Share game FM24 (PC)
Trang thứ 2 trong tổng số 3 trang Trang đầuTrang đầu 123 Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 11 tói 20 trong tổng số 24
    Số bài viết
    18
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của ]CR7[ Bài viết
    đúng như bạn test.
    Mình test 5 trận kết quả như sau:
    +trận đầu thắng 2-0 (2 hậu vệ ghi bàn vì mình set cả 2 CK, 6 lần offsides, 1 trấn thương)
    +Trận thứ 2 thắng 3-0 đội yếu( 1 hậu vệ ghi bàn, 1 tiền đạo phải ghi 2 bàn, 8 offsides, 1 trấn thương)
    * sau 2 trận mình co nhận sét: Hậu vệ trung tâm 1 chơi hay 8 điểm, 1 chơi 6 điểm. 2 tiền vệ trung tâm hay dê bóng, tiền vệ cánh cung vậy nhưng có xỉa bóng ra ngoài cho tiền vệ trung tâm hay de dat, tiền đạo 1 choi tốt 1 chơi tệ hay offsides và cầu thủ mất sức + trấn thương. Cầu thủ tiền vệ sút sệt vì tac set Creative thấp.
    Đến trận thứ 3 mình set lai 1 số vị trí
    1 hậu vệ mình set mentality 8
    1 cm ment 8, hold ball, run ball. 1 cm Creative 18, run ball=rarely, through ball=often bỏ hold ball
    2 tien ve cánh creative max + free role
    1 tien dao mentality=6, creative=16, run ball, through ball=often
    1 tien dao mentality=8, creative=team, forward ball, though ball=offten.
    kết quả 4-0( 1 hau ve, 1 tien ve, 2 tien dao) team choi tren 7 diem cầu thủ ghi bàn chơi trên 8 điem, 2 hau ve va tien dao choi an y va dut diem nhieu hon bot de dat ko co tran thuong va ko mat suc. 1 offsides
    tran thu 4 thang 3-1
    tran thu 5 thang 5-0(doi yeu).
    Minh dan dat sunderland mùa thứ 4.
    Mình sẽ Test thử cách set của bạn . Mình đã nói từ đầu tac này cần test thời gian dài . Minh mất cả mùa đầu tiên xem Full Match để change tac . Mình cho nhiều cầu thủ Run with ball để tạo khoảng trống . Nhưng lạ 1 điều mình sử dụng tac này ko thấy cầu thủ mất sức mấy , chủ yếu thay 2 tiền vệ biên . Mình cho TVG chủ yếu sút sệt để trành những pha bắn chim . Mình đang tiếp tục sử dụng thấy tiền vệ và tiền đạo ghi bàn đều , nhất là tiền vệ . 2 tiền đậo giờ mình đang thử cho kiến tạo là chính , thấy rất khả quan . Sẽ tiếp tục Test tìm lỗi .

Số bài viết
    18
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của cocvang Bài viết
    dịch 1 số câu tiêu biêu Feedback xem nào!!!
    Cái này dễ mà . Chủ yếu nó khuyên mình điều chỉnh cầu thủ vào bóng , Áp sát . Ví dụ như :

Bạn để ý phần Tactics nha :
    - Câu đầu tiên >>> Show onto foot : Weaker Foot 2 thằng đó .
    - Câu 2 cản phá , áp sát bằng sức mạnh đối với ...
    - Câu 3 >>> Closing down : Always thằng đó .
    Còn các phần trên chủ yếu nhận xét các cầu thủ và thế trận trong từng tình huống

Số bài viết
    116
    cũng k nên nghe theo ass lắm, ass cùi mía cũng k hiẹu quả lắm đâu, tui thg chả sài cái OI này bao h, chả hỉu j luôn,

|

Số bài viết
    820
    Câu 2 cản phá , áp sát bằng sức mạnh đối với ... | thì đọc cái câu đó ai chẳng hỉu

Nhưng dùng cái gì ấy , nếu dịu cản phá thì tack hard còn áp sáp thì closing down always nhưng bên dưới nó cũng nhắc mình closing down always vài thằng rồi còn gì /

Số bài viết
    18
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Hardcore Holly Bài viết
    Câu 2 cản phá , áp sát bằng sức mạnh đối với ... | thì đọc cái câu đó ai chẳng hỉu

Nhưng dùng cái gì ấy , nếu dịu cản phá thì tack hard còn áp sáp thì closing down always nhưng bên dưới nó cũng nhắc mình closing down always vài thằng rồi còn gì /
    Mình cũng thử các OI khác nhưng chưa được . Đang tiếp tục nghiên cứu thêm .

Số bài viết
    777
    Bạn dongchung hướng dẫn mình cách save file training vỡi nhá
    Chẳng biết cách save file training như thế nào mỗi lần chơi đội mới lại phải làm lại mệt thật

quamuop1 off -> Ngao The Cuong Sinh on

Số bài viết
    18
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của quamuop1 Bài viết
    Bạn dongchung hướng dẫn mình cách save file training vỡi nhá
    Chẳng biết cách save file training như thế nào mỗi lần chơi đội mới lại phải làm lại mệt thật
    Sau khi làm xong 1 training bạn Edit schedules>>>Tick vào cái trainning bạn cần lưu ( nếu cần lưu nhiều training vào 1 file như mình thì chọn nhiều cái )>>>Export>>Chọn nơi lưu file và SAVE .

Số bài viết
    777
    ok cảm ơn

Tý chỉnh lại cái training up lên cho mọi người dùng thử

quamuop1 off -> Ngao The Cuong Sinh on

Số bài viết
    183
    lấy đội nào yếu yếu bỏ vào cái tac này xem đá có thắng chelsea ,MU hay đội khác trên cơ ko.ôm cái đội hình khủng thì cần gì quan tâm cái tac lắm,set mặc định theo AI cũng vô địch mọi cup.ông nào thích thì tui host cho cầm 1 đội cho là mạnh nhất giải nào đấy tùy chọn.vào cho tự mua bán ,ko dc cheat ko dc save load ,xem cái lòi mặt ra đấy mà tac với chả tíc.chắc chắn với chả hiệu quả thì ghi kèm nữa là cho đội hình toàn sao ^^

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Zant Bài viết
    Dịch ra thì Natural Fitness là nền tảng thể lực còn Determination có thể gọi là sự quyết đoán tự suy ra xem khả năng phát triển của nó đến đâu

Số bài viết
    18
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Emmanuel^_^Adebayor Bài viết
    lấy đội nào yếu yếu bỏ vào cái tac này xem đá có thắng chelsea ,MU hay đội khác trên cơ ko.ôm cái đội hình khủng thì cần gì quan tâm cái tac lắm,set mặc định theo AI cũng vô địch mọi cup.ông nào thích thì tui host cho cầm 1 đội cho là mạnh nhất giải nào đấy tùy chọn.vào cho tự mua bán ,ko dc cheat ko dc save load ,xem cái lòi mặt ra đấy mà tac với chả tíc.chắc chắn với chả hiệu quả thì ghi kèm nữa là cho đội hình toàn sao ^^
    Ông set Tactics mặc định của AI đòi vô địch mọi cúp thì ông giỏi quá ( may mắn nữa chứ ) . Cứ đội hình toàn sao là thắng được chắc , xem được mấy trận thì bị bắt bài . Nói như ông chẳng ai nghiên cứu Tactics làm gì . Tôi post lên cho mọi người ai muốn tìm hiểu , muốn dùng thử thì dùng rồi góp ý . Ông không cần thì thôi . Đừng nói giọng kiểu ấy .

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới