Share game FM24 (PC)

Trang thứ 2 trong tổng số 6 trang Trang đầuTrang đầu 1234 ... Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 11 tói 20 trong tổng số 52
    Số bài viết
    179
    Thêm mục nào đó giúp mình tiêu tiền nữa, làm một tuần mấy chục mấy trăm ngàn Eu mà không tiêu được, bức xúc quá, TCM thì có thể mua xe/du thuyền... thậm chí đong gái nữa chứ, vui hơn.

Số bài viết
    672
    Bớt ngốn Ram đê. Cải tiến 3d match, cho thấy khung cảnh cuồng nhiệt ở các trận đấu. fai chi hình anh 3d match như PES mà cấu hình như fm2k8 thì. khửa khửa. Game ăn khách nhất trg năm

Số bài viết
    31
    Muốn tăng nhiều tính năng trong game thì chắc chắn sẽ tốn nhiều dung lượng Ram hơn, nên nếu muốn tiêu ít dung lượng Ram mà thêm các tính năng nghe vẻ hơi khó nên có lẽ là mình hi vọng sẽ cải tiến để bớt tốn Ram hơn

Số bài viết
    8
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của westlife2206 Bài viết
    Bớt ngốn Ram đê. Cải tiến 3d match, cho thấy khung cảnh cuồng nhiệt ở các trận đấu. fai chi hình anh 3d match như PES mà cấu hình như fm2k8 thì. khửa khửa. Game ăn khách nhất trg năm
    Thế sao ko ước có tiền, rồi mua sân vận động, lập đội bóng đi .

Số bài viết
    668
    nhẹ đi chút ,cái máy cùi bắp ko chịu nổi FM 9 ,có vụ tự lập đội bóng cũng hay

Số bài viết
    33
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Tinh tinh Bài viết
    Admin có làm FM10 đâu mà thông với chả báo hả bạn

Thông thường thì là khoảng giữa tháng 11 sẽ ra
    ý của mình muốn hỏi là admin có biết fm2010 công bố chính thức ra mắt ngày nào ko?

Số bài viết
    296
    1)tạo thêm chức năng xây sân vân động mang tên mình , kiểu huấn luyện viên huyền thoại í
    2)Cho User đc tạo tuổi thấp hơn. tinh hình là em 18 tuổi mà tạo thằng ku sinh năm 1991 nó toàn sửa lại thành ....1971

Số bài viết
    57
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của thehellfire Bài viết
    Thêm mục nào đó giúp mình tiêu tiền nữa, làm một tuần mấy chục mấy trăm ngàn Eu mà không tiêu được, bức xúc quá, TCM thì có thể mua xe/du thuyền... thậm chí đong gái nữa chứ, vui hơn.
    Em chỉ mong chờ có thế thôi, ủng hộ ý kiến này cả hai tay. Nếu đi đong gái mà có cả picture mát mẻ của mấy em gái nữa thì quá tốt:a44::a44::a44:

Số bài viết
    668
    thôi thế thì đề nghị chuyển sang chơi Vice đi cho nó tiện

Số bài viết
    1,003
    Mong cho nó đừng nâng card màn hình lên , 128mb onboard nmà nâng chắc không đỡ được , Huấn luyện có tiền , mà chẳng để làm gì , chỉ ăn thôi chắc thành triệu phú . Mong là Data Editor nhẹ đi để vừa nghịch editor vừa chơi FM được chứ không thì ....

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới