Share game FM24 (PC)

Trang thứ 4 trong tổng số 6 trang Trang đầuTrang đầu ... 23456 Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 31 tói 40 trong tổng số 52
    Số bài viết
    17
    pm đồ hoạ 3d trong 1 trận đấu ko dẹp như cm2010 cũng sắp ra , từ mê pm h quay ra kết cm mới vãi , tiếc là vẫn phải đợi

Số bài viết
    33
    mong sao ra sớm hơn dụ kiến la tốt nhất.

Số bài viết
    9
    chả có đâu, mà cứ đợi xa xa chút cũng đc đang bận làm TN, chắc cũng chả mún test

Số bài viết
    215
    Mong rằng đừng tốn tài nguyên máy quá(như RAM, CPU) nhưng tăng độ nét của 3D lên một tẹo.
    Sự thảo hiệp của cầu thủ cũng như CLB giảm đi một tí, ai đời Real đời thật mua CR của MU có 80M bảng là cao nhất rồi, thế mà em cầm Barca đặt giá 90M bảng nó còn không bán
    À có thêm nhiều thằng random một tí cho các CLB nhỏ đỡ khổ!

Số bài viết
    72
    mong rang FifaManager 10 nj co V_League nua. Mun' tim` cam? giac moi tu V_League

Số bài viết
    431
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của micronaruto Bài viết
    mong rang FifaManager 10 nj co V_League nua. Mun' tim` cam? giac moi tu V_League
    Fifa manager là sao hả bạn .Đây là Box nói về Football manager mà.
    CẢi tiến thì đỡ đốt RAM là mừng rùi

Số bài viết
    1
    Hi vọng file save trong bản demo FM 10 vẫn chơi tốt trong bản chính thức (như sega quảng cáo) ... và chơi được tiếp cả ... FM11 12 13

Số bài viết
    32
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của 0079 Bài viết
    Mong rằng đừng tốn tài nguyên máy quá(như RAM, CPU) nhưng tăng độ nét của 3D lên một tẹo.
    Sự thảo hiệp của cầu thủ cũng như CLB giảm đi một tí, ai đời Real đời thật mua CR của MU có 80M bảng là cao nhất rồi, thế mà em cầm Barca đặt giá 90M bảng nó còn không bán
    À có thêm nhiều thằng random một tí cho các CLB nhỏ đỡ khổ!
    Bác muốn có giao diện 3D đẹp mà ko tốn Ram & CPU là điều ko tưởng rùi.Với FM10 ra lần này việc nâng cấp giao diện 3D trung thực hơn FM09 thì việc nâng cấp máy trong thời gian tối là có khả thi .

Số bài viết
    312
    Chắc chắn là sẽ có cải thiện về đồ hoạ. CM 10 đẹp vậy, ko lý gì FM lại xấu được.

Cái mình mong chờ nhất ở FM mới là mở rộng tầm ảnh hưởng của HLV hơn. Có thể không cần tiêu tiền cũng được, chỉ cần ảnh hưởng tăng, vị trí là kiêm giám đốc, kiêm phó chủ tịch luôn đi càng hay.

http://hattrick.org - Hãy chọn đội bóng cho riêng mình

Số bài viết
    10
    neu co the thi tien lam huan luyen vien kiem duoc co the mua mot doi bong nho,sau do lam chu tich thi tuyet.tat nhien van huan luyen thoi.nhu vay khoai hon.lam ong chu du sao cung da hon. trong ea sport cung co nhung minh ko thich giao dien cua no

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới