100M thì bạn đc phép dùng 30M để chuyển nhượng

ARE YOU UNDERSTAND

Số bài viết
    120
    không ạ!tức la cai quỹ chuyển nhượng nó cho em la 40M!em ban cầu thủ thêm 70M nữa!nhưng em lại không mua cầu thủ thi số tiền TRanfers bugget đấy hết mùa có trả về blance không

Số bài viết
    668
    nó đồg thời ở balence mà bạn :a34:

Số bài viết
    1,235
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của kunpro Bài viết
    không ạ!tức la cai quỹ chuyển nhượng nó cho em la 40M!em ban cầu thủ thêm 70M nữa
    Nếu như theo bạn nói thì Balance tăng lên 70M rồi còn gì :haha2:

nhưng em lại không mua cầu thủ thi số tiền TRanfers bugget đấy hết mùa có trả về blance không
    MÌNH ĐÃ PHÂN TÍCH Ở BÀI TRÊN RÙI KHÔNG HIỂU AH`

Số bài viết
    5,684
    thế này nhé,tiền trong FM gồm có 3 loại, 1 là tiền để bạn tiêu(vào mua bán và trả lương), 2 là giá trị của cầu thủ trong đội, sân vận động...., loại này chỉ có thể xem bằng shop, ko thể xem trực tiếp và cũng ko ảnh hưởng đến được, 3 là quỹ của CLB, loại này là bọn trong hội đồng quản trị cầm, đến kỳ chuyển nhượng nó bơm thêm cho mình chính là ở khoản này, nếu như ko tiêu hết,thì khoản 1 sẽ giữ yên cho đến kỳ chuyển nhượng, khi đến kỳ chuyển nhượng, nếu nhận thấy quỹ chưa đủ dùng, bọn boss sẽ bơm thêm nhiều ít tuỳ tình hình, ngược lại nếu thấy thừa rồi, nó sẽ rút bớt đi (cả tiền chuyển nhượng lẫn lương), nên ko cần lo gì cả, ko dùng cũng ko sao

Số bài viết
    120
    thanks!:haha2: này thì 30 kí tự này

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới