Share game FM24 (PC)
Hiển thị kết quả từ 1 tói 7 trong tổng số 7
    Số bài viết
    15

Icon10 Đóng góp ý kiến cho giải Multimedia,. JSC FM 2009 Championship !

Trong quá trình diễn ra giải Multimedia,. JSC FM 2009 Championship tháng 06/2009 anh em đã bức xúc nhiều về luật của giải nay mình lập topic này để anh em có thể đóng góp ý kiến để Multimedia,. JSC hoàn thiện luật hơn cho giải Multimedia,. JSC FM 2009 Championship tháng 07/2009 sắp diễn ra

Dưới đây là luật của giải Multimedia,. JSC FM 2009 Championship tháng 06/2009

http://fm-vn.com/diendan/showpost.ph...82&postcount=1

Chủ đề tương tự:

Số bài viết
    183
    ý kiến đây
    bỏ cái tỷ lệ chấp đi đá như nhau hết ko có tỷ lệ chấp.dù bạn chọn đội gì cũng phải chấp nhận thôi.
    và như vậy thì mình nghĩ các đội top S sẽ mua bán như cũ nhưng các đội thuộc hạng A dc mua thêm 1 cầu thủ .thay vì cũng chỉ 2 cầu thủ như mọi lần
    S: bán 3 mua 2 tổng 2 cầu thủ mang về < 45 M Euro
    A(+,- ko quan trọng) : bán 4 mua 3 tổng < 45M Euro
    B,C(+,-)(mà ko chấp thì chả ai lấy mấy đội này đâu) : bán 5,mua 4 dc sử dụng tiền chuyển nhượng .tổng < 45M Euro

Đấy là ý kiến của mình .Sau đấy tiến hành bốc thăm chia bảng 4 đội đá như bình thường Champion League .

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Zant Bài viết
    Dịch ra thì Natural Fitness là nền tảng thể lực còn Determination có thể gọi là sự quyết đoán tự suy ra xem khả năng phát triển của nó đến đâu

Số bài viết
    491
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Emmanuel^_^Adebayor Bài viết
    ý kiến đây
    bỏ cái tỷ lệ chấp đi đá như nhau hết ko có tỷ lệ chấp.dù bạn chọn đội gì cũng phải chấp nhận thôi.
    và như vậy thì mình nghĩ các đội top S sẽ mua bán như cũ nhưng các đội thuộc hạng A dc mua thêm 1 cầu thủ .thay vì cũng chỉ 2 cầu thủ như mọi lần
    S: bán 3 mua 2 tổng 2 cầu thủ mang về < 45 M Euro
    A(+,- ko quan trọng) : bán 4 mua 3 tổng < 45M Euro
    B,C(+,-)(mà ko chấp thì chả ai lấy mấy đội này đâu) : bán 5,mua 4 dc sử dụng tiền chuyển nhượng .tổng < 45M Euro

Đấy là ý kiến của mình .Sau đấy tiến hành bốc thăm chia bảng 4 đội đá như bình thường Champion League .
    hic ko chấp thì giống FMC rồi, nhỡ đâu có thằng hâm mộ đội B,C quá thì nó vẫn chọn đấy hô hô, (ví dụ omi hồi trc thíc chievo nên đá kiểu gì cũng chọn)thế thì khổ thân nó quá:rotfl::rotfl:

Số bài viết
    183
    mình nghĩ cái đấy thì phải chịu,dám chơi dám nhận.và dám chiến đấu vì đội và vì đc quyền chọn đội nên ko phải ý kiến gì cả.rất công bằng.muốn mạnh thì mạnh và yếu thì yếu.với lại theo quan điểm của mình đã tham gia giải lớn kiểu như champion league thì ko có chỗ cho đội yếu,chọn thì ráng mà chịu.
    mình nghĩ đội B dùng tiền và mua thêm 4 trụ cột cũng khá là khả quan.tuy vẫn là cửa dưới so với các đại gia nhưng khoảng cách ko lớn lắm ! đặc biệt đại gia như MC chả cần bán thằng nào cũng thừa tiền mua 4 chú ngon lành mà < 45M :a27:
    hi vọng BTC xem xét để giải đấu hay hơn.

Dịch ra thì Natural Fitness là nền tảng thể lực còn Determination có thể gọi là sự quyết đoán tự suy ra xem khả năng phát triển của nó đến đâu

Số bài viết
    491
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Emmanuel^_^Adebayor Bài viết
    mình nghĩ cái đấy thì phải chịu,dám chơi dám nhận.và dám chiến đấu vì đội và vì đc quyền chọn đội nên ko phải ý kiến gì cả.rất công bằng.muốn mạnh thì mạnh và yếu thì yếu.với lại theo quan điểm của mình đã tham gia giải lớn kiểu như champion league thì ko có chỗ cho đội yếu,chọn thì ráng mà chịu.
    mình nghĩ đội B dùng tiền và mua thêm 4 trụ cột cũng khá là khả quan.tuy vẫn là cửa dưới so với các đại gia nhưng khoảng cách ko lớn lắm ! đặc biệt đại gia như MC chả cần bán thằng nào cũng thừa tiền mua 4 chú ngon lành mà < 45M :a27:
    hi vọng BTC xem xét để giải đấu hay hơn.
    hi có 1 giải FMC đã làm giống champion league ngoài đời rồi, còn đây là FMO mà,khác nhau đấy, Ade có ý tưởng gì mới ko chứ thấy cũng gần gần giống FMC , mình muốn khác khác đi

Số bài viết
    627
    anh em ko có góp ý gì cho giải FMO nữa ah hay thể thức và luật của giải tháng 6 đã ổn rồi

Số bài viết
    183
    >:/ bỏ tỷ lệ chấp,thía thoai .

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới