Share game FM24 (PC)
Trang thứ 2 trong tổng số 2 trang Trang đầuTrang đầu 12
Hiển thị kết quả từ 11 tói 14 trong tổng số 14

Chủ đề: Cứu cứu

Số bài viết
    425
    bạn Go on holiday 1 ngày là thằng trợ lí nó tự khắc xếp đuợc, nhưng nếu nó có bỏ ra ngoài 1 thằng bạn cần thì cũng đừng hỏi tại sao nhá
    Là như nào ông trẻ ơi

Bạn cứ đôn mấy thằng trẻ ở đội u18 hay đội 2 lên cho nó đủ yêu cầu là được
    Nó chỉ cho mình thêm vào( in) 3 cầu thủ( dù đã out ra bao nhiêu cầu thủ trước đó cũng vô tác dụng)
    Trong khi mình cần thêm 5 đứa quốc tịch anh nữa

Số bài viết
    13
    Go on holiday theo tui ở bản FM9 này phải có crack, nếu không thì không process được. Với lại Go on holiday hay bị auto bởi thằng Asst lắm( có khi bị mất vài thằng trụ cột vì out..)-> tốt nhân là bạn nên chọn vài chú ở đội trẻ (cần 4 cầu thủ trưởng thành từ lò đào tạo, 8 players đã có quốc tịch Anh- có thể là cầu thủ nước ngoài nhưng đã được nhập thêm quốc tịch do thời gian ở clb)
    Cía bác gì đấy nói cũng đúng..bản chất của việc này là bạn mua quá ồ ạt, mua nhiều thằng mà mất cân bằng..tôi nghĩ nên dùng hàng trong nước có khi chỉ để phục vụ đá C1, còn những thằng khác có thể cho out và tập trung cho giải nội địa..)
    Trường hợp của bạn, cứ để ý có 4 ku có HG màu xanh nhạt và 8 ku HG màu xanh đậm là được mà..chắc là phải hy sinh một số chú rùi..mà cái này auto select cũng đâu có được..

Số bài viết
    179
    Bản chất không phải là mua ồ ạt mà ở kỳ chuyển nhượng mùa đông đã bán quá nhiều thằng trained in nation (không phải là có quốc tịch Anh, mà là Trained in England), cho nên khi đăng ký ngày 1st Feb thì không đủ số lượng cầu thủ Trained in nation, do chỉ cho thay đổi tối đa 3 chú so với bản đăng ký ngày 1st Sep.

Số bài viết
    148
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của long_gt_1878_zero Bài viết
    (cần 4 cầu thủ trưởng thành từ lò đào tạo, 8 players đã có quốc tịch Anh- có thể là cầu thủ nước ngoài nhưng đã được nhập thêm quốc tịch do thời gian ở clb)
    ..
    Chỗ này hiểu sai 1 ý rồi, mình xin chỉnh sử lại tí:
    4 cầu thủ tự đào tạo: chơi cho CLB của mình ít nhất 3 năm từ khi 15 cho đến 21 tuổi
    8 cầu thủ đào tạo trong nước: chơi cho 1 CLB có cùng quốc tịch với CLB mình đang dẫn ít nhất 3 năm từ khi 15 cho đến 21 tuổi ( không nhất thiết cầu thủ đó phải mang quốc tịch Anh. Ví dụ: Owen Hargreaves mang quốc tịch Anh nhưng được Bayern đào tạo nên nếu bayern đang kí đá cúp châu âu thì Owen sẽ tính vào 4 cầu thủ tự đào tạo của Bayern, còn nếu bạn mua owen thì khi đang kí danh sách đá cúp châu Âu nó sẽ ko tính owen vào nhóm 8 cầu thủ đào tạo trong nước đâu dù owen mang quốc tịch anh )
    _ Còn nếu bạn ko đủ tiêu chí 4-8 trên thì khi đăng kí bạn chỉ chọn 22 cầu thủ thôi rồi đồng ý chắc chắn sẽ được

KHÔNG CÓ GÌ QUÝ HƠN REAL MADRID ĐOẠT CÚP

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới