Share game FM24 (PC)
Trang thứ 2 trong tổng số 3 trang Trang đầuTrang đầu 123 Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 11 tói 20 trong tổng số 27

Chủ đề: Núi lửa bùng nổ

Số bài viết
    70
    Em coi kĩ rồi bác Dvuminh ạh,cầu thủ ghi 6 bàn thì nhiều lắm,nhưng chỉ duy nhất cầu thủ ấy ghi bàn thì chỉ có 1.Em cũng còn nhiều kĩ lục nhưng post lên nản quá thôi dừng ở đây vậy

Số bài viết
    465
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của devilknight Bài viết
    cầu thủ ghi 6 bàn thì nhiều lắm,nhưng chỉ duy nhất cầu thủ ấy ghi bàn thì chỉ có 1
    :haha2: 2` thật đấy. Nói như ông này thì

Số bài viết
    2,202
    to zant: chú này đúng là gà.Mu mà xuống hạng àh?Xuống thì có mà bị sack.Đây là mùa giải thứ hai.Về coi lại kiến thức về fm nhé em?Em cho điểm 1^^
    Còn r10 ko6 bán thì để lại làm chi?Chỉ số thì tụt thê thảm,đá thiếu ổn dinh.Thử hỏi bác thấy tiền đạo của mình đá 960 phút mà không ghi nổi bàn thắng có điên không? Mà không đá nổi nguyên trận nữa,toàn phải thay ra do đá tệ quá.Thà bán nó mua Aguero còn sướng hơn

To batran:Ai treo đầu dê?Có mà bác bán thịt chó ấy.Núi lửa là chỉ sự bùng nổ ở một lúc nhất thời ấy.Còn không chú đi mà học lại tiếng việt.^^
    Zant mà cũng có người gọi là gà hả? Về thự cầm đội hạng 6 xem cầm được bao nhiêu ngày để xem chình độ ai hơn ai nhé

R10 là 1 trong những ST đá khá hay trong FM. Ngoài bạn ra thì cũng không ai ở diễn đàn này nói R10 là 1 tiền đạo ko tốt cả. Về thành tích 960 phút không ghi bàn thì có lẽ phải hỏi HLV vì anh là người set cầu thủ này.

"Núi lửa là chỉ sự bùng nổ ở một lúc nhất thời ấy" Có lẽ người phải xem lại kiến thức là bác đấy

...Legend...

Số bài viết
    70
    Này nói cho cẩn thận nhé.Cai tac là của acmasocola NHÉ. còn nếu chú không biết nghĩa của từ ấy thì về mở từ điển ra mà xem nhé.Không ngờ có nhiều người không biết nổi nghĩa của 1 từ

Số bài viết
    820
    Chính pác ko hỉu anh Zant

Ý ảnh là tưởng chơi đội nào ở hạng dưới , chơi MU thì xoàng quá . Về học thêm ngữ pháp tiếng việt đi pác ui

Số bài viết
    70
    Này có mà cha đó không chịu nhìn cho kỹ(hay cố tình không nhìn)trong cả hai bức ảnh đều có chữ Premire Division nhé.Đừng có ỉ đông hiếp ít

Số bài viết
    919
    to zant: chú này đúng là gà.Mu mà xuống hạng àh?Xuống thì có mà bị sack.Đây là mùa giải thứ hai.Về coi lại kiến thức về fm nhé em?Em cho điểm 1^^
    Còn r10 ko6 bán thì để lại làm chi?Chỉ số thì tụt thê thảm,đá thiếu ổn dinh.Thử hỏi bác thấy tiền đạo của mình đá 960 phút mà không ghi nổi bàn thắng có điên không? Mà không đá nổi nguyên trận nữa,toàn phải thay ra do đá tệ quá.Thà bán nó mua Aguero còn sướng hơn

To batran:Ai treo đầu dê?Có mà bác bán thịt chó ấy.Núi lửa là chỉ sự bùng nổ ở một lúc nhất thời ấy.Còn không chú đi mà học lại tiếng việt.^^

Đá với sheff Utd cũng khoe <=== ý chính
    ST đá 960' ko ghi bàn là chuyện bình thường. Tính ra chưa đến 11 trận liên tiếp Nếu như thế đã cho là kém chất lượng thì quả là ...
    Hơn nữa R10 lại ko ghi được bàn thì lại càng tệ chứng tỏ là ko biết cách set
    Cho dù có xài tac của ku Acma nhưng bê y nguyên về thì lại càng tệ. Tac nào cũng phải có sự điều chỉnh cho phù hợp với đội bóng và từng trận đấu.

Số bài viết
    70
    d9u72ng làm em sợ.Này mỗi trận đều xếp sao cho nó chơi tố nhất.Cả nani ,ronaldo và Moutinho đều tạo cho nó những đường chuyền thuận lợi chỉ có điều nó ko bik ghi bàn.Như nói ở trước thì nó đá chỉ đủ nữa trận lả thay ra thì chú tính xem nó bao nhiêu trận tịt ngòi.Đừng có mà phách lối

Số bài viết
    919
    d9u72ng làm em sợ.Này mỗi trận đều xếp sao cho nó chơi tố nhất.Cả nani ,ronaldo và Moutinho đều tạo cho nó những đường chuyền thuận lợi chỉ có điều nó ko bik ghi bàn.Như nói ở trước thì nó đá chỉ đủ nữa trận lả thay ra thì chú tính xem nó bao nhiêu trận tịt ngòi.Đừng có mà phách lối

R10 sút xa chạy chỗ đánh đầu rê bóng đều khủng
    Tự nó có khả năng tạo nên cơ hội cho chính nó.
    Chả ai phách lối ở đây.
    KO tin đi hỏi cả 4rum xem có ai đá M.U mà bán R10 vì ko biết ghi bàn ko
    Bản thân tôi đá 4-5-1 xếp nó đá cắm cũng ghi bàn đá AMR cũng ghi bàn, AMC cũng bắn phá, hay AML cũng ko bị tịt ngòi

Số bài viết
    2,202
    Này nói cho cẩn thận nhé.Cai tac là của acmasocola NHÉ. còn nếu chú không biết nghĩa của từ ấy thì về mở từ điển ra mà xem nhé.Không ngờ có nhiều người không biết nổi nghĩa của 1 từ
    Núi lửa là núi có miệng ở đỉnh, qua đó, từng thời kỳ, các chất khoáng nóng chảy với nhiệt độ và áp suất cao bị phun ra ngoài. Núi lửa phun là một hiện tượng tự nhiên trên Trái Đất hoặc các hành tinh vẫn còn hoạt động địa chấn khác, với các vỏ thạch quyển di chuyển trên lõi khoáng chất nóng chảy. Khi núi lửa phun, một phần năng lượng ẩn sâu trong lòng hành tinh sẽ được giải phóng.
    Trích wikipedia
    Nào thế người cần xem lại nghĩa là ai đây?

Quả này mod sắp close rồi chuồn lẹ

...Legend...

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới