Share game FM24 (PC)
Trang thứ 1 trong tổng số 3 trang 123 Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 1 tói 10 trong tổng số 28
    Số bài viết
    26

Cầu thủ cũng bị cúm H1N1?

Tình cờ thằng physo báo cái này, liên tưởng thực tế thấy cũng mắc cười quá. Chắc nó lo cho đội bóng, sợ nhiễm cúm H1N1 nên khuyên mình cho Cruz về nhà để khỏi lây virus cho các thành viên khác của đội. Đúng là Fm..., làm cho mình nhiều cái thấy bất ngờ như đời thật

Báo cáo này mới làm mình sợ nè, swine flu - bạn nào tra tự điển xem, cúm lợn - khởi thuỷ của H1N1 đó, mình sợ quá gửi ku cậu về nhà cách ly với đội bóng ngay.

Lần sửa bài viết gần nhất bởi HoangHonLuKhach : 09-08-2009 vào lúc 04:25 PM

Số bài viết
    57
    cái này đâu phải H1N1, chỉ là cúm thường thôi cái này thì gặp nhiều không hiếm đâu

Số bài viết
    1,235
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của HoangHonLuKhach Bài viết

Tình cờ thằng physo báo cái này, liên tưởng thực tế thấy cũng mắc cười quá. Chắc nó lo cho đội bóng, sợ nhiễm cúm H1N1 nên khuyên mình cho Cruz về nhà để khỏi lây virus cho các thành viên khác của đội. Đúng là Fm..., làm cho mình nhiều cái thấy bất ngờ như đời thật
    Cái này mình gặp nhiều rồi Có cái gì đặc biệt đâu mà bạn lại lập hẳn topic Lại còn h1n1 nữa

Số bài viết
    51
    Cũng thú vị đấy chứ..................

Số bài viết
    215
    Chuyện thường mà!
    Ai trong đời mà chả bị hắt hơi sổ mũi một vài lần!

Số bài viết
    373
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của quydo Bài viết
    Cũng thú vị đấy chứ..................
    Spam vừa thôi ông ơi
    Cái này gặp thường xuyên cũng như chấn thương thôi có điều ko cẩn thận thì cả đội nghỉ ốm luôn đó
    Mà H1n1 ở đâu ra thế

Số bài viết
    26
    hì hì, thì nó hok nói virus gì là mình liên tưởng tới H1N1. Mà cúm trong Fm cũng có thể lây cho cả đội như lời thằng physo sao ?:a26:

Số bài viết
    431
    Cảm cúm thông thường thôi mà bạn.Chứ lúc mà ra Fm 09 đã có cúm H1N1 đâu.

Số bài viết
    26
    Chắc FM10 nhà sản xuất sẽ cập nhật thêm bệnh cúm tòan cầu này, đội nào xui bị lây cả đội chỉ có nước ngồi khóc. Hay lâu lâu thêm vào vài trận đấu giao hữu bị hủy vì đặt bom (giống MU vừa rồi) cho thật nhỉ ?:a16:

Số bài viết
    431
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của HoangHonLuKhach Bài viết
    Chắc FM10 nhà sản xuất sẽ cập nhật thêm bệnh cúm tòan cầu này, đội nào xui bị lây cả đội chỉ có nước ngồi khóc. Hay lâu lâu thêm vào vài trận đấu giao hữu bị hủy vì đặt bom (giống MU vừa rồi) cho thật nhỉ ?:a16:
    Ra mấy cái đó thì lỡ CR9 bị cúm chết sao.Còn đặt bom cũng dễ chết nữa.Mu mà chết hết ko còn ai thì lấy gì mà đá.

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới