Share game FM24 (PC)
Hiển thị kết quả từ 1 tói 4 trong tổng số 4
    Số bài viết
    296

Ko vào đc game do Microsoft Visual C++.Ai giúp iem với!!1

Em mới mua đĩa về cài chơi.Cài xong, hí hửng tưởng Ok roài. ai ngờ khi kick vào fm.exe nó hiện ra lỗi này:
    "Mỉcrosoft Visual C++ Runtime Library
    Runtime Error
    Program :E\FM\Football Manager \fm.exe
    R6002
    -floating point support not loaded"
    Ai giúp em với

Chủ đề tương tự:

Số bài viết
    296
    2 ngày rồi mà ko ai giúp em sao đến phải từ bỏ niềm đam mê thôi

Số bài viết
    215
    Sao ko pro nào giải đáp hộ cho nhỉ?
    Máy em cũng bị thế này!

Số bài viết
    49
    Máy bạn đã bị dính con virus W32.vomoF.PE nó ăn các file EXE, khóa registry,task manager và cũng không vào được Safe Mode ( vào Safe mode thì máy tắt).
    Bạn ơi, tôi cũng bị con vi rút này. Đau đầu 3 tháng nay không làm gì được nhưng hôm nay thì đã khống chế được nó rồi:
    con vi rút W32.vomoF.PE nó ăn tất cả các file *.EXE trong ổ cứng, khóa registry,task manager và cũng không vào được Safe Mode ( vào Safe mode thì máy tắt). Bạn làm như sau:
    ban dow BKAV home cập nhật ngày 16/05/2009 cài đặt và quét tất cả ổ cứng và USB đặt chế độ " xóa tất cả Macro, diệt không cần hỏi" xong khởi động lại máy quét lần nữa. Để mở được registry,task manager bạn dow "wfixerxp.exe" vễ fix lỗi( cái này cần có "dotnetfx.exe" mới cài đặt được) tìm trên goole là có. Sau các bước trên tất cả các file bị dính virut sẽ bị biến dạng và không chạy được, muốn chạy được bạn phải tiến hành cài đặt lại hoặc copi các chương trình từ máy khác đè vào máy mình nhấn" Yes to all " thế là OK.
    Mình đã thử và thành công, chúc bạn khắc phục được.

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới