Share game FM24 (PC)
Trang thứ 1 trong tổng số 2 trang 12 Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 1 tói 10 trong tổng số 15
    Số bài viết
    25

Khó hiểu trong đăng ký cầu thủ dự Cup châu Âu

Mình đăng ký 25 cầu thủ dự Cup châu Âu thì BTC yêu cầu phải có 4 cầu thủ CLB tự đào tạo và 8 cầu thủ nội địa thì mới đăng ký đủ 25 cầu thủ. Mình có đủ 8 cầu thủ nội địa nhưng chỉ có 1 cầu thủ tự đào tạo thế là mình chỉ được 22 cầu thủ. Nhưng có 1 điều khó hiểu ở đây là vào nửa cuối mùa, khi bị ảnh hưởng của chấn thương và thẻ phạt, mình phải đôn một số cầu thủ từ đội Reverse lên thì đếm đi đếm lại hầu hết các cầu thủ ở đội reverse đều được thi đấu, chỉ 1-2 cầu thủ bị Ine, mà các cầu thủ trong đội reverse phần đông là dân ngoài UK chưa có quốc tịch Anh(Brazil,Argentina,Mexico, Pháp,Ý...) mới ghê chứ. Tổng công cả đội Reverse và đội 1 có hơn 30 cầu thủ được đá Champion Cup, thật vô lý. Mấy bác có gặp trường hợp này không.

Chủ đề tương tự:

Số bài viết
    820
    Chụp cái screenshots xem nào

Số bài viết
    80
    Gặp rùi,thường xuyên.Đó là lỗi của game,nếu để ý kĩ thì đầu mùa bạn cũng có thể làm trò này,để đỡ phải đôn bọn U18 hoặc cùi bắp lên

Số bài viết
    151
    Những cầu thủ U20 đều được đá cup châu âu

Số bài viết
    25
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của buitho79 Bài viết
    Những cầu thủ U20 đều được đá cup châu âu
    Chưa chắc bạn ơi, nếu bạn không đăng ký thì bị Ine ngay. Mình có 1 mẹo là cứ cho những thằng giỏi nhưng ko có quốc tịch Anh xuông đội reverse khoảng 2 tuần trước khi đăng ký Cup, thế là đến khi vào đá Cup đôn nó lên thi đá tung tăng.

Số bài viết
    151
    U20 ở đây có nghĩa là phải dưới 20 tuổi, từ 19 trở xuống. Tôi cho hết bọn 19 xuống đội U20 thế là đá tuốt.

Số bài viết
    179
    Nhầm rồi, những cầu thủ dưới 21 tuổi tính đến ngày bọn nó bắt đăng kí dự cúp châu Âu đều không cần phải đăng kí mà vẫn được đá như thường (dòng này có ghi ở phía dưới lúc đăng ký), bác không đọc kỹ hướng dẫn sử dụng mà cứ thắc mắc là sao?

Số bài viết
    144
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của thehellfire Bài viết
    Nhầm rồi, những cầu thủ dưới 21 tuổi tính đến ngày bọn nó bắt đăng kí dự cúp châu Âu đều không cần phải đăng kí mà vẫn được đá như thường (dòng này có ghi ở phía dưới lúc đăng ký), bác không đọc kỹ hướng dẫn sử dụng mà cứ thắc mắc là sao?
    Đúng nhưng nếu cầu thủ đó đã được đăng ký đá C1 mùa trước rồi mà mùa này không đăng ký thì dù có 17t cung không được đá

Số bài viết
    25
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của thehellfire Bài viết
    Nhưng sao trong đội mình có thằng Arango 34t (quốc tịch Venezuela) đăng ký ở đội reverse cho đá C1 vô tư luôn. Rất tiếc đã đá hết mùa, nếu ko mình post lên cho bác thấy.

Số bài viết
    179
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Man Di Milano Bài viết
    Đúng nhưng nếu cầu thủ đó đã được đăng ký đá C1 mùa trước rồi mà mùa này không đăng ký thì dù có 17t cung không được đá
    Bậy nào, vô xờ tư đi bác ơi, cứ chưa đủ tuổi là được đá dù mùa trước đã đăng ký cho đủ số.

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của hoaikhang Bài viết
    Nhưng sao trong đội mình có thằng Arango 34t (quốc tịch Venezuela) đăng ký ở đội reverse cho đá C1 vô tư luôn. Rất tiếc đã đá hết mùa, nếu ko mình post lên cho bác thấy.
    Đó là bác vẫn đăng ký cho nó đá C1 cho dù nó đang ở Reserve (hoặc U20/18...), còn nếu không đăng ký thì đừng hòng.

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới