Share game FM24 (PC)
Trang thứ 3 trong tổng số 3 trang Trang đầuTrang đầu 123
Hiển thị kết quả từ 21 tói 27 trong tổng số 27

Chủ đề: Núi lửa bùng nổ

h[A]n đang ngoại tuyến FMVN's member HLV tập sự
    Số bài viết
    14
    Topic này chả có giá trị gì cả.
    Không có giá trị không phải vì thành tích của người up ảnh mà vì trong topic này có một lũ thích cãi nhau, chi trích, bới móc linh tinh, lại còn khoái lên mặt dạy đời người khác cứ làm như mình là bố đời con nhà người ta.
    Nói thật, nếu không thích thì thôi, đừng có cái kiểu ném đá cả lũ như vậy, ném cũng ngu, cãi cùn,nói toàn câu nhảm lông.

Số bài viết
    183
    mình nhớ có trận 46-0 có cần gửi lên ko ???

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Zant Bài viết
    Dịch ra thì Natural Fitness là nền tảng thể lực còn Determination có thể gọi là sự quyết đoán tự suy ra xem khả năng phát triển của nó đến đâu

Số bài viết
    919
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của h[A]n Bài viết
    Topic này chả có giá trị gì cả.
    Không có giá trị không phải vì thành tích của người up ảnh mà vì trong topic này có một lũ thích cãi nhau, chi trích, bới móc linh tinh, lại còn khoái lên mặt dạy đời người khác cứ làm như mình là bố đời con nhà người ta.
    Nói thật, nếu không thích thì thôi, đừng có cái kiểu ném đá cả lũ như vậy, ném cũng ngu, cãi cùn,nói toàn câu nhảm lông.
    Vậy cứ ở nhà mà tự sướng chủ nghĩa đi
    Post lên = việc bị bới móc phân tích rồi
    Còn muốn được khen hay suýt xoa kiểu " ôi bạn pro thế " " bạn làm thế nào mà hay thế " thì khoe với người ko biết chơi FM nhé

h[A]n đang ngoại tuyến FMVN's member HLV tập sự
    Số bài viết
    14
    Vậy cứ ở nhà mà tự sướng chủ nghĩa đi
    Post lên = việc bị bới móc phân tích rồi
    Còn muốn được khen hay suýt xoa kiểu " ôi bạn pro thế " " bạn làm thế nào mà hay thế " thì khoe với người ko biết chơi FM nhé
    Ý mình không phải up thành tích của mình lên để mong nhận được mấy câu khen sáo rỗng kiểu ấy, nhưng như thế này
    Tưởng đá ở EPL chứ thế này thì có j` đáng khoe ?
    Chẳng lẽ đây được gọi là phân tích ư. Bó tay.
    hay như thế này

Đá với sheff Utd cũng khoe <=== ý chính
    Phân tích đấy à? Giỏi quá.
    Zant muốn nói " Thằng này gà bỏ mẹ, thế cũng khoe" thì nói thẳng luôn ra đi, thẹn thùng làm gì.
    Phân tích kiểu nào chứ phân tích kiểu này thì thằng nào còn muốn up thành tích của mình lên nữa, để nhìn thấy mấy câu nhảm lông vô học này được viết bởi một thằng chỉ thích chỉ trích người khác cho sướng cái mồm của mình.
    Bản chất nhỏ nhen khó giấu lắm, cứ bộc lộ ra đi, giấu làm gì cho khổ.

P/s: Hic hic, chẳng cãi nhau làm gì nữa, cãi thì toàn cãi cùn, mod lại ban nick thì khổ. / / /

Số bài viết
    919
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của h[A]n Bài viết
    Ý mình không phải up thành tích của mình lên để mong nhận được mấy câu khen sáo rỗng kiểu ấy, nhưng như thế này

Chẳng lẽ đây được gọi là phân tích ư. Bó tay.
    hay như thế này

Phân tích đấy à? Giỏi quá.
    Zant muốn nói " Thằng này gà bỏ mẹ, thế cũng khoe" thì nói thẳng luôn ra đi, thẹn thùng làm gì.
    Phân tích kiểu nào chứ phân tích kiểu này thì thằng nào còn muốn up thành tích của mình lên nữa, để nhìn thấy mấy câu nhảm lông vô học này được viết bởi một thằng chỉ thích chỉ trích người khác cho sướng cái mồm của mình.
    Bản chất nhỏ nhen khó giấu lắm, cứ bộc lộ ra đi, giấu làm gì cho khổ.

P/s: Hic hic, chẳng cãi nhau làm gì nữa, cãi thì toàn cãi cùn, mod lại ban nick thì khổ. / / /
    THích xoắn thì đọc cho kỹ nhé
    Nói người khác " vô học " thì coi lại bản thân đi Anh em trong 4rum thừa sức chứng minh tôi chưa bao h nói ai gà hay noob trừ lúc trêu đùa với 1 số người.
    4rum cũng thừa sức chứng minh việc tôi viết bài mang tính xây dựng thế naò chả cần phải dẫn chứng ra làm j`
    Ở đây chả cần người cãi thuê đâu. Người mà viết 11 bài thì có 3,4 bài mang tính cạnh khóe chọc ngoáy thì chắc cao thượng

Số bài viết
    183
    " thằng này gà bỏ mẹ thế cũng khoe " ôi mẹ ơi buồn cười quá.Zant với bạn kia chém gió nào

Dịch ra thì Natural Fitness là nền tảng thể lực còn Determination có thể gọi là sự quyết đoán tự suy ra xem khả năng phát triển của nó đến đâu

Số bài viết
    623
    Chẳng qua là do cách set R10 của bạn thôi.
    Chỉ số R10 thì cũng ko đẹp như Kun hay CR7.
    Nhưng nếu bạn bik set thì lại khác. Mình chơi nó làm vua phá lưới EPL,C1.
    N/chung T/đạo mình set toàn có Free role, nên ko thích hợp cho TGM.

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới