Share game FM24 (PC)
Trang thứ 2 trong tổng số 7 trang Trang đầuTrang đầu 1234 ... Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 11 tói 20 trong tổng số 69
    Số bài viết
    313
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của haininh Bài viết
    Mình phải down bản mới nhất của FM hay là của remi thế
    Down bản nào cũng được bạn ạ .
    Bạn có thể lựa chọn bất kì link nào trong các link kể trên .
    Chỉ cần 1 file data 7.02 và 1 file crack là ok .
    Have fun !!!

Số bài viết
    18
    Mấy đại ca cho em hỏi cái????
    Cái này sau khi cài rồi thì phải chơi lại hay là chơi tiếp vậy.

Số bài viết
    10
    Cái này mà giờ vẫn còn nhìu người hỏi kìa.
    Tất nhiên là sau khi cài bất cứ 1 bản Patch hay Update nào thì cũng phải chơi lại từ đầu (create new game) thì mới cảm nhận được sự khác biệt hi hi.

Số bài viết
    110
    các bác cho em hỏi
    bản patch này có thêm mấy đội tuyển quốc gia như Đức với Hà Lan ko
    Đá mà ko có 2 đội này cứ thiếu thiếu làm sao á

Số bài viết
    202
    Tại sao tui cài lại FM rồi up lên bản 7.0.2 thì nó không vô được là sao ?? Hay là phải up lên bản 7.0.1 trước rồi mới up lên 7.0.2 thì mới chơi được!!!! Có ai bị trường hợp của tui chưa nhỉ ? Giải quyết giùm tui cái

:th_di-bong:
    :th_sut:

Số bài viết
    2
    Bản patch 7.02 bị lỗi, các chữ trên thanh Tatbar chuyển thành số hết, chán quá.

Số bài viết
    12
    em cũng muốn hỏi.. khi mà em up bản 7.0.2 ( em đang chơi bản 7.0 ).. hình như hok up được.. bị lỗi.. ( em down link khác ) em chỉ giải nén phần crack ra thôi.. vào chơi vẫn thấy Version 7.0.2.. cho nó đá thứ thì thấy rất chậm.. chậm hơn bình thường..bác nào giải thích hộ em cái... hay là phải up bản 7.0.1 trước vậy???

Số bài viết
    1
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của ck.thjeugja Bài viết
    em cũng muốn hỏi.. khi mà em up bản 7.0.2 ( em đang chơi bản 7.0 ).. hình như hok up được.. bị lỗi.. ( em down link khác ) em chỉ giải nén phần crack ra thôi.. vào chơi vẫn thấy Version 7.0.2.. cho nó đá thứ thì thấy rất chậm.. chậm hơn bình thường..bác nào giải thích hộ em cái... hay là phải up bản 7.0.1 trước vậy???
    Theo tớ, thường phải update từng bước một. Từ 7.0 lên 7.1 rồi 7.2 mới có thể chuẩn được cho các version sau.

Số bài viết
    1,091
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của leigham Bài viết
    Theo tớ, thường phải update từng bước một. Từ 7.0 lên 7.1 rồi 7.2 mới có thể chuẩn được cho các version sau.
    Không bạn ạ, khi bạn up version trong FM7, new version sẽ tạo ra một thư mục mới trong phần game db. Cho nên khi bạn new game, bạn sẽ được hỏi là muốn chơi bản 7.0.0 hay bản 7.0.x Cho nên bạn không cần phải up 7.0.1 làm gì. Omni luôn luôn xóa thư mục 7.0.0 đi vì chẳng dùng đến. :welcomeani:

Số bài viết
    57
    Có lỗi xảy ra nhé khi mình dùng bản 7.02 nhé,khi dow bộ fm07 không cần dùng ổ ảo về ngon,mình dow luôn bản update 7.02 giả nén cho vào footballmanager2007/data/db ,sau đó mình cho crack vào phần fm.exe đè lên okie,vào chơi 1 lúc không thấy có gì mới,thoát ra mình vào lại phần footballmanager2007/dât/db thấy có setup 7.02 click vào nó hiền lên bảng update 7.02 mình brower chỉ tới fm.exe rồi ấn update nó update được hơn 500 file gì đó nhớ không rõ,sau đó thoát ra vào chơi lại thì hiện lên thông báo là please insert disk,và restart application.....và không chơi được nữa,lỗi này là do đâu giải thich dùm với,bộ update bị lỗi hay là không update được ?thanks

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới