Share game FM24 (PC)
Hiển thị kết quả từ 1 tói 5 trong tổng số 5
    Số bài viết
    1

Làm manager của Bilbao!

Đã bác nào quản lý clb này chưa,clb này chỉ có thể mua các cầu thủ thuộc xứ Basque nên rất khó.2 ngôi sao sáng nhất của xú Basque chắc chỉ có Xabi Alonso và M.Arteta(nhưng chắc chỉ khi vô địch C1 may ra mới mua đc).Đã bác nào quản lý đội này vô địch Liga or C1 chưa.Em thì quản lý đc 3 năm rồi năm nào cũng ì ạch giữa bản xếp hạng trong khi mấy anh trụ cột sắp già hết rồi mà chả có anh random nào ngon thuộc xứ Basque để sign đc.

Chủ đề tương tự:

Số bài viết
    183
    daniel Aquino,andrea Iraola ,Florente ..vv.v.v và còn nhiều ngôi sao khác tìm sẽ thấy.đến mùa 2 là có khả năng cạnh tranh chức vô địch rồi.đến mùa thứ 3 thì vô địch C1 .tháng trước mình có cầm đội này mà ^^ .giờ mình đã yên vị ở Barca rồi

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Zant Bài viết
    Dịch ra thì Natural Fitness là nền tảng thể lực còn Determination có thể gọi là sự quyết đoán tự suy ra xem khả năng phát triển của nó đến đâu

Số bài viết
    777
    Công nhận cầm đội A.Bilbao cực khó
    Những thằng mình thích mua thì ko mua được tìm hàng đủ điều kiện VLB cho mua thì lại ko thich

quamuop1 off -> Ngao The Cuong Sinh on

Số bài viết
    112
    A.Billbao thì có cầm 1 lần.Mình thấy cũng không khó lắm đâu.Mùa đầu thì ko ăn nổi rồi..Ráng đá kiếm tiền qua mùa 2 mùa vip về thì lên thui.

Số bài viết
    354
    Mùa đầu ráng mua wonderkid 17t< của TBN về mà train.
    Mấy CLB Rival cũng có nhiều cầu thủ xứ Basque nhưng cũng chẳng có anh nào khá cả.

Nói chung không cheat thì khó mà vô đích

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới